Kế hoạch Made in 12 và yearbook chính thức

tham khảo cái VCD "0205 file" thấy họ chia làm mỗi lớp 1 clip,clip cuối giới thiệu các thầy cô..nói chung cũng hay nhưng mà kô có cái j thể hiện cái cần thể hiện nhất là khóa 0205 :-?

cái phóng sự 0306 chắc chắn nên tránh cái lỗi này :D

Nguyễn Việt Hà Ph­ương đã viết:
:( Tại tớ sợ nếu đưa ra ý tưởng sớm thì các lớp bị gò bó, khó viết...:-s

Không sợ thế đâu Fg ah, như thế như kiểu định hướng cảm xúc , cho cái tập YB nó thống nhất, khôn bị lan man mah BT cũng dễ
Với cả nếu để thế kia ==> phải đợi thu thập hết bài viết mới tìm ra đượcc ý tưởng => lúc đấy mới chạy được Made in 12 ( vì tớ nhớ hôm j mọi ngườii nói muốn 2 cái đấy nó có chút liên wan dính líu đến nhau - đại loại là nội dung xuyên suốt ý) ==> như thế cái Mi12 sẽ bị triển khai rất chậm :|

Tớ cũng nghĩ là nên có ý tưởng định hướng trước cho các lớp rồi mới để mọi người viết, nếu ko sẽ lung tung + phụ thuộc lắm!!
Phần riêng của các lớp thì mỗi lớp sẽ được 1 bài, nhưng tớ muốn YB với Mi12 phải thể hiện được sự liên kết giữa các lớp của 03-06 cơ, đừng để từng lớp xé lẻ ra nhiều quá. Có thể tìm ra 1 vài cái đặc điểm riêng của 03-06 kiểu như học giỏi, chơi giỏi,... rồi làm các bài viết và phóng sự theo những đặc điểm đấy cũng đc

Tớ đã mượn được yearbook của 0104 và 0205, cùng cả đĩa phóng sự và chương trình của các khóa trước. Chắc bbt YB sẽ cần xem qua để tham khảo.

Ý tưởng xuyên suốt là rất đúng, thế nên bây giờ các bạn trong bbt có thể lấy ý kiến của bên ngoài và họp nhau lại để quyết định, các bạn nào có ý kiến gì thì post luôn hoặc gửi cho bbt đi. Ý kiến 1 "sắc màu 0306" bạn Quyên triển khai thêm xem. ;)

Ai vào ban tài chính không?
Thiếu người quá, chỉ cần hai ba người có khả năng đi lại và nhiệt tình la được. Pliz liên lạc ngay.

[email protected]

vào với bạn ui
đăng kí chỉ contact cái email thui ah :D
ban tài chính thì chủ chi ah :D

Khanh rau ... hom nao` mang toi xem phong su. may' khoa' truoc nhe T_T tu dung ko go duoc tieng viet uc wa T_T
voi lai ong giao viec cho hoi thang HA , LAD it thoi ... de toi nho bon no lam may viec .. biet chua ?

Bạn Khánh ơi thế cái Mi12 thế nào đấy..Tớ thấy YB thì rầm rộ còn Mi12 sao thấy im hơi lặng tiếng thế?? Tớ đăng kí một chân vào ban nội dung nhá :D

Tình hình Made in 12:

Bạn Bùi Thanh Tuyền và Lê Phương Anh đã nhận phần sân khấu, âm thanh, ánh sáng, và qua trao đổi, kết quả của 2 bạn là excellent :D không còn gì tốt hơn được nữa. ;) Cảm ơn bạn Tuyền cái nào.

Phần nội dung Made in 12: Khánh và Minh Châu A2 đã họp được một buổi và lên được một số ý tưởng rất hay cho phóng sự.

Mai Quyên ở lại hết tiết 4 họp với tớ và Minh Châu.

ý
made in 12 lúc nào diễn ra, lớp nào cugnx phải có tiết mục ah, hay là thế nào

thằng nam anh sang kia tao đập chết bộ môn sc :)) B-).

Khánh ơi, cho người đốc thúc việc thu ảnh ở nhà hộ cái đi

Tớ hỏi khí không phải là bạn nào đang phụ trách phần phóng sự và bạn nào phụ trách quay phim nhỉ :D

Hải Anh lớp Toán phụ trách phần phóng sự chứ ai :D

Back
Bên trên