Khóa 87-90 chúng mình - có gặp lại (để cưa cẩm) nhau?

Hehe xao mà cám cảnh cho ruồi châu thế! Mà thái độ của bạn Hoa có vẻ không lấy làm bực tức nhỉ? Hay là thấy cũng có lý? :D

Hehe xao mà cám cảnh cho ruồi châu thế! Mà thái độ của bạn Hoa có vẻ không lấy làm bực tức nhỉ? Hay là thấy cũng có lý? :D

Anh Bảo đang cố kích động để em với thằng Vinh cãi nhau đấy à? Em hiểu như thế đúng hay là sai ấy nhể?

Anh Ruồi Trâu mà còn viết sai chính tả một lần nữa là em thẳng tay xử lý đấy nhé :D

Gớm thấy chúng mày buôn rôm rả quá, tao gom hết can đảm mới dám ngó mặt vào...Cũng chỉ muốn đánh tiếng là có cái mặt tao ở đây, chứ tao xin cấm khẩu, không dám bàn nuận gì đâu...Sợ nắm, sợ các bạn túm tóc, ném ra ngoài vì tội...vô duyên, lói mãi mới hiểu...ngay;)

Chả nà chuyện hơi dài chút...

Rằng thì nà mà, tao có khai quật được quả bạn, cứ coi như nà thân thân đi...Thế nà chúng ta đây chat chit liên hồi, có vẻ hợp nhau nắm nắm...Sáng chat, trưa chat, chiều chat rồi tối...cũng chat nuôn...Bẵng đi thời gian, quả bạn lày nặn một hơi không sủi tăm, mai phục mãi mới tóm được đồng chí. Đồng chí lày bảo: tao bận nắm, ban ngày thì phải làm việc không được online, buổi sáng thì toàn dậy muộn, đi nàm còn ko kịp lói gì online, buổi tối thì về muộn quá, mệt lên đi ngủ...không chat được lốt...Túm nại, khi lào tiện thì cùng chat vì rằng thì nà mà...rất bận rất bận....Vô tình, hôm lói chuyện với con bạn, loanh quanh thế lào đả động đến quả bạn lọ, con bạn bảo: tao thấy ló vẫn online chat chit đều đấy chứ, núc sáng sớm, núc buổi chiều, lúc nại buổi tối...Túm nại nà rất đều...BM tức khí cãi nại: mày lói thế lào ấy, ló bận nắm, ló bảo rằng thì nà mà...và...Con bạn nập tức ôm bụng cười năn rồi ngó thẳng cái mặt tao lói:hỏi thật, bao nâu mày chưa ăn cá...Mày có ăn đủ muối i ốt ko đấy hả con kia??? Sao mày ngu thế, chả nhẽ đợi ló lói thẳng vào cái mặt mày nà: mày vô duyên như... cứt, tao đít muốn chat với mày lữa à...Thôi tao khuyên mày, từ lay cái khoản chat chít, đặc biết nà những forum thì mày tránh xa giúp tao, kẻo chúng ló cáu ló đuổi thẳng ra, chửi thẳng mặt thì núc đấy có lước...bay vào vũ trụ thôi.....

Khổ thế đấy, từ đó đến lay tao có dám thò mặt vào forum lào đâu. Đặc biệt nà không dám diện kiến đồng chí bạn kia ....mời chào chat chít lữa:(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ hay, :eek: , BM?
tru tréo méo giật cái gì đấy? Hư quá, 3 điểm, ngồi xuống bình tĩnh lại xem nào.

bình tĩnh, thật bình tĩnh, :-t !

nên xử lý kiểu viết sai chính tả một cách có hệ thống thế này. Đọc tức mắt bỏ xừ.

PHP:
Anh Ruồi Trâu mà còn viết sai chính tả một lần nữa là em thẳng tay xử lý đấy nhé

Các bạn tức mắt lắm à? Thôi có khi cũng nhường nhịn người cao tuổi một tý, sau này còn để được phúc cho con cháu mình chứ.

HTML:
Anh Bảo đang cố kích động để em với thằng Vinh cãi nhau đấy à?
Bạn Hoa lại hiểu nhầm rồi. Tôi thật ra muốn kích cho bạn cãi nhau với anh chồng của bạn cơ, xong rồi nhớ kể kết quả cho mọi người nghe với :D !

Gớm thấy chúng mày buôn rôm rả quá, tao gom hết can đảm mới dám ngó mặt vào...Cũng chỉ muốn đánh tiếng là có cái mặt tao ở đây, chứ tao xin cấm khẩu, không dám bàn nuận gì đâu...Sợ nắm, sợ các bạn túm tóc, ném ra ngoài vì tội...vô duyên, lói mãi mới hiểu...ngay;)

:(( :(( :((

Bình Minh ơi, hay đấy nà bài của ló để mơi mày vào chửi ló, để ló đo đạc mức độ tình củm của mày với ló?
Thế này tao thấy có vẻ sâu phết rồi đấy mày ạ.*-:)
Mày cứ vào đây, buôn chuyện với bọn tao. Cũng vui ra phết đấy

Thế này là thế nào ấy nhở?! Anh ruồi trâu là anh nào? Tao tưởng là đang nói chuyện anh Châu nhà tao chứ!

something weird :-?
Anh Châu nhà mày thì chỉ là trâu thôi, ai cho lên chức ruồi mà mày tưởng bở thế :p

Lại được con bạn BM của tao nữa, vừa nhắc ruồi trâu ở trên thì nó đã cho cả bài dài ngoằng :D Dưng mà xem tình hình lâu lâu ko được chat của nó thì chắc tao phải nhắm mắt coi như ko thấy rồi :-"

con Phương cũng quá đáng ra phết.
nếu tim mày cũng to cũng mềm như ngực mày thì mày đừng có chọc ngoáy hòa thượng Bảo nữa.
còn về chuyện muốn đẻ con gái hay con giai gì chăng nữa thì cũng phải quan hệ tình dục thật tới tấp vào, juice juiciếc gì, mày cứ lôi thằng Mike mà lèo nhèo ngày 8 lần cho tao. À mà mày sắp về hẳn VN à? Thế Mike nó có theo về ko?

à Nhung ơi, btw, thảm nào, tao biết tại sao cụ Bảo hay vào đây rồi nhé ;) !
cứ dương đông kích tây nữa đi, cái đồ nhi đồng thối tai.

@ Nga cáo: mày bảo tao maphia cái quái gì, có tí quà cho mày cũng đưa nhầm cho cái Mai, đã thế lại còn không biết omerta giữ mồm giữ miệng, maphia mà thế à? Có mà đến 8 củ khoai tây tao cũng vẫn "chẳng biết được mình là ai" đâu!

@ Mai ơi, gần 2 tháng rồi, biết là chưa 273 ngày nhưng mà tao cũng sốt ruột quá. Tình hình thế nào rồi mày?

@ Hoa vịt: đã bảo con quay gỗ là con quay gỗ, sao mày lại cứ nhầm với củ khoai tây nhỉ?

Nói đùa Vinh ạ, tao nghĩ mày có kinh nghiệm nên hỏi chuyện đẻ con trai con gái. Hóa ra mày chỉ được cái nói phét, ăn vụng không biết chùi mép.

Để tao chứng minh nhé:
Hôm qua mày vừa nói là tốn 2 củ khoai tây, hôm nay lại sĩ diện hỏi chuyện Mai. về đọc lại sách sinh vật về đoạn giải phẫu cơ thể người đi nhé.

Với lại, Mike kia nào ở đây. Tao đã bảo là tao cứ để gạch trước cửa nhà mày mà.

Bác Bảo: em xin nhường bác để có phúc cho con cháu. Chung quy lại cũng muốn để cho nó trong sáng tiếng Việt thôi mà. Mà bác cứ hay đùa, bác viết hay phết, hôm nay bác ra tay viết chả có lỗi nào.

Để tao chứng minh nhé:
Hôm qua mày vừa nói là tốn 2 củ khoai tây, hôm nay lại sĩ diện hỏi chuyện Mai. về đọc lại sách sinh vật về đoạn giải phẫu cơ thể người đi nhé.

Đấy, có bạn Phương tao nói hộ tao rồi nhé.
Nó nói đến 8 củ khoai tây là nói đến cái mơ ước của nó thôi, Phương ạ. Để nó đi tắm ao lung tung, thò chân ao tây ao ta lung tung, mà không sợ bị em nào tru tréo méo giật ấy mà :D
-------------

Nói đùa Vinh ạ, tao nghĩ mày có kinh nghiệm nên hỏi chuyện đẻ con trai con gái. Hóa ra mày chỉ được cái nói phét, ăn vụng không biết chùi mép.

Ờ, mày ơi, kinh nghiệm này chắc phải hỏi Nga với PHà, chứ Chí Vinh thì biết cái gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa ra mày chỉ được cái nói phét, ăn vụng không biết chùi mép.
heal the world, Phương ới,
thứ 1, là tao không ăn vụng
thứ 2, là tao chẳng chùi mép,
thứ 3, là for you and for me and the entire human race,there are people dying
if you care enough for the living, make a better place for you and for us
.......

@ Nga cáo, mày có sợ mr chồng mày mà gặp tao sẽ bị hư hỏng đồi bại "trăm đường xót xa" không? Nếu thích đánh đu với tinh thì số dt của tao vẫn ko thay đổi nhé.

@ Sw Mai, Dung, nói chung là achtung !!!!!!!!!!!!!!!!

\:d/

@ Nga cáo, mày có sợ mr chồng mày mà gặp tao sẽ bị hư hỏng đồi bại "trăm đường xót xa" không? Nếu thích đánh đu với tinh thì số dt của tao vẫn ko thay đổi nhé.

Tao là tao bảo chồng tao truyền kinh nghiệm cho con Phương, chứ chồng tao chưa gặp Hoa vịt bao giờ, nên đến gặp mày thì có ích gì cơ chứ???
Mà tao thấy bạn Ngọc bảo add nick của mày bao nhiêu lần mà có được đâu, chỉ được cái to mồm!

Lâu không vào, bây giờ điểm mặt chỉ tên từng đứa một ra trêu.

Trích bài Bình Minh:
Khổ thế đấy, từ đó đến lay tao có dám thò mặt vào forum lào đâu. Đặc biệt nà không dám diện kiến đồng chí bạn kia ....mời chào chat chít lữa
Minh ơi, mày chẳng hiểu ý bỏ túi của thằng Vinh gì cả. Nó chít chát riêng với mày, vừa chát vừa ngắm ảnh mày đăng trên HAO, rồi càng chát càng ức chế, vì lý do địa lý thì ít, lý do cụt đuôi thì nhiều. Bản chất đã dễ xa ngã, lại bị hoàn cảnh xô đẩy, mà vẫn không ngã được, thành ra tâm tính khó chịu. Nên nó mới thôi, không dám chát riêng với mày nữa.

Mày có tâm tình gì bức bách muốn thổ lộ riêng với Vinh, cứ mang vào đây, cho bọn tao bàn cùng. Vừa để giúp thằng Vinh đỡ bị ức chế quá, rồi tẩu hỏa nhập mà chửi um cả làng lên, vừa để forum thêm vui vẻ. Mày thấy tao góp ý thế có hợp lý không? ;)

Mà tao thấy bạn Ngọc bảo add nick của mày bao nhiêu lần mà có được đâu, chỉ được cái to mồm!
Chẳng hiểu bạn Nga cho bạn Ngọc số liên lạc của Vinh thế nào, mà mỗi lần bạn Ngọc bấm máy tìm Vinh lại thấy tiếng vợ "alo" ở đầu dây kia :D

Ờ, mày ơi, kinh nghiệm này chắc phải hỏi Nga với PHà, chứ Chí Vinh thì biết cái gì.
Mai ơi, mày cứ làm như mày thơ ngây lắm ấy, giả vờ thiếu kinh nghiệm :D

Vinh với Phương, hôm nay tao tạm tha cho chúng mày, hẹn hôm khác. Sơn thì tao chẳng trêu bao giờ ;;) . Còn Hoa, cứ đợi khi mày sang đây nhé.

Tao thấy Phương nên đến gặp bố mẹ Vinh, một công đôi việc. Vừa để hỏi kinh nghiệm sinh con trai, vừa để ra mặt nhà giai.

Phương, nhớ cầm hòn gạch đến giải trình với bố mẹ Vinh. Nhỡ các cụ giúp được mày jump the queue :D

Back
Bên trên