hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đúng là 1 ngày tốt đẹp về mặt học hành mà nói :D !!!

Mày thì sướng rồi, chép được hết nên nói thế là phải. Ngay cả bài 3 tao cũng chưa xong cơ mà :((

Dời ơi Tâm ngồi ngay bên cạnh tao mà liếc mắt sang còn khó nói gì đến chuyện quay xuống ......

Hahaha, trình quay bài mày còn "lon nắm" VA ạ :D !!!
Nói chung vấn đề bây giờ chuyển sang ngày thứ 2 rùi !!!

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Mày thì sướng rồi, chép được hết nên nói thế là phải. Ngay cả bài 3 tao cũng chưa xong cơ mà :((
:eek: chép bài hả [-x ... MH sướng thế :D :>

Thứ 2 này ko bít thế nào đây ... hình như ... tiết đầu ko phải sinh hoạt đúng ko ? :D biểu diễn văn nghệ ở trường còn tiết 2 tổ chức ở lớp hả ? :D thế thì thoát đc. 2 tiết bà LA ruồi :D hehe sướng thế :D

úi ,còn những 4 bài sao ???........ siêu nhẩy ???
Mà sao ông Hoàng câu bài khiếp thế ..muốn mod lock topic lớp mình hả ....

Cái con Châu hà tí ta tí tởn ...hát toàn nhạc lên đồng mà cũng đòi lên sân khấu ....... :))

hix .... thì nói thế :D còn 1 tiết nữa thì phải cố chứ bít làm seo ... nghỉ đc. tiết nèo hay tíết đấy :D thế là kool ruòi :D

hơ ,thế nghỉ có mỗi 1 tiết cô LA thôi à .......hơ ......thế cũng được .....chán là thầy Toán không phải là con gái ......không thì đã câu giờ của thầy được rùi .......:D

Bọn này được voi đòi tiên, đã được nghỉ 1 tiết của bà LA là sướng lắm rồi mà vẫn còn đòi nghỉ thêm nữa à :D....

hình như ngày mai được nghỉ tiết 4 &5 hay sao ý , thấy bọn buổi sáng bảo thế

úi được nghỉ thật hả .......sướng quá ...nếu mà không được nghỉ thật thì bóp cổ cái lY nhá ......:D

Oài :)) hum nay sướng vãi :D đc. nghỉ 5 tiết lận ... :D chẳng phải học tí nèo :D ai ngờ thầy Toán lại cho nghỉ hết 2 tiết ... sướng we' \:D/

chỉ còn ngây ngất trong niềm vui sướng nốt tuần này nữa thôi , tuần sau lại phải lao vào học ruồi

phải công nhận là hôm nay con trai lớp mình hơi bị được đấy , lần đầu tiên mới thấy thể hiện ( thực ra mới thấy mỗi tài dẫn chương trình của HLinh và Tín thôi ) . hôm nay vui thật được nghỉ cả 5 tiết , con trai cần phải biết ơn con gái vì có con gái thì mới có ngày 8/3 , hehe

Oài ... lớp bẹn HL tội thế :D ... 8-3 mà vẫn phải học cơ à :D khổ nhờ ;;) chẳng bù cho lớp tớ đây :)) hum nay vui phết ;;).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên