Khóa 87-90 chúng mình - có gặp lại (để cưa cẩm) nhau?

Chủ nhật này, hoặc là chủ nhật sau bọn HN có đi chùa gì gì ấy, mới khánh thành ở Ninh Bình, to nhất Đông Nam Á hay không ?
Mỗi nhà đi 1 xe ô tô, hoặc là 2 nhà đi chung 1 xe.
Tùy ý.
Cố gắng để chị em k phải tổ lái, vì xương cốt tao cũng rệu rã sau hôm phục vụ đoàn tiếp viên Hồng Hịêp, Hồng Vinh...mất rồi :((
Phương ơi, Nga ơi, Dung ơi...bọn mày ơi, nhất định tham gia nhé.

Chùa ấy là Chùa Bái Đính, Hồng Thủy ạ.
Tao mà ra được thì nếu bồi dưỡng tài xế tử tế, tao sẽ tổ lái cho.
Lại thêm phần tua-gai đặc biệt bao gồm tham quan các thắng cảnh xung quanh khu vực dự án Bái Đính (không phải ai cũng biết đâu nhá) bằng đường chim đi ôtô, chim đi thuyền và chim đi bộ, giao lưu thân mật với đội ngũ kiến trúc sư, kỹ sư xây dựng, nghệ nhân, công nhân, thợ thủ công nông nhàn... tham gia thực hiện dự án Bái Đính.
Ngoài ra có thể tổ chức thêm tiệc chay với đội ngũ sư sãi nữa.
Lịch trình đi ít nhất hai hôm, ngủ lại một đêm (chương trình tự do xem ma và làm ma).
Đại để thế, chi tiết sẽ thảo luận kỹ hơn khi tao ra.
Được chưa?

Mà cái vụ Apocalypse Now chả thấy ông chú confirm gì là sao???

Gớm ông cháu,
Ông chú có tuổi rồi, cuộc sống hàng ngày thì 'sáng ra bờ suối tối vào hang", thú vui là single malt uống tại nhà, nghe nhạc đĩa xịn xem phim đĩa lậu cũng tại nhà, cái sự đi chơi đêm con ma nọ con ma kia ông chú không quan liêu mới là lạ.
Ông chú chưa cần-phơm, vì chưng chưa phích được cái anh lịch công tác tuần tới. Nhưng giờ thì ổn rồi, ông cháu muốn làm gì ông chú trong đêm 14 rạng sáng ngày 15 thì ông cháu làm. Nếu không có gì thay đổi, trưa 15 ông chú ra Hà Nội.

Hồng Vân Hồng Mai Hồng Thủy và các Hồng khác ơi,
Tối 15 (có thể mở rộng đến rạng sáng ngày 16) ta lại tổ chức đi khám phá một số thứ như đã thảo luận nhá.

thằng mặt xxxxxxx khốn kiếp béo hấp kia cười cợt phè phỡn trên đau khổ của người ở phương xa nhá.

aaaaaaaaa......

бляха муха......

Chùa ấy là Chùa Bái Đính, Hồng Thủy ạ.
Tao mà ra được thì nếu bồi dưỡng tài xế tử tế, tao sẽ tổ lái cho.
Lại thêm phần tua-gai đặc biệt bao gồm tham quan các thắng cảnh xung quanh khu vực dự án Bái Đính (không phải ai cũng biết đâu nhá) bằng đường chim đi ôtô, chim đi thuyền và chim đi bộ, giao lưu thân mật với đội ngũ kiến trúc sư, kỹ sư xây dựng, nghệ nhân, công nhân, thợ thủ công nông nhàn... tham gia thực hiện dự án Bái Đính.
Ngoài ra có thể tổ chức thêm tiệc chay với đội ngũ sư sãi nữa.
Lịch trình đi ít nhất hai hôm, ngủ lại một đêm (chương trình tự do xem ma và làm ma).
Đại để thế, chi tiết sẽ thảo luận kỹ hơn khi tao ra.
Được chưa?

