hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Việt Thụy đã viết:
bọn mày kiểm tra lý à, tuần này tao cũng kiểm tra 5 môn lận....: Business Economics; Physical Science; Maths; English và French...hic.........Lo mỗi tiếng pháp.
Mày có phải kiểmtra bao nhiêu môn thì cũng ko kinh khủng bằng kt môn lý ở lớp mình , lần nào kt cũng cứ như là sắp phải đi xuống địa ngục đến nơi ý , thảm hại lắm

ông quyến chắc là thất tình hay gì gì đó. Tao đi rôi, có thày cô nào nhớ tao không???:D

Lâu lắm mới gặp lại bạn THụy nhà ta ...thế nào rồi bạn ,sống bên đó cảm giác ra sao ?? nhớ bạn quá đi ...

ấy ấy , sao lại không có .... ai đó đó ở tầng 3 chắc nhớ lém đó ... nhẩy Thụy nhẩy ??? :))

Cái ông Quyến nhà ta , đúng là làm cho đằng này ghét môn lý thế không biết .... thầy dạy gì mà học trò như đang lâm cảnh chat cùng Diêm Vương vậy .... chuông reo thì đúng là 10A2 được lên thiên đàng ...

Ông Quyến giảng bài như đọc rap ý, chả nghe ra cái gì cả:D:D:D

<đọc><rap><được><đã><hay><ku><ạ>
<:D>
<giảng><như><dặn><ỉa><ý>
<:D>

Cái-wa'i-rì-zậy? Chắc chỉ 15' thui chứ, bẹn NL nghe tin ở đâu thế ???

Ơ sao lại kiểm tra Lí 1 tiết vậy, hay là điểm kém quá ông Quyến cho KT lại???

Nguyễn Ngọc Ly đã viết:
Tin buồn : thứ 5 tuần sau lại kiểm tra Lý 1 tiết
:eek: này này ... bẹn NL đừng làm cho tớ rựt mìn nhá :-s ... seo lại thế đc. chỉ KT 15' thôi chứ ??? : :-/

<:)>
<trở><lại><bàn><luận><nhé><A2>
<mong><vẫn><góp><mặt><trong><các><topic><khác>
<chúc><vui>

:eek: con MN này .... tao cứ tưởng mày lock thật ... ai ngờ ... :D mày đùa ... anyway, cũng thax mầy ;)

Rùi, có chỗ giãi bày nỗi lòng rùi, cám ơn mod nhé :D!!!

Tuần sau đúng là ác mộng, kiểm tra lắm wa' !!!
Gì nhỉ... Văn, Lý, Hóa(,...)

:(( Ngày mai lớp tôi cũng kiểm tra Lý 1 tiết, thấy bọn nó bảo lớp Địa và lớp Nga đều có 1 đề dễ và 1 đề vãi khó :((

Hehe, em wên mất, tuần này còn kiểm tra cả GDCD với Sử nữa [-o< !!!
Tiền thì cứ thong thả, làm gì mà vội !!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên