Kế hoạch Made in 12 và yearbook chính thức

Thế bây h vừa xếp ảnh vừa xếp ng` á :eek: cả 2 đều 0306 à... exlain lại cái :D tao tối dạ :D

Happy New Year >:D< thứ 3 bí thư nhớ phát giấy mời :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Duy Khánh đã viết:
Đi rồi thì cũng đóng góp được chứ sao. YB và Made in 12 sẽ tổ chức vào cuối năm, thế nên nếu bạn nào về được thì về nhé.

Bạn MP nếu muốn ló mặt vào yb :)) thì viết bài về nỗi nhớ Ams khi đang ở nước ngoài chẳng hạn. Cho bạn hẳn một trang luôn nếu hay.
Xin khiếu bạn KHánh miễn cho mình cái khoản thơ văn ạ "^: )^"
tại sao phải viết về nỗi nhớ Ams /:) "nhớ" bi giờ là 1 từ kỵ ko nên nhắc tới [-x :|

yb thường hoàn thành vào tgian nào? mà tớ hỏi Khánh Made in 12 là vào tầm nào sao ko nói rõ /:) làm muộn 1 chút đc. ko :(( bạn muốn tham gia :| :( b-) :(

2 Hà : thankx :D giả thiết là thía, có điều chả biết mí ng trong lớp có nhớ cho ảnh "1 đứa chết biệt 1 năm" vào ko thì lại là chuyện khác :D

mà sao mọi ng` bàn tán về cái 03-06 năng nổ thế nhỉ /:) đề nghị làm vài cái biển nhá /:) ghi chữ Nguyễn Mai Phuơng Toán 1 03-06 >:-D< xong rồi giơ cao lên như là cầm biển lớp ý :)) Để tên mình cũng ló trong đấy' ;;) j/k :)) :(

Made in 12 thì cuối năm học, trước khi bọn mình ra trường một vài tuần.

Còn chuyện ảnh ở YB thì không một ai sẽ bị thiếu cả. Bạn MP gửi ảnh cho bạn Trí Dũng đi nhé.

cả khóa đi thu đĩa :D mỗi tập thể hát một câu trong bài khóa ca à :p :D

Hơ hơ, chưa gì mình đã là đứa đi thu thập ảnh rồi :p [email protected] nhá :D
Chuyện hát khó lắm. Nói thật đấy

Mình có giúp được gì không nhỉ :D Thấy đang hơi bị ... vô dụng :))

Bạn Nam Anh biểu diễn chơi game quyên góp tiền đóng góp là được rồi :p :)) Just kiddin

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Bạn Nam Anh biểu diễn chơi game quyên góp tiền đóng góp là được rồi :p :)) Just kiddin
Có người xem với cả raise money được thì biểu diễn ngay :p

Nói chung là cũng chẳng còn mấy thời gian nữa, tham gia ít ra cũng làm được gì đó + hiểu khóa mình hơn. Chứ chả biết ai mấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
khóa ca ah? :D khó đấy :D bởi vì sau này chắc sẽ chẳng ai nhớ nổi lời bài đấy ntn :D (lớp tớ mới có 1 bài ^^ mah sau có mấy tháng đã quên sạch lời ^^)
với cả mỗi lớp 1 ng 1 hát thôi thì chẳng còn j hay ^^
Trừ khi bạn nào văn chg lai láng, sáng tác đc bài nào như "1 ngày mới..." của Ams :D

Chuyện hát khó lắm. Nói thật đấy
Biết là khó thày ạ :-s nhưng mà con thấy nó khá đặc biệt + tình cảm :) ko biết khóa mình có ai quen ng` nào có thể giúp ko :-s

Mỗi lớp 1 ng` hát thôi chứ n` ng` thì loạn chết mày ạ, tao nghĩ đứa nào hát hay cho hát n` câu 1 tẹo, còn lại thì chorus :D còn tao thấy lớp tao vẫn thuộc lời lớp ca này :x dài phết đó :) còn sau này có nhớ ko.. là tùy thuộc bản thân mình :) nghĩ sau này họp nhau hát lại thấy vui quá :)

NHớ cái bài thằng tàu lai của chuyên Anh ấy, nhưng bây giờ thay vì tên của các bạn là tên của từng khối
Sáng tác khó nhưng đặt lời thì ko khó lắm đâu :D

Hê hê mình xin vào ban nội dung :D ko biết có đủ tư cách vào ban khó nhằn này ko8-}
Mà các bạn lớp Văn đâu nhể ;;)

Mỗi lớp có 1 đứa hát, như tớ, 1 2 ngày là tớ quên ngay bài đấy. Tớ không thấy tình cảm gì lắm ở đây cả (my opinion)

hic, mỗi lớp 1 đứa hát, mà phối hợp ăn í được như " Đứa bé" của 60 nghệ sĩ thì hơi bị khó đấy nha :D

túm lại bi h việc trước mắt là thứ 4 này họp hành thía nào đã chứ nhỉ :)

Thế túm lại là phần ảnh thế nào? Phần hát thì ... Nó cứ thế nào ý :p Lồng vào clip 03-06 nhỉ?

Phần ảnh có thể nhờ bạn Nam Anh lo được không? Dùng kĩ thuật máy tính để xếp ảnh cả khóa thành chữ "Ams 0306"

Kế hoạch hát thứ 4 đi họp sẽ bàn cả khóa, và nếu đồng ý mà cũng không có ai trong khối đứng ra phụ trách phần này thì chúng ta sẽ bỏ phần khóa ca này đi. Ở đây có bạn nào tin tưởng sẽ làm được thì đứng lên nhận nhé.

Phần Nội dung của YB không phải chỉ là viết. Công việc của nhóm Nội dung YB là định hướng nội dung thế nào, phát động mọi người viết, kế hoạch nộp bài, soạn lọc, trình bày... nói tóm lại là cái YB sẽ trông ra làm sao do nhóm nội dung quyết định, còn việc nó in ấn ra sao sẽ của ban khác. (Tạm gọi là bạn in ấn đi).

Mai nếu mình gửi giấy mời về lớp rồi, các bạn cố gắng cử 3 người đi họp đầy đủ mỗi lớp nhé. Xem ai nhiệt tình nhất thì đi, không nhất định phải là cán bộ lớp đâu mà.

Cheer 0306

:x mọi người nhiệt tình ghê, mong cho YB của 03-06 sẽ thành công rực rỡ >:-D<
bạn Khánh cho tớ một chân với :)), tớ cũng nhiệt tình lắm :p
:(:( tớ thấy chuyện hát cũng hơi khó, còn bài viết thì để từng lớp tự lo được ko, dự kiến quyển YB khoảng bao nhiêu trang viết, nội dung chung (của cả khóa) và riêng (của từng lớp) thế nào :)), rồi khoán cho mỗi lớp mấy trang :p, làm thế nào mà trong mấy bài viết nêu bật được lớp + từng thành viên lớp mình, thống nhất rồi gửi bài cho ban ND :x, vậy là ko ai tỵ ai hết :)), được ko nhỉ
các anh chị 02-05 còn quay chọn lọc cả giao lưu của các khối có thành viên khóa mình tham dự nữa,...
:p tớ nêu sơ qua ideas vậy thôi, mong đóng góp đc chút ít :)

Phạm Duy Khánh đã viết:
Phần ảnh có thể nhờ bạn Nam Anh lo được không? Dùng kĩ thuật máy tính để xếp ảnh cả khóa thành chữ "Ams 0306"

Kế hoạch hát thứ 4 đi họp sẽ bàn cả khóa, và nếu đồng ý mà cũng không có ai trong khối đứng ra phụ trách phần này thì chúng ta sẽ bỏ phần khóa ca này đi. Ở đây có bạn nào tin tưởng sẽ làm được thì đứng lên nhận nhé.

Phần Nội dung của YB không phải chỉ là viết. Công việc của nhóm Nội dung YB là định hướng nội dung thế nào, phát động mọi người viết, kế hoạch nộp bài, soạn lọc, trình bày... nói tóm lại là cái YB sẽ trông ra làm sao do nhóm nội dung quyết định, còn việc nó in ấn ra sao sẽ của ban khác. (Tạm gọi là bạn in ấn đi).

Mai nếu mình gửi giấy mời về lớp rồi, các bạn cố gắng cử 3 người đi họp đầy đủ mỗi lớp nhé. Xem ai nhiệt tình nhất thì đi, không nhất định phải là cán bộ lớp đâu mà.

Cheer 0306
Cái xếp ảnh là nghệ thuật chứ không phải kĩ thuật bạn KR ạ :)) Nhưng cứ để tớ thử xem.

Tớ nghĩ cứ bàn trên này cũng chẳng bàn được gì nhiều đâu, những bạn nào muốn tham gia thì thứ 4 họp nhé ( tiết 4,5 )
...
Mà mà họp ở đâu ý nhỉ ?!? Khánh ơi họp ở đâu thế 8-}

Back
Bên trên