Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

love hina ah`
hấp dẫn đó nhưng con gái cũng xem ah`
chậc chậc
nếu thích thì anh cho mượn dĩa , còn down thì ko bít
ah` ở đây có ai bít down hunter ở đâu ko ?

Oạch,Love Hina nghe quảng cáo nhìu nhưng mà chưa đọc bao h ==> :(
Con Trà bon chen vào HAO từ bao h mà bi h mới (or đã) được 80 bài rùi thía :D

Dạo này đã ít truyện hay thì chớ lại còn hay bị dở dang nữa. Mấy truyện cứ được 10 quyển đã thấy "Tạm biệt các bạn" rùi.
Cả Conan nữa, mua bản quyền lâu rùi sao lại tăng giá nhỉ? Làm gì có chi phí bản quyền phát sinh?

To: bạn gì đấy...
Tớ ko phải là con Trà quỷ quái 9 D đâu!
Còn về cái vụ truyện hay bị cắt cũng tức thật!
Dạo này hạn chế đọc truyện mới cho đỡ bị cắt nhưng giở truyện cũ ra đọc vẫn thấy chềnh ềnh cái dòng ... ai cũng biết là cái gì đấy...
Tức ko chịu dc.
Anh Linh cho em mượn với!
Mà dạo này nghe nói Hunter bạo lực lắm phỏng?

Nguyễn Hương Trà đã viết:
To: bạn gì đấy...
Tớ ko phải là con Trà quỷ quái 9 D đâu!
hehe,thế à???Thế thì sorry bạn Trà nhé,căn bản tên bạn với cả con Trà hâm kia giống nhau wá nên tớ cứ tưởng :p:p:p

Nguyễn Hương Trà đã viết:
các bác có ý định tự dịch truyện kô ạ?
Iem cố lắm roài nhưng đọc nguyên tác tiếng Nhật khó kô chịu dc
dịch truyện thì vào nhìu 4r khuyến khích lắm, mới lại, em chưa thấy ai dịch truyện từ tiếng Nhật ra cả, tòan dịch từ TA thôi ( cũng có thể có nhưng chắc ít, tại VN ko mấy người học tiếng Nhật ><)

Chí phải chí phải!Ở đây có ai đọc Love Hina ko
hix, truyện này khỏi down cho tốn tiền, mà hình như có một số trang bị lisence, em ko rõ lắm, nhưng muốn đọc hết thì ra hotgames( ngay gần trường mình) hoặc ra venoshop ( chỗ Bách Khoa) thể nào mà chẳng có ^^ ( nghe tên thì hình như là con gái, chắc ko nên đọc :D)

love hina ah`
chậc chậc
ah` ở đây có ai bít down hunter ở đâu ko
:)), công nhận là em tòan thấy con trai khen Love hina :D
anh xem anime của cái này chưa, nếu anh thích cái này thì xem nốt cái anime Kimiga nozomu eien đi, hay lắm, em trót xem trước 15 tuổi, nhưng anh xem thì chắc là chẳng làm sao đâu, bt mà ;;) , con trai cũng thích xem cái này :D, nhân vật chính nhìn giống sakura khủng khiếp lun ^^

hunter thì hình như cái chap mới nhất của nó là 2 trăm mười mấy đó, nhưng em ko khoái truyện này nên ko rõ lắm ><, vào thử mấy cái link sau:
http://www.brainfart.org/hxh/hxh1.html
nếu down riêng chap 216 ( chắc cái này là mới nhất :D) http://home.comcast.net/~satome70/
Dạo này hạn chế đọc truyện mới cho đỡ bị cắt nhưng giở truyện cũ ra đọc vẫn thấy chềnh ềnh cái dòng ... ai cũng biết là cái gì đấy...
:-/ em ko bít là dòng gì :D

Mới đọc được có vài tập đầu nên chưa ra ngô ra khoai gì cả!
Thì thằng bạn em bảo đọc hay lắm!
Ai ngờ nó chơi đểu mình!!!!
Thẩn nào lúc anh Linh bảo thấy hơi ngờ ngợ!
Nghe em Phương bảo thì thui ko đọc nũa vậy!
Cũng ko thấy tiếc lắm!
To Phương: Cái dòng đấy thường là: nhà xuất bản sẽ cố gắng đưa tới bạn đọc phần tiếp theo nhanh nhất khi tác giả sáng tác xong
Hoặc đại loại như vậy...

Đỗ minh phương đã viết:
hix, truyện này khỏi down cho tốn tiền, mà hình như có một số trang bị lisence, em ko rõ lắm, nhưng muốn đọc hết thì ra hotgames( ngay gần trường mình) hoặc ra venoshop ( chỗ Bách Khoa) thể nào mà chẳng có ^^ ( nghe tên thì hình như là con gái, chắc ko nên đọc :D)[\QUOTE]

Chỗ BÁch Khoa là chỗ nào zậy chị Phương? Love Hina em mới chỉ nhìn anime (cũng được được).

Chỉnh sửa lần cuối:
Hunterxhunter đến chap 231 rồi :x
Ai muốn tìm gì liên quan đến HxH cứ thử tìm ở chỗ bọn Nexgear đi

Lương Huyền Thương đã viết:

Thế nó đến đoạn nào rùi chị Thương? Bữa trước đang dừng đúng đọa :(( n hay

Giang Thanh Bình đã viết:
Đỗ minh phương đã viết:
hix, truyện này khỏi down cho tốn tiền, mà hình như có một số trang bị lisence, em ko rõ lắm, nhưng muốn đọc hết thì ra hotgames( ngay gần trường mình) hoặc ra venoshop ( chỗ Bách Khoa) thể nào mà chẳng có ^^ ( nghe tên thì hình như là con gái, chắc ko nên đọc :D)[\QUOTE]

Chỗ BÁch Khoa là chỗ nào zậy chị Phương? Love Hina em mới chỉ nhìn anime (cũng được được).

hix, nghe chị thấy sợ sợ :p
tức là bạn muốn mua anime chứ gì ?!
ở chỗ BK thì có 1 cái là ... tớ chỉ bít đường đi còn địa chỉ cụ thể thì ko bít :D
nên nếu ko thì bạn đến đây nhé
http://www.venonet.com/forums/index.php?showtopic=23189
ở chỗ Phan Bội châu, mà có vẻ còn có nhìu hơn venoshop ^^
còn manga thì chắc chắn là hotgames phải có chứ nhỉ, ngay gần trường mình, khỏi đi xa ^^

Dân Amser cũng máu anime/manga đấy chứ nhỉ? But hotgames? Nói trắng ra là chất lượng phục vụ kém vô địch rồi.

Mới nghía thấy một cái web về anime/manga mới của VN >>>>> www.v-newtype.org
Một trang tin tức mới thành lập thì đúng hơn. Ai thích vô coi cho vui, có cả mp3 miễn phí luôn.

Riêng vụ anime thì ... :D ... tự download lấy về xem mới là niềm hạnh phúc :D. Bác nào thích thì tôi chia sẻ free cho. Điều kiện như sau:
1. Là Amser, ưu tiên ... phái đẹp :D
2. Xách ổ cứng (HDD) tới chỗ tôi
3. Có đủ... dung lượng để mà copy ^_^

P/s: Love Hina hay các manga khác của Akamatsu Ken đều là đồ... hot + hot cả, không thích hợp cho girl lắm, thường chỉ có các boy mới thích.

ai vừa post bài thế này ^^

bi giờ mọi người vẫn xem Love Hina ah
em có bản đẹp down ở bittorrent :D
nhưng bi giờ cũ rùi nên chán không thích xem
salad days cũng hay lém gần như hội mắt nai ở nhà

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
bi giờ mọi người vẫn xem Love Hina ah
em có bản đẹp down ở bittorrent :D
nhưng bi giờ cũ rùi nên chán không thích xem
salad days cũng hay lém gần như hội mắt nai ở nhà
Ơ,tưởng salad days chính là bản gốc của phần 1 truyện Hội mắt nai đấy chứ==>gần như gì đâu :D

Cái đó là Angle Beat, not Salad Days. Cả hai đều... vừa chán vừa chuối. Đọc truyện của Adachi hay và sâu sắc hơn nhiều :D.

Giang Thanh Bình đã viết:
Lương Huyền Thương đã viết:

Thế nó đến đoạn nào rùi chị Thương? Bữa trước đang dừng đúng đọa :(( n hay
Chị cũng chưa đọc nhưng nghe nói là đang đến đoạn "Ryodan đấu với tụi kiến (theo phe củaSasan) hiện giờ Feitan đang đấu với Sasan (con nhỏ có đuôi bò cạp) và bị trúng 1 chiêu . Shizuku thì hút hết máu của con nhện Pike bằng cái máy hút bụi. Sharnock cũng có tuyệt chiêu dùng cell phone", kiến chúa giống Xen bọ hung , bề ngoài thì lắp ghép lủng củng đủ các loại bộ phận của các thể loại côn trùng nhưng lại có mặt người, trông cũng tạm được :x

Salad days cũng được đấy chứ!
Thấy xuất bản cũng lâu rùi ở tạp chí của NXB Shogakukan!
Tui đọc thấy hình như hết lâu rùi mà!
Hay lại ra tiếp?
He có người bảo salad days chán cũng phải vì đây chỉ là món salad thui mừ!
mà ăn mãi salad thì lạnh bụng...
Nhưng dc cái hình đẹp!

Cái đó là Angle Beat, not Salad Days. Cả hai đều... vừa chán vừa chuối. Đọc truyện của Adachi hay và sâu sắc hơn nhiều .
thnx, salad days còn đang tiếp tục được viết, năm sau chắc sẽ có tiếp
bộ truyện khá hot cũng đang được viết là The lengend of Dragon's Son, tuy là truyện Trung Quốc nhưng khá hay và hay được đọc ở Vn, bản trung quốc chỉ hơn bản tiếng Việt khoảng gần 1 tập
bác nào thích em sẽ send chỗ đó :D

Chỉnh sửa lần cuối:
love hina ah`
chậc chậc
ah` ở đây có ai bít down hunter ở đâu ko ?

MIRC, ai chả down manga = cái đó

Back
Bên trên