hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oái ........vô duyên đâu mà vô duyên ........ tớ đã nói tên ai đâu mà .....

hơ ...... bạn Hoàng có cái ảnh trông ngầu thế ...... cướp đâu ra đấy ....:D

oái ...... sao không để mọi người chiêm ngưỡng đã đổi cái mới rồi ....... cái này trông như ........ chó gặm xích ấy ....... không được không được ......:D

Ảnh nghệ thuật thế mà bảo... :D !!!
Hôm nay lại là 1 ngày chán chết, ko như mong muốn !!!:((

tôi nói thật đấy chớ ........ trông ông giống thế lắm ....... chỉ tội cái xích cổ của ông nó không to như cái xích chó thôi.........:D

Thế thì kệ nó, hôm khác thay, hôm nay mất hết sức sống rùi :(( :(( :(( !!!

ớ ........ sao hôm nay lại mất hết sức sống ........ không gặp được bạn ấy nên nhụt chí rùi à ........ khổ thân quá nhẩy ......... yên tâm đi , mai được gặp bạn ấy rùi mà .........:D

Sao lại nói ra thô thiển như vậy chứ, nhưng đấy là 1 phần, hôm nay đen wa' !!!

Thôi đây cũng là chuyện "riêng" của MH nên đừng ti toe trên net :D:D:D

Trần Bích Thủy đã viết:
ơ .......đã bảo con C Hà đừng có ti toe mà mày cứ oang oang lên thế hả .......mày có đi cùng thì tao cũng không cho mày sống cùng tao đâu ......hahahaha..... :)) ...... mày không biết bạn Minh Hoàng thích đứa nào lớp mình à ...... nghe con Tình nói thì hình như là cái _ _ _ ..... mày đoán thử đi C hà .....:D
:)) con Hoa à :)) :D nếu mà đúng thật thì hay đây :)) mai tao phải fone cho bầm tao hỏi mới đc. :))

bùi minh hoàng đã viết:
Sao lại nói ra thô thiển như vậy chứ, nhưng đấy là 1 phần, hôm nay đen wa' !!!
:)) ặc đen đủi vì hum nay ko gẹp đc. em _ _ _ đó hả :D

ớ .....ai bảo mày là con Hoa .... thiếu dấu rùi ...... ngốc thế .... thằng Hoàng mà thèm thích con Hoa à ......c on khác cơ .....:D

Motherf**cking !!! Bọn mày hết chuyện để nói rùi ah ??? So suck !!!

Mà bẹn CHa nghĩ mình thích con Dâm bụt :))???

Chỉnh sửa lần cuối:
ớ ..... ông Hoàng nổi nóng rùi kìa ... thôi chuyển chủ đề vậy ....... ghê quá ........
.... à ...mà lớp mình chuyển tiết mục tốp ca sang tiết mục khác rùi .... khoẻ quá ...... :))

Hôm nay lại phải đi học roai`, 2 ngày nghỉ trôi qua nhanh quá, chưa kịp plan gì cả, hehe, thôi kệ, đến lớp ăn chơi nhảy múa cũng được

sao ông Hoàng thích gặm cái gì trong mồm thế nhẩy ???..... sắp mọc răng hay sao mà .......:D

...... hôm nay con Hoa lớp mình có cái váy trông hay kinh ...... giải ăn mặc ấn tượng của nó quả xứng đáng ...:D

bùi minh hoàng đã viết:
Motherf**cking !!! Bọn mày hết chuyện để nói rùi ah ??? So suck !!!

Mà bẹn CHa nghĩ mình thích con Dâm bụt :))???

ấy ấy :)) iem vít nhầm :)) ... vít thiếu dấu hả :)) :D ... lớp mìn chẳng có con nèo tên là Hóa cả ... lại càng chẳng có con nèo tên là Họa cả ... cũng chẳng có con nèo tên là Hõa cả :)) hehe ---> Hòa đúng ko bẹn Hoàng ;;) :)) . logic nhểy ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên