hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Bích Thủy đã viết:
sao ông Hoàng thích gặm cái gì trong mồm thế nhẩy ???..... sắp mọc răng hay sao mà .......:D

...... hôm nay con Hoa lớp mình có cái váy trông hay kinh ...... giải ăn mặc ấn tượng của nó quả xứng đáng ...:D
:)) hehe ấn tượng cái con :(|) ý :D nhìn trông lố bịch bỏ xừ .. :D nhưng đc. cái chị ý bảo là tao mặc váy tao cảm thấy rất tự tin :-s :)) hehe

Đúng là chỉ có crazy mới mặc váy hôm nay, trời mưa bẩn bỏ xừ, thế mà nó vẫn mặc váy, đúng là ăn chơi chịu đựng

Thảm nào lúc thấy bạn ý đến trường tớ ko nhìn ra là bạn ý đang mặc cái gì bên dưới nữa phảo để con Tịnh chỉ mới nhận ra là cái váy, ấn tượng quá :mrgreen:

Bạn Hoa lớp A2 có quả váy ấn tượng thật đấy. Hôm qua bạn ý còn đứng trước cửa lớp tớ 1 lúc. Đúng là choáng! :mrgreen:

<eo><ui>
<tớ><eck><được><nhìn><:mrgreen:>
<chán><ghê><cơ><:mrgreen:>
<bạn><Hoa><thân><hình><gợi><cảm><đâu><béo><phì><như><mình>
<nên><chắc><phê><lùa><lắm><:mrgreen:>

<ặc>
<chú><VA><nói><câu><này><:-s>
<khổ><thân><cái><HOA><:mrgreen:>

<nói><chung><kệ><thoai>
<dù><sao><cũng><ko><ngờ>
<có><người><tự><tin><và><đỉnh><cao><thế><đấy>
<hiện><tượng><đầu><tiên><của><Ams><năm><nay><:-s>

:)) hehe may mà cái con này đc. cái chân trắng vãi :)) hehe :D tay cũng trắng ... ng` cũng trắng :D hehe nói chung cái rì cũng trắng tuốt ... nó mặc váy nhìn trông gợi cảm thế :p :D ... nếu con Hoa này mà đc. cái mẹt nữa thì ... no 1 đấy :)) :D ... các anh cứ gọi là chết như rơm như rạ :))

Chuyện, hehe, ku Tín lớp mình mơ ước mỗi thân hình của em Hoa

hahhahah Tín thì không cần đến gương mặt vì ban đêm lấy túi giấy đội vào là hết nhìn thấy :D:D:D

uh , mình cũng ko hiểu. :D
Tớ ko nhớ rõ lắm nhưng hình như đây ko phải lần đầu tiên bạn Hoa diện váy đến trường. :D
Mà chân tay bạn Hoa trắng lém ah. Hic , mình ko để ý.
Sao mà ngưỡng mộ thế. :love3:
A1 có Mộng Hoa.
A2 có Thanh Hoa.
Thật là một đôi bạn trời sinh !!! :mrgreen:

<khiếp>
<chân><mà><trắng><hơn><cả><cái><chân><nhợn><của><mình><:-s>
<chắc><mình><bái><sư><thật>
<:-s>

hơ ....... ai tên Hoa có vẻ nổi quá nhẩy ....... mà lại nổi toàn cái khác người mới hay chớ ....... con Hoa nó bảo tao là mặc váy nó thấy tự tin hơn mặc quần ........:D....... bó tay .......

Phạm Minh Ngọc đã viết:
<sao><tự><nhiên><lại><lấy><giấy>
<eck><hiểu><rề>
<ix>
Trời ơi có thế mà cũng không hiểu, tức là nếu ai muốn "làm gì đó" với Hoa thì chỉ việc chụp lên đầu cái bao tải để không nhìn thấy gương mặt "mĩ miều " đó thui mà.

Điên à, làm xong đến sáng hôm sau nhìn mặt nó thấy hãi hùng

[-x bọn này ăn nói chẳng đâu vèo đâu cả :D chỉ có mỗi thế thôi mà mất bao nhiu bài để post về bạn Hoa râm bụt lớp mình [-x :D hix ... Nói chuyện khác đê :D

Trâu hà ơi ..... Hoa râm bụt nó hình gì thế hả mày ...... tao chưa nhìn thấy hoa râm bụt ...... nhưng mà hoa mõm chó thì có nghía qua vài lần rùi ..... trông hay phết ......:D

Hoa mõm chó chắc hình mõm chó hả ??? :D
THế thì hoa dâm bụt hình ông bụt rất dâm :)) !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên