hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) hehe hum nay cả lớp bùn cười chỉ mỗi thèng Tín :)) :D hehe bùn cười we' :D bi h nghĩ lại mà vẫn ... :))

Hơ , hôm nay có đứa nào học Tin đâu, cả lớp quay .....xời ...bài Hóa cũng chưa bao giờ ngon ăn đến thế ..........phù ....thoát nợ ......tuần sau không phải gặp KHÍ QUYỂN .........sướng......

Hơ , hôm nay có đứa nào học Tin đâu, cả lớp quay .....xời ...bài Hóa cũng chưa bao giờ ngon ăn đến thế ..........phù ....thoát nợ ......tuần sau không phải gặp KHÍ QUYỂN .........sướng......

Thứ 2 này ko bít thế nào đây ... hình như ... tiết đầu ko phải sinh hoạt đúng ko ? biểu diễn văn nghệ ở trường còn tiết 2 tổ chức ở lớp hả ? thế thì thoát đc. 2 tiết bà LA ruồi hehe sướng thế

Mấy ban lớp mình liều nhầy!Viết the nay khong so bi lam sao a?chan sống rồi à?

thằng tín hóa trang giống con gái thế , tại khuôn mặt nhỏ , lại có răng khểnh nữa chứ , có khi còn xinh hơn mấy bạn gái lớp mình ý chứ

LOL Tín mà giữ nguyên cái hóa trang ra ngoài đường khéo bị rape cũng nên :D:D:D:D ahhahhaahahahaha. Bây giwò vẫn thấy buồn cười khi cái breast của Tín bị nổ 1 bên, giá mà lúc đó có cái mấy chụp ảnh rồi gửi lên HAO cho mọi người cùng thưởng thức nhỉ :D:D:D

ha haha .......... cái mẹt thằng Tín thì lúc n ào chả ngộ .........có thêm bộ tóc giả trông như lớp mình có đứa PD .......
hôm qua con trai lớp mình có 5 đề cử .........nghe oách ra phết ......cứ như đi nhận Oscar............:D

Oài ... bọn mày ơi :D thứ 5 + 6 này đc. nghỉ rồi :D bọn mày có dự định rì chưa ;;) :D. Thực chất ra ko đi học cũng chán nhờ :D ở nhà cũng chán chẳng có rì để làm cả :D

hơ .......... mày không ở nhà thì đi ra ngoài đường hóng mát ...........xong khi nào thấy chán thì đi vào .............chuyện nhỏ thế thôi mà ./.............:D

:)) mày thì bít rì hả BT :D trẻ con như mày ko nên xía mũi vèo chuyện ng` lớn nha :D :p :))

Bọn mày phải cám ơn tao về cái 8-3 vừa roai`, vì có tao nên mới có bộ tóc giả cho thằng Tín đấy

À :D cái bộ tóc đấy là của cái Châu Phê ah` :D thế mà tao cứ tưởng là của cái Hải Linh :)) . Mà con Châu này :D seo bi h ít khi lên topic lớp mình thế hả ? :> :D

Ơ thế cái bộ tóc giả mà hồi trước Hlinh "đeo" đến trường là của ai???

<hùi><trước><con><Linh><đội><cái><cục><cứt><rì><lên><đầu><thế>
<:-s>

nói thế HL lại xấu hổ. Không biết kiềm chế gì cả :D

con Châu Hà nhá ......dám bảo tao trẻ con .......thế mày muốn ở nhà học nốt 2 năm nữa ở Ams chứ rì ???......chiều thôi ......:D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Ơ thế cái bộ tóc giả mà hồi trước Hlinh "đeo" đến trường là của ai???
Ặc :D bẹn VA hỏi rì mà stupid thế :p :D ... của cái Hải Linh chứ còn của ai vèo đây đc. nữa :)):D. Cả lớp mìn thử hỏi xem có ai funny như bẹn HL ko ? :D chỉ có mỗi nó là có thể nghĩ ra đc. cái trò quái quỷ này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nhầm HL với... à :O... sao lại có Hải linh ở đây ?

Oài :)) thảo nào tự nhiên thấy bẹn QL vèo đây ăn nói linh tinh :D ko ngờ bẹn QL cũng bít cái HL lớp mìn :)) ngạc nhiên we' :D. Lần sau bẹn QL nên đọc kỹ nha :))

Phạm Minh Ngọc đã viết:
<hùi><trước><con><Linh><đội><cái><cục><cứt><rì><lên><đầu><thế>
<:-s>
[-x ặc ... con này mày ăn nói kin thế à :D mày có cần ăn nói thô đến thế ko ? :p :)) . Phải nói là đội cái shit rì trên đầu thế :D ăn nói tế nhị chút đê :D . Mà công nhận nhìn cái đấy trông kin we' :D xấu xí , kin tởm :))

Trần Bích Thủy đã viết:
con Châu Hà nhá ......dám bảo tao trẻ con .......thế mày muốn ở nhà học nốt 2 năm nữa ở Ams chứ rì ???......chiều thôi ......:D
Ấy ấy :p chị làm rì mà kin rứa ;;) :D chị động vèo cái rì thì động chứ đừng động vèo cái nỗi đau đấy của em chứ :)) :p

con Châu hà cứ như mày thì ngoan ngoãn ,lễ phép lắm đấy mà đi móc họng cái MN ........ mày muốn vuốt râu hùm đấy hả ........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên