hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn mod đang ám chỉ tớ đấy à??? họp là họp cái gì nhẩy ??? :eek:

bùi minh hoàng đã viết:
HAHA, em ko có năng khiếu :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

KHông có năng khiếu thì phải hát nhiều còn gì ........... trích ngang lời bạn Hoàng nói lúc nãy đấy nhé .......... :))

Ủa, thế ah, uh nhỉ :D, nhưng thui, lớp chọn ai thì ng` đó hát !!! :D

hình như bạn Hoàng cũng trong tốp ca phải không nhẩy ??? thế thì hay ròi đây ....
Hình như là bạn Hải Linh lớp mình còn định làm gì nữa cơ ..... chết rồi .... không biết bác H.Linh cong bắt mọi người làm trò gì nữa đây ...... run quá ...

F*ck !!! Ko thể bình luận gì hơn về cái đề Lý hôm nay, ông Q cho đây là bài gỡ điểm ah ???Sh*t!!!

Trần Bích Thủy đã viết:
Nói như bạn Hoàng thì ai chả thành ca sĩ....... nói thì dễ ,làm mới khó chớ ....... hay bạn Hoàng muốn song ca cùng cái Châu Hà ???
Này này :> bẹn BT ăn nói cho cẩn thận nhé [-x ko bít lấy ai xong ruồi cứ cho đại 1 con là tao vèo đây à ? :>
Thực chất ra thì tao cũng ko muốn hát mấy :D nhưng ... hi sinh về lớp em decide hát cùng lớp :D để rạng danh tên tuổi lớp chúng ta :D :))

:(( .... hix hum nay làm Lý like shit ... shit ... shit ... .... gỡ điểm rì mà kiểu thế ... ngày hum nay đúng là ... fucking day

Nguyễn Châu Hà đã viết:
Này này :> bẹn BT ăn nói cho cẩn thận nhé [-x ko bít lấy ai xong ruồi cứ cho đại 1 con là tao vèo đây à ? :>
Thực chất ra thì tao cũng ko muốn hát mấy :D nhưng ... hi sinh về lớp em decide hát cùng lớp :D để rạng danh tên tuổi lớp chúng ta :D :))

Cái giề cơ ??? con Châu Hà biết hi sinh vì lớp từ lúc nào vậy ta ??? ......có mà làm rãng rỡ cái mặt mày thì có ... :)) :))

Hơ , ông Q giao đề rõ hay .......1 đề khó hẳn .....1 đề dễ hẳn ...... chắc ông ấy trả thù hộ bọn đề chẵn tụi mình lần trước đây mà .... :)) ..... khổ nỗi bài làm được nhưng lại chẳng vẽ tí hình nào ..... thôi chết em rồi ......thế này ông ấy trừ hết điểm ..... :(( :((

Hừ, làm bài được thì còn kêu ca gì nữa ??? Thiếu hình thì có trừ hết điểm đâu !!!

Ai bảo ông thế ...lần gì tui nghe ông Q bảo không vẽ hình thì coi như bài giải không được tính hay sao ý ....... :(( :((

Hội Vườn đào hả Zealot? Mỗi 3 người mà tán không hết chuyện.

Quên, tiện thể hỏi mày lấy cái avatar của mày ở đâu.

"Mày" nào thế bạn VA ???Lần sau bạn ghi rõ tên ai ra nhé ..... ở đây nhiều "mày" lắm ...... :D

Trần Bích Thủy đã viết:
Hơ , ông Q giao đề rõ hay .......1 đề khó hẳn .....1 đề dễ hẳn ...... chắc ông ấy trả thù hộ bọn đề chẵn tụi mình lần trước đây mà .... :)) ..... khổ nỗi bài làm được nhưng lại chẳng vẽ tí hình nào ..... thôi chết em rồi ......thế này ông ấy trừ hết điểm ..... :(( :((
À ùa :)) đúng ruồi :D hehe .... đúng là thế đó .... hum nọ ông ý có bảo mà :)) hehe ... chết mày đê ;;) ai bảo thích xúc xỉa ng` khác .... hờ :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Quên, tiện thể hỏi mày lấy cái avatar của mày ở đâu.
Cảnh cáo bẹn VA nha [-x ... đây là topic của lớp ta nhé :D chứ ko phải là topic riêng cho 2 anh chat chit với nhau trong này đâu :>

Con Châu Hà nhá .... thấy bạn thế mà không thương xót ...lại còn cười ra đấy hả .......... bạn bè với mày thế đấy ........ :eek:
Mọi người cho con Châu Hà 1 tiết mục đơn ca nhé ..... hôm nay em bị nó cho nghe lên đồng cả giờ ..........khiếp khủng ....... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên