hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn này chat chit gớm quá, mod MN lại lock cho thì chết cả lũ đấy...

bạn Mn mà lock thì của đáng tội :( , chat chit nhiều quá kon Ngọc nó lock thì đẹp đời :D

Hơ , Va nói nhảm gì thế ...... tớ thấy có mỗi ông Hoàng câu bài thôi chứ có đứa nào chat chit gì đâu ...sao mà mod lock được .... đang bàn việc hệ trọng mừ .........mà bạn VA có phải hát tóp ca không thế ???.... bạn VA hát chắc lớp mình hôm đó "rạng rỡ" lắm nhẩy ???:D

À , mà bạn Hải LInh lên HAO rồi thì post cho moij người cái danh sách tốp ca để mọi người còn biết chớ nhẩy ...... em chắc phải luyện thanh mỗi sáng mất .......... không biết em hát thì có con ruồi nào chết hông ??? :D

Trần Bích Thủy đã viết:
Con Châu Hà nhá .... thấy bạn thế mà không thương xót ...lại còn cười ra đấy hả .......... bạn bè với mày thế đấy ........ :eek:
Mọi người cho con Châu Hà 1 tiết mục đơn ca nhé ..... hôm nay em bị nó cho nghe lên đồng cả giờ ..........khiếp khủng ....... :((
:eek: "lên đồng" <<< ý rì đây cái con :(|) kia :> [-o< <<< chửi mày :D :)) tao cứ tưởng mày sợ ruồi ... ai ngờ mày lại còn già mồm nói tao đc. cơ đấy :D mai cứ thử đến lớp xem :> mày nhớ cái mẹt tao đấy :> Remember my face !!! :> ;;)

Trần Bích Thủy đã viết:
À , mà bạn Hải LInh lên HAO rồi thì post cho moij người cái danh sách tốp ca để mọi người còn biết chớ nhẩy ...... em chắc phải luyện thanh mỗi sáng mất .......... không biết em hát thì có con ruồi nào chết hông ??? :D
:eek: :)) hehe con BT hát hả mày :D :)) hehe hay nhey? ;;) thế mà lúc đầu bảo vèo hát còn sĩ :> :D . Just kidding :D hehe BT ơi :x có rì thì hum đấy tao với mầy đứng cạnh nhau nắm tay nhau hát nhé :)) ... ko bít chừng lại đc. sang Chu Văn An hát đấy chứ nhẩy ;;) :)). Mà VA cũng hát mà :x

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Bọn này chat chit gớm quá, mod MN lại lock cho thì chết cả lũ đấy...
:> này anh VA kia !!! anh thử roll up xem là anh câu mấy bài ruồi ... :> chat chit toàn những chuyện linh tinh :D

Con Hải Linh mà cho tao ra ,tao ra ngay .......... tao chỉ muón ra thôi ....

Ra cái gì vầy, mấy chàng hoàng tử à???:D:D:D. Chả hiểu tại sao cả lũ phải lên hát làm nhỉ, cứ cho con Châu lên hát song ca với ai đó hoặc 1 mình cũng được, hát bài nào cũng được, việc gì phải bắt chúng mình lên nhở.Vẽ. :D:D:D:D

ok , bạn VA ý kiến quá hay ...... bạn VA đề nghị với cái Hải Linh đi ...tớ mà không phải hát nữa thì sẽ tôn bạn VA làm sư phụ ......( mình viết có quá tay không nhẩy ???? :D )

Mà hình như hum nay kiểm tra Hóa với Tin thì phải, các bạn học hành rì chưa :D ???

Hơ , hôm nay có đứa nào học Tin đâu, cả lớp quay .....xời ...bài Hóa cũng chưa bao giờ ngon ăn đến thế ..........phù ....thoát nợ ......tuần sau không phải gặp KHÍ QUYỂN .........sướng...... :))

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Ra cái gì vầy, mấy chàng hoàng tử à???:D:D:D. Chả hiểu tại sao cả lũ phải lên hát làm nhỉ, cứ cho con Châu lên hát song ca với ai đó hoặc 1 mình cũng được, hát bài nào cũng được, việc gì phải bắt chúng mình lên nhở.Vẽ. :D:D:D:D
:eek: stupid :D :p ... nếu mà như thế thì còn rì call là ngày mùng 8-3 nữa :D ... Thôi lên phục vụ cả trường cái nèo :D bẹn VA làm rì mà kin rứa ;;). Như tớ đây :D từ thuở bé tới bi h chưa bít cảm giác đứng trên stage nó thế nèo :D bi h try 1 lần xem seo ;) :))

Ơ mà, cái tốp ca đấy hát ở trường chứ ko phải ở lớp ah, vui đa :D !!!

Trần Bích Thủy đã viết:
Hơ , hôm nay có đứa nào học Tin đâu, cả lớp quay .....xời ...bài Hóa cũng chưa bao giờ ngon ăn đến thế ..........phù ....thoát nợ ......tuần sau không phải gặp KHÍ QUYỂN .........sướng...... :))
Hờ :> Mày quay Tin mày có đúng ko hả mà kêu :D ... Tuần sau sướng we' đc. nghỉ 2 ngày đều có tiết của Quyến :(|) :)). Cả tuần sau nữa cũng thế :)) tuy đc. nghỉ mỗi 1 tiết của Quyến :(|) nhưng bù vèo đó là 2 tiết Mrs Lan Anh :)) :x ... sướng we'

bùi minh hoàng đã viết:
Ơ mà, cái tốp ca đấy hát ở trường chứ ko phải ở lớp ah, vui đa :D !!!
:eek: thế bẹn MH ko bít ah` :D Cái tốp đấy sẽ biểu diễn trc' toàn trường vèo ngày 26-3 :-s còn cứ yên tâm đê ;;) các bẹn nam lớp A2 thứ 2 cũng sẽ phải lên hát thuôi ;;) :D - mùng 8-3 mà :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên