Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

well ,, just see your new post in that topic, Nhat .. =)) .. completely shocked .. :)) ... so the person u were implying should have been me ... =)) .. not my boss then .. :)) :)) .. well ... just feel a little irritated =)) =)) ... :)) ... it sounds so great to me ... surprised .. in'it .. :x :x ...

.. dont like to drag this matter from tttg to here but as u said, it seemed like someone shouldnt stand up to protect their honour from being disgraced ...

... well if it's your opinion ... so I'm fine with it ... :)) .. you could be pleased to be played down ... but it's not what I'm ... wanna make clear that I should be troublesome to keep either my honour or my friends' ... it deserves ...

.. so please be aware of that next time (if there is :))) ^^ ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Money is important but many things are much more important.

:) thích câu này của sếp pooh thế

.. chợt .... thoáng qua .... dường như ai đi du học ... cũng đều thay đổi ... :-< ....

... some change for better ... others turn out to be worse ... hope hckl will keep me be what I should be ...

... and hope someone will enjoy his life and be upbeat ... the way u look at your life ... it's the way your life will be ... so do things with all your best and then .. no regret after all ...

.. throw out the pessimistic thoughts and get up as life is short ...

... overcome and get back what u have lost yourself, man ...

... tự nhiên hôm nay ngồi nhớ lại đêm thác loạn đến tận 6-7h sáng của HCKL trên London trước thềm năm mới ... nhớ thế .. :x ... giá mà thời gian cứ ngừng lại 2 đêm ấy ... ^^ .. đêm 30 ... đêm mùng 1 ... có lẽ 2 hôm đấy là 2 đêm tuyệt vời nhất từ ngày bước chân sang UK .. hát hò karaoke ầm ĩ trong phòng ko biết khản cổ ... truth or dare ... ^^ ..... hồi ức .... kỷ niệm .... tất cả chỉ còn là dĩ vãng ... thời gian lại trôi xô đẩy cái cảm giác vui sướng của con người qua đi nhanh và nhẹ nhàng đến thế .... trách thời gian .. sao mà hừng hờ .... :-< ...

... bạn ^^ ... đã hơn 1 năm rồi mới gặp lại bạn .. vẫn thế ... cao ... mang tiếng cùng đi du học, cùng ở chung 1 nước .. thế mà bây h mới có dịp gặp lại bạn ... mấy lần lên London mải mê chơi bời cho bản thân quá mà chẳng bao h liên lạc với bạn cả .... cũng 1 phần sợ gọi rủ bạn đi chơi lại nhỡ làm phiền bạn thì sao >.< ... nếu lần vừa rồi lên London bạn ko rủ đi chơi nhiều thế .. bạn ko liên lạc suốt .. nhắc tớ nhớ gọi bạn ... thì có lẽ bạn sẽ chẳng bao h là KL của HCKL ^^ ... :x .. và HCKL cũng chẳng bao h có được 1 KL như bạn .. :p .. nhờ ... ^^ ...
... cả đợt vừa rồi thấy bạn vui nhiều ... thích thú nhiều ... ^^ .. mấy lần bạn chợt ... có lẽ là ko giữ nổi cảm xúc của bản thân với HCKL ^^ ... bạn đã nói "mấy hôm nay được đi chơi với mọi người rất là vui" ... và 1 vài câu nữa cũng gần gần 1 chủ đề như thế ... thấy mang lại được cho bạn 1 cái gì đó để nhớ .. để cảm nhận ... ^^ ... bản thân tớ tự thấy vui lạ .. như là đem đến 1 cái gì đó ấm áp cho người khác ...

... nhớ đến bạn thì tớ sực nhớ đến cái đêm truth or dare ... hehe .. tớ và bạn đã có 1 kỷ niệm khá đáng nhớ hôm ấy đấy chứ .. ít nhất là với tớ ... ^^ ...
... khi nghe tớ bảo chưa để ai lấy mất first kiss ... bạn đã trố mắt nhìn tớ ngạc nhiên... :)) ... hừm bạn ko nghĩ là tớ lại virgin đến thế chứ ^^ ... surprised, in'it ? .. :x ...
... lúc thấy tớ ko biết French kiss là gì >.< ... bạn lại :shock: ... shocked ... hehe ... có sau đâu ... ngây thơ thế là tốt , nhỉ? .. ^^ (chắc cũng có lẽ vì 2 vụ này mà tự nhiên đêm hôm đấy anh Linh dirty phát biểu 1 câu xanh rờn là anh Linh thích tớ ... :shock: ... 'feeling is feeling' =)) ... cái câu bộc bạch của anh Linh dirty làm tớ lúc đấy chỉ muốn cười chết sặc ... :mrgreen: .. 1 tối nhiều surprises đấy chứ ...)

... và cái mà tớ nghĩ là nhớ nhất đêm hôm đấy ... có lẽ là cái vụ bạn chọn dare ... >.< ... các chị thật là dã man ... bắt bạn kiz tớ ... :| ... may mà chỉ là cheek thôi ko thì tớ sẽ khóc nhè ra đấy mất .. :( ... tớ cứ nghĩ là bạn sẽ drink ... hôm đấy bạn have guts ... bạn nhớ ... bạn vinh dự vì là người khác phái đầu tiên được kiss on my cheek ... (...) ... well ... tớ có thể thấy được bạn rất thỏa mãn với vụ này ... :)) .. khi mà đòi kiz cả 2 bên ... :shock: ... hừm tớ chỉ có nước cắm đầu xuống đất lúc đấy ... :| .... nhưng được cái sau lúc đấy tớ cũng thích phết :)) :)) :)">) :)) =)) .. tại lần đầu tiên có 1 đứa con zai ... chậc ... :-< .. nhưng nói chung là ... ^^ ... bạn thì vẫn là bạn ... ^^ ....

... bạn đã may mắn và vinh dự nhớ .... :mrgreen: ... chỉ muốn nói là ... thật vui vì bạn đã tham gia HCKL .. cũng như bạn cảm thấy rất vui vì được tham gia HCKL vậy ... ^^ ....

... nói gì thì nói chúng mình vẫn có họ hàng với nhau dù hơi xa 1 tí :"> .. ko sao ... như thế để tớ coi cái kiz kia là của 1 đứa em họ xa .. :mrgreen: ... cứ nghĩ thế tớ lại cảm thấy thanh thản hơn :)) :)) ... :p ... :x ...

... ko ngờ là bạn và tớ lại có 1 ngày cùng chung 1 gia đình ... đại gia đình HCKL ^^ ... :x ... just forgot to say : '... welcome to HCKL ... bạn hiền ...' ^^ ... :x ...

.. HCKL sẽ cổ vũ cho London 1 SVUK 4 này ^^ ... bạn hiền đá hay vào nhớ :)) :)) ... thi tốt .. ^^ ...

Chỉnh sửa lần cuối:

.......hôm nay ... thật là 1 ngày cảm thấy xấu hổ nhất từ trước đến h:(( :(( ...hực hực .. mặc dù chuyện thì nhỏ bé như con kiến nhưng mà vẫn tự cảm thấy xấu hổ .. :(( :(( :(( .... h thì biết làm sao đây :(( ... :(( ... xấu hổ vậtttttttttttttttttttttttttttttttttt :(( ....

.. ôi giời ơi xấu hổ quá đi mất :(( :(( :(( ... chỉ muốn đâm đầu xuống đất tự tử thôi .. :(( :(( .. bố mẹ ơi :(( :(( .. xấu hổ quá :(( :(( ... huhu :(( ... cái nick chết tiệt :(( :((.... ông giời định làm trò gì ko biết ... >: P .. xấu hổ quá :(( :(( :(( ... cái tính nhanh nhẩu :(( :(( ..

.. yes .. it's hard for people to understand and it's hard for me to be sympathized ...

... I admit ... soothsaying is sometimes right ... absolutely ... when it says ... I'm the sort of person who gives out thing to help people everytime they need and mightl never receive back any ... I feel it's what I would be ... I'm .... an uniliteral giver ...

... when people said I couldnt do that ... then I would try my best not to repeat it again even once ... and one day I saw them do what they had asked me not to do .... I wanna say something .. but in the end .. I chose silence ...

... I havent been sympathized ... and I might never be ...

... sometimes I feel great .. sometimes I feel breaking down ...

... feeling unstable and fragile ... it's the first time I'm confused and worried of what's happening around me ...

... I should be too sensitive this time ... may I? ... :-< ...

... a relationship scares me that much ... it's really something ... bastard .. :-< ... I hate this sensation ...

Chỉnh sửa lần cuối:

:0_o: 9999 :._.:

<"_"> 10 000 <._.>

Let's say .. it's all done ... HAO is the beginning of everything ... I have got many things from HAO ... thank you, HAO ... there is tear, there is smile ... I'm always on the way ...

----------

chúc mừng em Thủy lên số có 5 chữ số.:) đáng nể.:);)
hckl.;) nice.;)

thanks anh Nhật .... sau 2.5 năm ... thấy mình thay đổi nhiều ^^ ... nhờ HAO ... :D :x ... thấy con số 10,000 cũng thấy lớn lớn to to ... >.< ... :mrgreen: .. chưa đủ 18 tuổi nên ko vào được VC :( :( .. quê hương 1 thời :( ... chẳng còn chỗ để mà post topic nữa nên ... lần này làm ko được hoành tráng như những lần trước .. =)) :)) ... :p :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:

... đêm nay ... lại 1 đêm thức muộn ... chẳng ngủ được .... lòng rối bời mà chẳng hiểu tại sao ....

.. mọi thứ dường như thật đẹp mà lại chẳng đẹp ... thật vui mà lại chẳng vẹn toàn ... cái cảm giác gò bó .. bí bách ... chật hẹp ... có lẽ chưa bao h lại phải sống với bản thân 1 cách khó chịu đến như thế ......

.. cuộc sống ....

4 con số 9 nhường chỗ lại cho 4 con số 0 ... . cuộc đời có những lúc sao chơi vơi .... không còn nơi để bám víu ... cuộc sống ép buộc ta phải đối diện với bản thân mình ... và chợt nhận ra tất cả chỉ như phù du ... 1 cảm giác trống trải ... có nên hay không ... chấp nhận 1 sự chắp vá ...

Tự dưng thấy mọi thứ xung quanh ta thay đổi, thay đổi 1 cách lạ kì.Mấy ngày trước trời còn nắng và ấm, sáng náo cũng thấy những tia nắng khẽ lọt qua khe cửa sổ làm mình chợt tỉnh giấc thế mà bây h trời lại lạnh, gió thổi ù ù qua khe cửa. Nhớ rằng mấy ngày trước mỗi khi ngồi trên xe đạp của chị là mình lại ngước lên bầu trời trong xanh và nói : " trời hôm nay dẹp thật!" thế ma bây h trời chẳng thấy 1 bóng mây......Trời mùa đông mà buồn cười thật, hôm lạnh phải mặc bao nhiêu áo như lên bắc cực i', hôm thì mặc áo cộc tay cứ như mùa hè......[-x

Và con người cũng chẳng khác j` thời tiết:( :(( cứ thay đổi, như chong chóng, khiến những người xung quanh chóng mặt không thể hiểu nổi. Mấy đứa bạn thân của mình chạy đi đâu hết rùi i' nhỉ:-/ sao mình cứ dính vào bọn nó thì lại có chuỵen xảy ra? Bây h bọn nó chẳng thèm wan tâm j` đến mình cả.....:(:)((Mình thấy nhớ nhũng ngày 3 đứa ngồi nói chuyện với nhau, cười đùa khá vui vẻ, mình thấy nhớ những hôm 3 đứa đi chơi ăn kem, ăn nem chua, những lần đi ăn chè, ...........tất cả, tất cả những kỉ niệm đó sao không thấy quay lại, nó cứ chạy đi đâu mất, cứ chốn tránh mình......uh`, thì tại đâu thể lúc nào cũng dính với nhau 3 đứa như thế được. Những kỉ niệm kia đã wa rùi, có lẽ đó sẽ mãi mãi là những hồi ức không bao h mình có thể wên..............

...........Thời gian cứ tiếp tục trôi, cuộc sống vẫn tiếp diễn ....nhanh đến mức con người không thể theo kịp, vậy mà mình vẫn phải sống, vẫn phải sống hết mình, vẫn phải cố gắng hết mình để được vui vẻ, được hạnh phúc.Hãy cố gắng lên nhé!!!!!;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Chí Trung đã viết:
4 con số 9 nhường chỗ lại cho 4 con số 0 ... . cuộc đời có những lúc sao chơi vơi .... không còn nơi để bám víu ... cuộc sống ép buộc ta phải đối diện với bản thân mình ... và chợt nhận ra tất cả chỉ như phù du ... 1 cảm giác trống trải ... có nên hay không ... chấp nhận 1 sự chắp vá ...

... cuộc sống thật đúng là ko đơn giản và dễ dàng anh Yogi nhỉ? ... :-< ...

... quan hệ ... tình cảm giữa nhau sao mà nhiều lúc thấy nặng nề ... thấy nhiều lúc bản thân thật giả tạo ... phũ phàng thế khi mà sống cũng cần có những lúc ko được là chính mình ....

............................

... hôm qua chị gọi ... chị rủ xuống đợt Easter ... nghe chị hớn hở kể những việc dự định làm ... thấy chị dạo này hoạt động sôi nổi quá ... tự cười mừng cho chị ... 1 buổi nhạc Trịnh ... 1 thứ nhạc mà chị đam mê ...

... "em sợ là đợt này em chỉ có ở nhà học thôi .... em ko có ý định đi nữa" ... "well, 1 lý do muôn thủa :D" ... chị cười ......

... hôm nay bạn gọi ... bạn dùng cái mặt X ( để biểu lộ cảm xúc ... chẳng biết bạn giận thật hay là thế nào... nhưng cảm giác trong lòng bỗng thấy trĩu xuống ... "sao SVUK ko di????" ... "ko đi được .. bảo Nott đổi buổi đi ... 3-4 April bạn còn đang học" .......... "just a pity ... ok ... nite :D" ... bạn cười .....

................................

... hôm qua gặp bố mẹ trên net .... 1 tuần rồi net nhà hỏng ... mẹ thấy con gái thì vồn vã là thế ... chợt ... giọng mẹ dường như .. lạ ...

... mẹ ơi con sẽ về ....

chúc mừng Thủy lên đến 5 chữ số :D
chúc bạn Thủy đến lúc vào đc VC sẽ lên đến 6 chữ số :D
cùng lời chúc 1 năm mới vạn sự như ý ^^

Phạm Mai Trang đã viết:
chúc mừng Thủy lên đến 5 chữ số :D
chúc bạn Thủy đến lúc vào đc VC sẽ lên đến 6 chữ số :D
cùng lời chúc 1 năm mới vạn sự như ý ^^

.. thankiu bạn MT nhiều .. :x :x.. chắc Tết bên đấy vui lắm nhỉ ... thấy bạn kể ăn uống đồ VN suốt ngày ... GATO với bạn lắm .. :D:D :mrgreen: ... nếu mà có dịp đặt chân được tới paris chắc xin bạn MT cho túm váy đi theo ăn đồ Vn với .. :p:D :mrgreen: .. Tết năm nay tớ ko có bánh chưng :( hic :( ... chán nhờ .. :mrgreen: ...

.....................

... tự nhiên ... thấy mệt mỏi thế .... muốn dừng lại ... muốn bỏ lại tất cả ... chẳng muốn gặp ai cả .. tự nhiên ...

... hôm qua còn tung tăng nhảy múa trên đường đi học về ... còn hát .. còn cười .. thế mà tự nhiên hôm nay ... chỉ thấy trống lòng lạ ... vắng lắm 1 bóng hình ai ...

... mình đang chờ gì nhỉ ? .. 1 cơn mưa chăng ... uh có lẽ thế ... đã lâu rồi Man ko có mưa ..... lạ ...

... ừ ... người ta nói đúng ... bao h cái gì ít được mong chờ nhất cũng sẽ đến ... còn cái gì mình càng chắc chắn và càng mong chờ thì nó lại càng xa ^^ ...

... tưởng tượng ... 1 Tết sẽ buồn não nề ... sẽ chán ... sẽ lại lủi thủi 1 mình ... Tết??? ... 3 chữ ấy dường như xa lạ thế ....

... những cảnh tượng, những cảm giác bẽ bàng cho năm mới dường như là điều mà chắn chắn sẽ xảy đến với mình ... thế mà ...

.... Tết nhớ .....

... 5pm ... đồng hồ đang đánh những nhịp chuông phút giao thừa nơi xứ mẹ ... vội vàng .... con chạy ra sân sau chỗ làm ngước mắt nhìn trời ... gió ... cái không khí xuân về lồng lộng ... con cảm nhận được ... cái lạnh mơn trớn ... se se ... hít 1 hơi dài hòa mình với khí trời ....... 'HAPPY NEW YEARRR' ... tiếng con vang lên như quyện với những tiếng ồn ào đâu đó của dòng người bên Hồ Gươm ... của tiếng pháo hoa rộn rã đất Hà Thành đêm năm mới ..... Tết ....

... đêm Giao thừa .. vuốt những giọt mồ hôi lấm thấm ... con vẫn đang làm ... 17 đêm giao thừa của ngày xưa .... những quả bóng bay 20.000 ngày Tết .. chiếc bánh gato kem tươi Haihakotobuki ... chai rượu vang đỏ ... tiếng nhạc ... tiếng gia đình ... tất cả đối với con h chỉ còn là kỷ niệm của 1 ngày xa lắm ... đã 2 năm rồi còn gì, mẹ nhỉ ... 2 năm rồi con ko được cất tiếng mẹ ơi .... cũng đã 2 năm rồi đấy ... lòng con lại thở dài mệt mỏi trước ngưỡng cửa thời gian ...

... bao h con mới lại được ăn Tết Hà nội ... mẹ nhỉ? .... bao h cho đến bao h ... :-< ...

... "chị mau qua nhà em ăn Tất niên đi" .... chợt ... con giật mình ... Tất niên? .... trong 1 lúc nào đó .. con đã quên .... tệ ....

... mùng 1 Tết ... China Town ... dừng chân ... con ngỡ ngàng ... cái cảnh vồn vã nhộn nhịp ấy ... lâu rồi con ko được thấy ... lòng con nóng ran ... con đang vui ... chen chúc giữa dòng người ... cái không khí chợ Tết ùa vào con ... lạ ...

.... hò hét ... nhảy múa ... chụp ảnh ... con nhận ra .... an ordinary friendship sparkling ..... unexpectedly .... giản dị .... Tết ấm ... đơn giản 1 cảm giác đầu xuân ...

.... ^^

------------------------------------------------------

.. chị L nói đúng ... em đã nhầm .... anh và em ý ... ko phải ...

... nhưng em cũng không cảm thấy vui hơn ... có lẽ vì em đã thầm bảo mình ... quên .... và rồi tình cảm ấy nó cũng đã trôi đi thật nhanh ... nhanh như chưa bao h em cảm thấy ... có thể ...

... chị C nói đúng ... it's just a crush ... em đoán ....

Chỉnh sửa lần cuối:

Loay hoay đã nửa kiếp người
Thu bay trên cửa nụ cười xanh xao
Rõ ràng mở mắt chiêm bao
Biết như mộng ảo mà đau xé lòng

ôi mẹ ơi 8-}, con yếu đuối 1 cách kiên nhẫn 8-}

when I read this sentence, I suddenly smile and say out ... 'here u are' .. that's who I feel familiar with .. I dont know why .. just ....

... I dont think I know a person with that :) face ... when I see that :) face .. I just simply feel uncomfortable ...=)) ... feeling is feeling anyway ... but ...

.. what u are showing in HAO ... I can say .. u are so weak .. like a man without spirit (or maybe even a feeble girl)... that's what a lot of people see from u .. not only me .. so man .. u are not that kind of stuff right? .. ^^ .. dont push u hard on your feelings .. u might be overdoing it ^^ ... feel free and stay pleased .. u are cool .. and u will be cooler when u smile man .. ^^ ... dont overuse that :) face if not necessary ^^ ... it looks not cool at all .. honestly .. :D :mrgreen: ..

.. man u should be strong .. strong in your feelings ...

Loay hoay đã nửa kiếp người
Thu bay trên cửa nụ cười xanh xao
Rõ ràng mở mắt chiêm bao
Biết như mộng ảo mà đau xé lòng

... coolllll ... ^^ .. I like this poem a lot .. :p ..

.. ^^ ... thơ anh Yogi dành tặng cho topic của em cũng kha khá nhỉ ^^ ... ngắn mà hay .. it chữ mà tinh tế ... cảm xúc dường như được thu gọn lại dưới bàn phím của anh Yogi :))):p bàn phím thay cho ngòi bút :)) hehe:p :">) .. rõ mà ảo .. tỉnh mà mơ .. ^^ ...

:::::::::::::::::::

rồi 1 ngày
em
quay về phía
con đường ở lại
trong mắt em
đâu đây
1 khoảng trời gió ... hững hờ ....

... cái cảm giác trơ trọi giữa dòng đẩy của cuộc sống ^^ .. chẳng ai là chưa từng cảm qua cả ... chỉ có điều ... con người đón nhận và giữ lại nó trong mình bao lâu mà thôi ...

... nhà nơi đây .. bạn vẫn nơi đây ... và cái cảm giác trống vắng sao vẫn luôn nơi đây .. chiếm lấy 1 góc trong tâm hồn ta ... cái cảm giác ấy ... nó có thể trỗi dậy bất cứ lúc nào ..... ai ... run rẩy 1 chiều đông ...

Thấy em trên đỉnh gió
Vi vu từng chiều vàng
Anh hồn thơ trĩu nặng
Nhịp sóng đời miên man

Thấy em trên triền vắng
Cơn dốc đổ miệt mài
Tháng ngày trôi bỗng lặng
Sầu đời một sớm mai

Thấy em như ẩn hiện
Một vì sao trên trời
Đôi mắt anh không thể
Soi thấu trái tim người

Thấy em như đã thấy
Bên kia là đỉnh đời
Tiếng buồn Ai gọi đó
Như tiếng lòng đang rơi.

anh đâu phải người yếu đuối Big.:( thật hâm và thần kinh nếu nói anh thế.[-x chỉ là có những khoảnh khắc anh thik ảo như thế và thả cho tâm trạng mình như thế. ^^ đó cũng là 1 phần con người của anh, nó cũng chơi tốt được với cái 8-} của anh mà em vẫn thường thấy bên ngoài- những ngày mình còn gặp nhau.
thôi thì cứ để như thế.im still strong when i want n when the life make me must.:) ;) :* :x

.... tiếc nhỉ hè của em lại là lúc anh Nhật thi học kỳ :p:p ... ko có duyên được anh Nhật dẫn đi các quán ngon ở VN rồi ^^ ... tiếc nhỉ? ... :p ... hẹn người 1 dịp nào đó ...

... nhớ nhớ ... nhớ cái lúc được biết mặt anh Minh Nhật trên HHT :))) :p hehee) ... nhớ cái cách anh Nhật bắt chuyện với em ... chẳng hiểu lý do tại sao anh lại bắt chuyện với em nữa .. :shock: .. :-B .. bây h vẫn còn tự hỏi ^^ ... dưng ko quen .. vậy mà ai đó hay ra ngồi ghế chat cạnh mình ^^ .. có lẽ là tình cờ .. :p .. dưng chưa gặp ... vậy mà ai đó cứ nhìn mình "bé này trông quen quen" .... hehee .. dưng dưng dưng ... thấy anh là thấy câu nói ấy phát ra từ anh .. :| .. mọi lúc mọi nơi gặp em ... :-B ... rồi thì anh lặp lại cái câu ấy nhiều lần đến nỗi cuối cùng chúng ta cũng quen nhau :)) :p .. (ko cần phải trông quen quen nữa nhé :p :mrgreen:) ...

... có 1 thời anh để cái kiểu tóc na ná Đan Trường .. :shock: .. well ... no comment :| .. 1 hôm thấy anh trước cổng trường với new hair .. tóc keo dựng .... trông rạng và sáng cả khuôn mặt nhé ^^ ... lúc đấy em chỉ muốn cho anh biết ... it's sooo coooollll ... ^^ .. hehee ... :D .. nice change ... cái vẻ thư sinh ủ rũ bề ngoài ... ko em ko thích ... :D ... cái kiểu tóc kool ấy của anh .... trông manly hơn nhiều lắm .. :)) :biggrin: ....

... và cái lần anh vào cái quán vòng cổ vòng chân (mà em ko nhớ tên>.<) ... dưng ... anh rủ "đi uống gì ko em" ... giật mình .... em chờ câu nói đấy của anh 1 lần nữa nhé :)) .. lần sau sẽ đi uống sang hơn cái lần đấy ^^ ...

... lần đầu ngồi nói chuyện dài dài với anh Nhật ... 8-| .. mình đã là đứa nói nhanh anh Nhật còn nói nhanh hơn mình ạ ... :| :| ... okie .. very impressive :)) ...

... chuyện về anh Nhật em ko có nhiều .. nhưng những cái em có thì cái nào cũng khó quên .. :> ... (*) ...

.. gặp anh Nhật là cả 1 sự tình cờ ... và quen anh Nhật là 1 câu chuyện ngẫu nhiên ...

... dưng .... nắng hôm nao lại tràn về .... lật lại ... 1 chiều Ams ....

Back
Bên trên