Hồng Hiệp bay hơn 1000km đường chim bay ra HN với nhã ý phục vụ các Hồng...ngoài này như thế, chị em họ Hồng bọn tao xúc động vô cùng tận.
Ngửa mặt lên giời thề rằng từ nay có đi qua Bắc Ninh cũng k rẽ quán "Chim Trời"...để tỏ lòng trân trọng họ hàng Hồng Hiệp :x
Phương ơi, Nga ơi, Dung ơi...bọn mày đi nhé !

Phương ơi, Nga ơi, Dung ơi...bọn mày đi nhé !

Tao nghe đến đi chơi là đã định giơ tay ngay rồi, nhưng nhìn lại lịch thì thấy 3 Chủ nhật tới đều có việc, vì là đi chùa nên không dám phát biểu gì trước. Chúng mày lên được lịch, nhớ loa loa lên nhé, nếu tao đàm phán được với mọi người di dời việc đi, tao lên đường cùng chúng mày ngay. Chả mấy khi được đi chơi với Hồng Hiệp và các thể loại Hồng :D

Nga ơi, bạn hiền chân dài ơi, plsssss, mày del cái ảnh tao sủ to hơn cả Sọ dừa, cổ rụt vai so bé hơn cả Tuấn Vũ, ochinchin = 2 quả nhãn đi đựoc ko? Trông khiếp quá, tởm hơn cả tao ngoài đời. Tao nhìn còn thấy tởm 8-X:

cháu Hưng, em Nga, ai biết xóa thế nào thì mách cái, thanks.

Thấy ông chú khóc lóc vật vã quá nên thằng cháu đã nhờ cơ quan chức năng có thẩm quyền giải quyết hộ. Đã xử lí xong rồi cô Nga nhá.

Bạn Sơn cú yêu quí ơi.

Hot message from Nguyễn Hồng Vân:
"Vân apply hơn 1 tuần nay rùi mà Sơn Cú k duyệt cho Vân làm thành viên nghĩa là làm sao ? Chả nhẽ thò 1 chân vào diễn đàn mà khó thế hay sao ??? Nếu khó quá thì chúng mình hẹn riêng nhau đâu đó kiểm tra kiểm duyệt rồi cho bạn vào nhé.
Số di động của bạn là 0900900..Có"

Kính mong quí cơ quan có thẩm quyền giúp đỡ.

Thêm 1 Hồng nữa gia nhập, Xơn ơi.
Hồi tao mới apply cũng phải nhờ các bạn nói hộ mãi, chán chê ra mới được vào bi bô đấy. Nhưng mà Vân offer Xơn cái vụ kiểm duyệt offline kia :) thì chắc chiều tối nay là được duyệt thôi.

ô, cái Hưng khéo nhỉ, :kiss2:

ô, bác Duy lại xuất hiện nhỉ. Vui quá nhỉ.
cái Vân nó đang ca cẩm là đặt được 1 chân vào HAO, chân kia vẫn còn ở ngoài cửa.
em đây mà có thẩm quyền như bác, em chọn ngay ở đoạn ngưỡng cửa, đoạn nối giữa HAO và bên ngoài ý, em xét duyệt. Xét duyệt xong rồi thì em sẽ vắt cả 2 chân nó sang 1 bên, là bên HAO ý.
bác xem giải quyết thế nào cho nó thỏa mãn toại nguyện đi.

Chào cả nhà, Hồng Vân đây !
Sau một thời gian nhẫn nại chịu khó xếp hàng chờ đến lượt, may quá cuối cùng tớ cũng được bác Duy hào phóng duyệt cho phép vào đây, mà không ( hay chưa ?!)phải kiểm. #:-s Cảm ơn bác Duy nhé !
Cảm ơn cả các bạn hiền Hồng Thủy, Mai, Vinh đã lên tiếng cho tớ gửi đi cái offer ngọt ngào và mấy lời giải thích dễ thương nhé ! Tớ biết ơn các bạn lắm!B-)
Phải nói thật (hơi sến một tí), là tớ đã không nghĩ rằng lần này mỳ chính cánh lớp mình về, bọn mình lại có thể được quay lại không khí vui vẻ, ấm áp và chân thành đến thế.
Tớ vốn không có sở trường về khoa nói và rất tệ hại trong mọi khoản hi-tech, nhưng rất happy vì từ nay đã trở thành một thành viên của diễn đàn. Cheers !

