hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai chẳng muốn tiền
:-&
Sap 8/3 rui, lop mình thi ro la đông " phụ nữ" , it " anh đẹp dzai" , Ca nha phai thông cảm chứ !!!!
Làm ơn xoay tien nhanh nhanh lên he' !
à mà , tuan nay kiem tra Sử ah ? thật không dzay ? May ma lừa tao thi... tao se đưa cái ảnh kinh tởm của mày lên đây !!! 8-}

Ko phải đâu, tao đoán mò đấy :D !!!
Mà ảnh kinh tởm là ảnh gì thế ???

Phạm Hải Linh đã viết:
A2 oi ! Dong tien nhanh len di nao de con to chuc 8/3 chu ~ :((

Hơ , em tưởng 8/3 chỉ có bọn tóc ngăn húi cua phải nộp tiền thôi chớ ....sao lại bắt cả chị em cũng chi là sao ??? :eek:

hôm tới KT Lý ..... không biết mấy đây ...... sao lớp mình xui thế không biết , hoc đúng ông Q .....bó tay với cái ông này ....

Hờ hờ, chạm trán ông Q từ năm lớp 8 học Kĩ thuật rùi, nhưng à ko thậm tệ như năm nay
Cha này bó cả chân luôn !!!

Kt Lí 1 tiết hôm trước ăn con 6 là đủ rùi, thêm lần nữa thì đau lắm đây!!!:D

Bà Linh vừa mới lên HAO mà đã bắt anh em đóng tiền với cả nong rồi, thôi chắc hôm đó em bị tai nạn rùi, hôm sau mới đi học được cơ :D

Lần này ko khéo còn kinh khủng hơn ấy chứ :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thế tổ chức 8-3 thì bà LA đẵ cho chưa?? Nếu cho thì làm vào tiết mấy vì hôm đấy trường cũng tổ chức 8-3 mà?

Oài ... sợ rì ... :D cứ kéo dài time ra ... càng lâu càng tốt để mà câu giờ :D đỡ phải học 2 tiết E của bà LA ... hix :-s . Mà 8-3 ngày của chị em chúng ta thì bọn con dzai lớp ta phải xì xiền ra chứ nhờ :p :D

Có mà xì lốp xe đạp ý :D , hôm đó anh em đồng loạt nghỉ ốm đi :D

<X(><X(>
<cái><lũ><A2><mắc><dịch>
<chỉ><loanh><quanh><ở><chủ><đề><này>
<X(>

Dạ đâu, bác thấy đấy, từ hôm qua đến hôm nay en đã post bài ở mấy topic khác rùi đấy chứ ah, chẳng qua là em "trân trọng" cái topic này nên post nhìu hơn thui :D:D

Zai zai, dát sờ zai !!! Topic lớp mình thì cũng phải trân trọng hơn chứ :D
Mà dạo này em cũng tham mấy cá top # rùi mà !!!

Phạm Minh Ngọc đã viết:
<X(><X(>
<cái><lũ><A2><mắc><dịch>
<chỉ><loanh><quanh><ở><chủ><đề><này>
<X(>
:eek: :p làm rì mà Mod kin rứa :D tao cũng tham gia vèo mấy topic khác mà .... đâu chỉ mỗi topic nì đâu :D ... anyway :p là mem 10A2 thì cũng phải post bài n` hơn chứ :D ... nhưng ... nói tóm lại là post bài ở đâu mà chẳng đều đóng góp cho 03-06 ... MN nhờ :D :D

Em đề nghị gạch tên em trong danh sách hát hò ..... 1đứa hát chán như em ,cộng với cái phần chưa bao giờ nghe nhạc tiếng Anh quá 2 tiếng thì không thể nhảy lên sân khấu hát "on the...: gì đó được ...... các đại ca tha cho em zới :(( :((

Hát chán thì phải hát nhiều cho hay, có rì mà kêu ca :D !!!

Nói như bạn Hoàng thì ai chả thành ca sĩ....... nói thì dễ ,làm mới khó chớ ....... hay bạn Hoàng muốn song ca cùng cái Châu Hà ???

<A2><hum><nay><1><đứa><cũng><ko><đi><họp>
<vãi><SHIT>
<X(>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên