Khóa 87-90 chúng mình - có gặp lại (để cưa cẩm) nhau?

Chào mọi người. Hiệp hấp đi công tác mới về đây rồi.
Đấy, nhân nói chuyện chị em, thì:
Anh em, thì rõ ràng là lúc nào cũng muốn chiều chị em. Có điều là chị em phải trình bày rõ (không cứ phải bằng nhời) vấn đề ra là chị em muốn gì. Anh em thì ngu bỏ xừ, đứng đầu về ngu. Cứ 3 giây lại nghĩ đến sex đến vodka đến whisky thì lại chả ngu quá, nhỉ?
Thằng này nói bậy, anh em cũng chả ngu lắm, chỉ có điều đầu óc suốt ngày luẩn quẩn với cái hàm lặp...
... giây thứ nhất, sex
... giây thứ hai, vodka
... giây thứ ba, wish-key
... giây tiếp theo, quay lại giây thứ nhất
Chị em mà không break the loop thì quênssssss đi.

Thằng này nói bậy, anh em cũng chả ngu lắm, chỉ có điều đầu óc suốt ngày luẩn quẩn với cái hàm lặp...
... giây thứ nhất, sex
... giây thứ hai, vodka
... giây thứ ba, wish-key
... giây tiếp theo, quay lại giây thứ nhất
Chị em mà không break the loop thì quênssssss đi.

Ơ thế tưởng giây thứ nhất là anh em nghĩ về chị em chứ?! :eek: . Thế hóa ra lại có các anh em nghĩ về sex nhưng lại không dính dáng gì đến chị em à?

Sơn này đi công tác ở đâu về chả thấy báo cáo gì cả. Không ngoan bằng Nhung với Hiệp rồi! May ra thì mày ngoan bằng tao. :D

Ơ thế tưởng giây thứ nhất là anh em nghĩ về chị em chứ?! :eek: . Thế hóa ra lại có các anh em nghĩ về sex nhưng lại không dính dáng gì đến chị em à?

Sơn này đi công tác ở đâu về chả thấy báo cáo gì cả. Không ngoan bằng Nhung với Hiệp rồi! May ra thì mày ngoan bằng tao. :D

Bạn Hoa thông minh quá, thông minh quá. Rất buồn cười.
Rõ ràng là anh em thì ngu hơn chị em đứt đuôi con nòng nọc đi rồi.
Nhưng bạn Hoa ạ, bạn có bảo tôi ngu thì tôi chịu, chứ theo tôi thì anh Sơn anh ý nói chả bậy tí nào, có chăng thì giải thích rõ thêm một tí là whisky và vodka rõ ràng là chỉ liên quan đến anh em.

Tao chẳng cần gần đã rạng rồi, Nga ạ.

Chứ mày đợi đến lúc Nở tao được gần anh thằng Chí Vinh thì, gớm, còn rạng nữa, rồi khối đứa chói mắt đấy :D

iem Nở ơi, anh bận quá đ...'o về được, bên này mà lăn ra an vạ chúng nó tống vào nhà thương điên ngay, còn mỗi cách là ngồi khóc tu tu xem ảnh chúng mày phè phỡn đú đởn. Chả nhẽ lại khóc tu tu thì quá thể lắm :-<

Tao chẳng cần gần đã rạng rồi, Nga ạ.

Chứ mày đợi đến lúc Nở tao được gần anh thằng Chí Vinh thì, gớm, còn rạng nữa

này, lâu ngày ko dùng tiếng việt có khác, sai chính tả bét be rồi iem ơi. Có mỗi chữ "dạng" mà cũng viết thành "rạng" ;;)

iem Nở ơi, anh bận quá đ...'o về được, bên này mà lăn ra an vạ chúng nó tống vào nhà thương điên ngay, còn mỗi cách là ngồi khóc tu tu xem ảnh chúng mày phè phỡn đú đởn. Chả nhẽ lại khóc tu tu thì quá thể lắm :-<

này, lâu ngày ko dùng tiếng việt có khác, sai chính tả bét be rồi iem ơi. Có mỗi chữ "dạng" mà cũng viết thành "rạng" ;;)

Cha tiên nhân bố thằng khốn nạn mặt xxx, nhanh nhẩu quá thể, tao định nhắc bạn Nhung, cơ mà dưng có cái câu truyện sư tử hổ báo chó vàng bên cái thread kia... đâm lại hãi.

này, lâu ngày ko dùng tiếng việt có khác, sai chính tả bét be rồi iem ơi. Có mỗi chữ "dạng" mà cũng viết thành "rạng"
Tại anh Chí lần này không về, iem phải quay sang gần gũi bác Bảo. Mà muốn gần bác Bảo thì phải nói viết theo kiểu bác Bảo. Anh Chí chẳng biết thông cảm cho Nở iem, nại còn bày trò xửa lọ đổi kia. Nỡm.

Mấy hôm lay Nở iem nuyện tiếng Việt ghê lắm, vì nần lày về cái Hạnh ló nhờ iem phiên dịch cho đám cưới ló. Ối giời, oách oách nà. Chỉ sợ mỗi tội đang dịch, quên mất tiếng Việt, lại quay sang sủa một tràng tiếng Anh với các cụ trong nàng thì các cụ đập chết. Giá mà có anh Chí ở nhà sửa tiếng cho Nở iem, có phải nàm Nở iem đỡ no không :(

Cha tiên nhân bố thằng khốn nạn mặt xxx, nhanh nhẩu quá thể, tao định nhắc bạn Nhung, cơ mà dưng có cái câu truyện sư tử hổ báo chó vàng bên cái thread kia... đâm lại hãi.
Hiệp vẫn hãi vợ, hay lại quay sang hãi tớ đấy. Đừng hãi quá, lần này gặp biết ngay Nhung hiền như thế nào. Cứ hỏi Vinh thì biết. Nhung hiền quá, làm nó trốn không dám gặp Nhung suốt gần 20 năm nay rồi :D

----------

Mà nghĩ kỹ lại, thấy có khi Hiệp gặp Nhung xong về nhà lại thấy vợ Hiệp hiền quá. Nhung đúng là bạn tốt, luôn tạo điều kiện vun đắp hạnh phúc cho các gia đình khác. :D

Nhung ơi, giải thích giải thiếc gì! Hai thằng chúng nó lỡm mày đấy!

hahahahaha,

thằng mặt xxx hấp ú kia có muốn nịnh thối thì quay sang nịnh iem Mai nhá! Đợt này vắng ông mày tranh thủ làm gì con Nở là ông lộn về ông cho chúng mày ra ao tuốt, ông không dọa đâu.

iem Nhung, iem Nở của anh, iem nhi đồng thối tai của anh, úi giời iem bi bô làm anh lên cơn cười quá thể, đau cả cái bụng. Ra gọi điện ngay cho con vịt Hoa nhu-cầu-cao----hiểu-biết-nhiều, bảo nó nhỏ to tâm sự cắt nghĩa cho khi nào thì "r" khi nào thi "d",

ối giời ơi là giời ạ =))

iem Nhung, iem Nở của anh, iem nhi đồng thối tai của anh, úi giời iem bi bô làm anh lên cơn cười quá thể, đau cả cái bụng. Ra gọi điện ngay cho con vịt Hoa nhu-cầu-cao----hiểu-biết-nhiều, bảo nó nhỏ to tâm sự cắt nghĩa cho khi nào thì "r" khi nào thi "d",

ối giời ơi là giời ạ =))

Tởm, thằng này đểu thế. Quanh đi quẩn lại mày toàn nói chuyện cao tầm 1m thôi.

99% câu cửa miệng của người ta buột ra khi ghen, là "tởm, thằng này đểu thế".

1% còn lại thuộc về iem Huỳnh Phương, quanh đi quẩn lại nó toàn chửi mình đểu thôi :D

99% câu cửa miệng của người ta buột ra khi ghen, là "tởm, thằng này đểu thế".

1% còn lại thuộc về iem Huỳnh Phương, quanh đi quẩn lại nó toàn chửi mình đểu thôi :D

Hehe, thế khen đây nhé: ăn nhiều muối iodine nên thông minh thế. Chết cười với mày đấy Vinh ạ. Thanh minh nhé, 1% là do ghen đấy, buột ra nên nó thế.

hahahahaha,

thằng mặt xxx hấp ú kia có muốn nịnh thối thì quay sang nịnh iem Mai nhá! Đợt này vắng ông mày tranh thủ làm gì con Nở là ông lộn về ông cho chúng mày ra ao tuốt, ông không dọa đâu.

ối giời ơi là giời ạ =))

Tao lại lưu ý thằng Vinh thế này: Mày chỉ được cái nói với dọa thôi, tao là tao không nói, tao âm thầm đảng viên tao làm ngay chứ tao sợ xxx gì... Tao mà có sợ là sợ.... đeo kính râm từ giờ đến cuối đời mà thôi.

Re: Cơ hội giao lưu thương mại

này, hôm tao lên ti-vi thì chả gồi gần cái bàn có ngăn kéo nào.

Hehe, nào thì tao đã làm gì đâu mà Hiệp đã cuống lên giao hẹn thế?!

Đúng tao là cái đồ hứa lèo thật. Lúc tao đang chuẩn bị phết vài nhát nữa là xong béng cái tranh, thì chả hiểu sao, có làm gì đâu mà hứng nó truội đi đâu mất. Thế là xếp xó đến tận bây giờ. Cứ là ngày ngày ngồi chờ hứng thôi.

Re: Cơ hội giao lưu thương mại

Đúng tao là cái đồ hứa lèo thật. Lúc tao đang chuẩn bị phết vài nhát nữa là xong béng cái tranh, thì chả hiểu sao, có làm gì đâu mà hứng nó truội đi đâu mất. Thế là xếp xó đến tận bây giờ. Cứ là ngày ngày ngồi chờ hứng thôi.
Thế lần trước Hiệp làm gì để cái Hoa nó có hứng thì làm lại đi. Để bọn tao còn được xem tranh hoàn chỉnh. Chứ không nó hết hứng nó lại cho cái tranh dang dở lên đây. Chị em nhìn thấy thiếu chỗ nó, ngắn chỗ kia, lại hiểu nhầm Hiệp thì chết.

Hay là Hiệp lại được Hoa gắn đuôi cho, giống bạn Đà điểu rồi
Mai, náo. Mày cứ phao tin đồn nhảm vớ vẩn thế, chị nhà Hiệp chị ấy mắng mày chết.

----------

Mà Mai ơi, cái forum thương mại của mày hết chuyển sang ăn uống, giờ lại chuyển sang cưa kéo. Cứ gọi là loạn hết cả chủ đề lên :D

17h 48' 22'' HN time.

demiMai ời, bắt quả tang mày đang xem hồ sơ thằng Hiệp. Vẩn vơ mụ mị nhá.

hôm nọ bọn mày làm gì 4 phút rưỡi thế?

17h 48' 22'' HN time.

demiMai ời, bắt quả tang mày đang xem hồ sơ thằng Hiệp. Vẩn vơ mụ mị nhá.

hôm nọ bọn mày làm gì 4 phút rưỡi thế?

Bốn phút rưỡi là tổng cộng thời gian hai cuộc điện thoại. Trong đó ngay cuộc thứ nhất đã thay đổi ghê gớm về mặt cơ thể với kẻ bị gọi (bạn Mai). Trích nguyên văn: "Hiệp gọi tớ thế này làm tớ đang nằm ngả ngốn thì ngồi phắt ngay dậy".
Đấy, điện thoại mà còn kịch tính như thế, thì lần tới gặp nhau nóng bỏng phải biết.

Back
Bên trên