Kế hoạch Made in 12 và yearbook chính thức

thế cái họp ở trên là có tiến hành ko thế Khánh ơi :-? vì nói chung nếu chỉ nói trên này thì đâu thể bao quát hết , ma` đi họp cũng ko phải ai đi thì đi , ai ko muốn thì thôi , nên cử mỗi lớp vài người nhiệt tình và có trách nhiệm đi họp , vi` lớp này ko đi , lớp kia đi thi` , lo sao xuể

1 bài khóa ca cũng okie chứ nhỉ :) có lẽ cả nhạc+lời thì hơi khó, đặt lại lời cho 1 bài nào đấy đi :)
Khóa ca à? Hay đấy. :)>- Cho in cuối YB luôn. :D Đặt lại lời cũng được nhưng mà nếu nhờ ai viết nhạc thì tốt hơn nhiều, tình hình là khó quá nhỉ. :-s
Thu đĩa đi rồi gửi tặng trường 1 cái. :D

Lớp Toán có mỗi con gái có đồng phục thoai :((
Áo đỏ, váy đen hôm giao lưu ấy :D
Thế thì chụp kiểu gì`
À, ảnh ở quyển 20 năm ở trường có ảnh lớp tớ nè, nộp cái đấy được ko nhỉ :-?
Anyway, gặp lại mọi người hôm thứ 4 nhé
Giờ thì chúc ngày 1/1 và 2/1 vui vẻ
Chắc bây giờ đang trả điểm hả :D

Cho mình hỏi là những đứa đã đi du học thì có đc có mặt trong YB ko? Và làm sao để tham gia đc?

Question 1: Đã có lịch họp bạn Minh Châu thân. Mà hình như thứ 2 nghỉ học, vì thế thứ 3 tớ sẽ phát giấy mời đến từng lớp :D

Question 2: Các bạn du học thì nộp ảnh về cho ban biên tập YB>
Một vài hôm nữa sẽ có thông tin cụ thể người nhận ảnh của các bạn.

Lớp Toán có mỗi con gái có đồng phục thoai
Áo đỏ, váy đen hôm giao lưu ấy
Thế thì chụp kiểu gì`
:p 2 phương án: 1 là đồng phục trường :D, 2 là gấp2 xử lí đồng phục cho các bạn trai rồi chụp :*

Khóa ca à? Hay đấy. Cho in cuối YB luôn. Đặt lại lời cũng được nhưng mà nếu nhờ ai viết nhạc thì tốt hơn nhiều, tình hình là khó quá nhỉ.
Thu đĩa đi rồi gửi tặng trường 1 cái.
Đặt lời thì ko khó nhưng công nhận có nhạc riêng thì quá ổn :) chắc cứ xem2 ai có khả năng/quan hệ để lo đc cái này ;) Uh thu đĩa hay đấy :* 0306 thì ca sĩ n` mà ==> chọn mỗi lớp vài bạn để thu bài này, và 1 vài bài nữa :x đi kèm với đĩa phóng sự... là 1 CD ca nhạc made in 0306 :* okie phết :)

Đoàn Ngọc Anh đã viết:
Cho mình hỏi là những đứa đã đi du học thì có đc có mặt trong YB ko? Và làm sao để tham gia đc?

NA gửi cái ảnh nào tâm đắc về đây, bọn tớ chọn hộ và đi rửa rùi nộp cho cũng được mà :)

tớ thấy là làm cái YB như cái Trí Dũng post trông cũng ngon ngon, mỗi lớp cũng có khoảng 30 người, 1 trang in ảnh chắc còn, bên cạnh đó làm mấy cái lời dẫn, những kỉ niệm của từng cá nhân trong lớp ( nếu có thể) cũng hay đấy chứ :)

Còn về chụp ảnh lớp thì tớ nghĩ nên mặc đồng phục lớp, khóa mình hầu như các lớp có hết rùi còn đâu :D

à mà cái ảnh cá nhân thì là chọn 1 cái ảnh thẻ của mình à??? ảnh thẻ có bao h đẹp đâu, hay là chụp tự nhiên, nhưng mà rõ mặt mũi, trông thế đỡ phản cảm và bớt phần nghiêm túc :D

Mai Hoàng Yến đã viết:
NA gửi cái ảnh nào tâm đắc về đây, bọn tớ chọn hộ và đi rửa rùi nộp cho cũng được mà :)
Cần gì phải rửa ảnh ra, cứ để nguyên ảnh ký thuật số đưa cho nhà in chứ

:)

nếu có thể sẽ xin vào nhóm tài trợ or p/s :D

< nếu ko bị một số ng` nào đó ko thik đến mức ngăn cản 8-} >

Phan Thanh Hoa đã viết:
:)

nếu có thể sẽ xin vào nhóm tài trợ or p/s :D

< nếu ko bị một số ng` nào đó ko thik đến mức ngăn cản 8-} >

chẹp, mày nói thía là có ý gì thía hả??? ai ngăn cản cơ chứ :)) lol

Chỗ này không đá đểu đâu nhé :D nghiêm túc chuẩn bị.
Rồi, bạn Hoa đăng kí vào ban tài trợ, bạn Hà ban lon ton :D bạn nào muốn nhận thu thập ảnh đây?

anh? huh, dde^? to*' cho ban. Khanh' a. :D
Ddang muo^n' lam` vie^.c gi` wa' :x
<ko the^? type ddc Vnese, sozzzy nha' :( >

Uồi, chức vụ gì cũng có chủ hết rồi, mình biết bon chen làm gì bây giờ? Muốn tham gia quá. :-s Thứ 4 tuần sau họp à? :-? Thế thì thứ 2 Khánh râu lên trước trường báo đi cho mọi người cùng biết đi, không phải ai cũng lên HAO đọc bài. :D

Để tớ thu thập ảnh mấy thằng du học cho :))

Tớ muốn vào ban phóng sự để thu thập mấy kiểu film tư liệu ngắn í nhưng chả có máy quay !:D. Các năm Made in 12 thấy hay nhất là mấy đoạn phóng sự nên cũng muốn làm thử! :p

Lương Hoàng Long đã viết:
Uồi, chức vụ gì cũng có chủ hết rồi, mình biết bon chen làm gì bây giờ? Muốn tham gia quá. :-s Thứ 4 tuần sau họp à? :-? Thế thì thứ 2 Khánh râu lên trước trường báo đi cho mọi người cùng biết đi, không phải ai cũng lên HAO đọc bài. :D

bạn Long ui thứ 2 bọn mình được nghỉ bù mà, bạn Khánh đã nói là thứ 3 phát giấy mời về từng lớp rùi mà :)

để hôm thứ 4 này đi họp xem là mình phù hợp với ban nào, vì tình hình là rất tình hình, mình chưa bao h tham gia những hoạt động như thía này, nên cũng hơi...thiếu kinh nghiệm :( lại chẳng biết bạn nào với bạn nào :(

to Ốc: mấy phóng sự đúng là hay thật, nhưng mà phải làm kiểu độc đáo thì càng hay nữa :)

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
:p 2 phương án: 1 là đồng phục trường :D, 2 là gấp2 xử lí đồng phục cho các bạn trai rồi chụp :*

Đặt lời thì ko khó nhưng công nhận có nhạc riêng thì quá ổn :) chắc cứ xem2 ai có khả năng/quan hệ để lo đc cái này ;) Uh thu đĩa hay đấy :* 0306 thì ca sĩ n` mà ==> chọn mỗi lớp vài bạn để thu bài này, và 1 vài bài nữa :x đi kèm với đĩa phóng sự... là 1 CD ca nhạc made in 0306 :* okie phết :)
Hehe,mỗi lớp 1,2 ca sĩ,thía là mình có bài "Đứa bé" version 2 :))

Sướng thía,nói vài câu mà các bạn đồng ý kinh quá :"> :))
Đương nhiên là sẽ phải đưa hạn nộp ảnh rồi......mà nộp ảnh thường hay ảnh trên mạng đều được mà :D Thía thì nhanh chứ lo gì :D

Mừ nếu mún xếp ảnh thành hình thì sao ko xếp thành chữ Ams 03-06 rồi có quả hình con rồng (hầu hết đều tuổi rồng mà :D) hoặc hình trái tim bao quanh nhẩy :-s (xếp ảnh của mọi người thành hình đấy ý :D

Lớp Toán đang kí hát có được ko nhỉ :p
Đùa chứ, làm cuộc thi sáng tạc nhạc cho 03-06 đê

Nhạc á =D> lớp tớ chắc chỉ xung phong sáng tác lời thôi à :D

Mừ nếu mún xếp ảnh thành hình thì sao ko xếp thành chữ Ams 03-06 rồi có quả hình con rồng (hầu hết đều tuổi rồng mà ) hoặc hình trái tim bao quanh nhẩy (xếp ảnh của mọi người thành hình đấy ý
Tao tưởng cái ý là để xếp ng` thật việc thật ở sân trg` :-/

Happy New Year :* >:D< :)

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Nhạc á =D> lớp tớ chắc chỉ xung phong sáng tác lời thôi à :D

Tao tưởng cái ý là để xếp ng` thật việc thật ở sân trg` :-/

Happy New Year :* >:D< :)
Ẹ,tao đang nói đến cái ý tưởng xếp ảnh bằng kĩ thuật vi tính của bạn Khánh cơ mà B-) Con này tối dạ B-)
Happy new year :D

Back
Bên trên