Chào cả nhà, Hồng Vân đây !
Sau một thời gian nhẫn nại chịu khó xếp hàng chờ đến lượt, may quá cuối cùng tớ cũng được bác Duy hào phóng duyệt cho phép vào đây...

Chào đón Hồng Vân vào nhà 87-90! Tao đọc xong bài của mày mới nhìn lên giờ mày viết 01:08AM, đang thắc mắc con này làm cái gì khuya thế, giờ này vẫn lọ mọ trên mạng. Xong rồi, mới chợt nhớ ra, à à .... anh Duy vừa mới kiểm xong, là Vân vào đây ngay :)

Hồng Vân Hồng Mai Hồng Thủy và các Hồng khác ơi,
Tối 15 (có thể mở rộng đến rạng sáng ngày 16) ta lại tổ chức đi khám phá một số thứ như đã thảo luận nhá.

Hồng Hiệp ơi,

Cả tuần nay cứ mong ngóng cánh chim từ phương trời nam.
Nghe nói Hồng Hiệp đưa cả chị gái đi cùng (công nhận là cán bộ nữ đi sâu đi sát tình hình) nên chị em họ Hồng bọn tớ nhất định đòi bữa chén.
Chén trưa hoặc là chén tối...cốt để diện kiến chị em nhà Hiệp nhá !!!!!!:-c

-----------------
Có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn nhé. Mặt thẹo, đầu đinh “Đánh hết quanh xóm làng“. Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô son ca bầm xanh, Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập. Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm , Đầu trọc, mặt ngu, giống ai đang đọc tin nay`---------------------=> ừ nhỉ:eek:

Có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn nhé. Mặt thẹo, đầu đinh “Đánh hết quanh xóm làng“. Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô son ca bầm xanh, Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập. Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm , Đầu trọc, mặt ngu, giống ai đang đọc tin nay`---------------------=> ừ nhỉ:eek:

Có con chim vành khuyên nhỏ, dáng trông thật hung hãn quá. Gọi lại chửi ngay "tao đập tất chúng mày". Chim gặp bác chào mào, một cước. Chim gặp cô sơn ca, bạt tai. Chim gặp anh chích chòe, thụi ngay. Chim gặp chị sáo nâu, một đập.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp chết cười với cái Thủy cái Mai. Chúng mày tiếp tục thế nhá, bà con tha hồ trẻ lâu.

Eo ơi sợ quá Vinh ơi,

7h7phút sáng nay điện thoại kêu Roang Roang.
Nhấc máy lên gặp ngay Chim Lợn kêu choang choáng từ cõi hư vô,
Khóc lóc rằng thì là mà Hiệp ra Hà nội mà không alô gì cho chị em là có lý do chính đáng.

Chim Lợn nức nở thế này:
"“Đại Hiệp trên đường từ Nội Bài về Hà Nội rớt xuống giếng và tìm đc 1 quyển bí kíp "Uất Ức thần Chưởng", thích chí lật ra xem, trang đầu tiên ghi : muốn luyện võ công này phải tự ...thiến, Đại Hiệp liền rút kiếm ra ...rẹt rẹt...., sau khi. ... xong, Đại Hiệp lật sang trang thứ 2, có một dòng chữ nhỏ ghi như sau: không thiến cũng không sao !!!! Đại Hiệp quá uất ức, lên máu lăn ra bất tỉnh nhân sự tại chỗ.”

Hồng Thủy bán tín bán nghi, nước mắt lưng tròng, tá hỏa không nghĩ ngợi gì kịp, bèn gửi ngay tin này cho các bạn suy xét.
Thực hư thế nào, thuốc men ra sao, Vinh gửi vài lời tư vấn từ Nga-la-tư cho Đại Hiệp nhé.
À mà e Đại Hiệp đang bất tỉnh nhân sự khó lòng gặp được.
Nên Vinh cứ nhấn Google, search "Chim Lợn", rồi nhờ Chim Lợn chăm sóc Đại Hiệp là chắc ăn nhất,
Bạn bè là cần những lúc này đây.
Cảm ơn bạn hiền nhiều nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên