hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bùi minh hoàng đã viết:
Hoa mõm chó chắc hình mõm chó hả ??? :D
THế thì hoa dâm bụt hình ông bụt rất dâm :)) !!!

sao ông Hoàng thông minh thế nhẩy ....... nói đâu hiểu đó ...... tiếp thu nhanh ghê nhẩy ...... :D

mà thứ 7 chỉ có bọn thi nghỉ thôi chứ những đứa không thi thì ai cho nghỉ ...... ông Hoàng mơ giữa chiều à ........:D

Hơ , biết đâu được đấy, lớp hôm đấy còn có vài đứa thì học hành rì !!!

hôm đấy còn tận 11 đứa cơ mà ...... với cả cô Văn có thể cho chơi chứ ông Tin thì đừng có mà mơ ...... hôm gì đi thực hành có 3-4 đứa mà ông ấy cho 1 câu ...... càng ít người học càng hiệu quả ....... bó tay .....

Bọn mày kâu bài trong topic lớp mình là ko được đâu đấy !! Ngày mai KT Sử, đã đứa nào học hành gì chưa

Bài sử ngày mai dài quá chả biết có học được không nữa :(:(:(:(

Trần Bích Thủy đã viết:
mà thứ 7 chỉ có bọn thi nghỉ thôi chứ những đứa không thi thì ai cho nghỉ ...... ông Hoàng mơ giữa chiều à ........:D
:)) hehe con này :D có mà mày mơ giữa ban ngày ý :D hehe :D lớp mình chỉ có mỗi khoảng hơn 10 đứa ko thi thuôi :D ... thế thì đc. nghỉ là cái chăc roai` còn rì :))

Ặc... nghĩ đến ngày mai Sử KT 1 tiết mà ngán quá :( hix ... dài dã man :D từ trc' tới h chắc lần này là dài nhứt đấy nhờ :D . Thuôi mai các anh chị em cố gắng nhé :D nếu ai chưa thuộc dùng fao cẩn thận nhé ;) :)) :D . Good luck !!! :D

T7 chắc chắn là được nghỉ roai`, bọn mày lo làm giề, chuẩn bị kế hoạch đi chơi đê

Bảo những lớp nào được nghỉ đi chơi cùng cho nó đông vui :D

Thông báo tới toàn bộ A2:

Êu, siu MOD bảo này, do số bài trong chủ đề này nhiều vãi lúa, số trang cũng rứa vì thế mà việc kiểm soát khó hơn, tớ ko tài nào split được chủ đề này được vì số bài viết quá nhiều nên load ko đủ, eck hiểu tại sao, nói chung thông báo trước 1 ngày như vậy để A2 chuẩn bị bị lock topic này và chuyển sang một topic khác. ( bình tĩnh vì lock chứ eck phải cho vèo WC nghen :D )

Cảm ơn đã chú ý ;)

ơ ...... tức là lock topic này thì bọn tớ được phép mở topic khác để ..... chat tiếp chớ gì ./........:D...... thế thì mod lock cái topic này làm gì ???...... :eek:

ơ ....... viết linh tinh thì ông cầm chắc cái gậy trong tay rùi ........ nhưng mà ông viết nhầm chặt đầu Luix thành chặt đầu Napoloon thì phải xem xét lại là được gậy hay được quả bóng ........:D

Ah ko, ko đến nỗi kinh khủng như rứa, chỉ bị phần lớn ở câu 1 thui !!!

thế mà nói là viết linh tinh ....... thế là ổn rồi ....... may cho ông hôm nay không bị tóm ....... hôm nay cô Sử oanh tạc lớp mình kinh quá .......:D

Trần Bích Thủy đã viết:
ơ ...... tức là lock topic này thì bọn tớ được phép mở topic khác để ..... chat tiếp chớ gì ./........:D...... thế thì mod lock cái topic này làm gì ???...... :eek:
Oài ... stupid thế là cùng [-x ... ý Mod muốn nói là ... số lượng bài topic lớp mình post lắm we' ko thể nào mà kiểm soát nổi ... vì thế mà phải lock :D ... lập ra topic mới ... chat chit lại từ đầu :( nhưng kể ra cũng phí ... hix :( Mod MN xem xét lại cái đi nèo :(

Này ... bọn mày ơi !!! hum nay làm seo thế hả ? đáng nhẽ là đc. nghỉ tiết cuối Toán ruồi cơ mà :D :-/ tại seo lại phải học típ đấy :D hix ... đang xem nhảy đẹp :D phí thế :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên