hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cô LA ác thật , sáng gọi điện cho cô thì cô nói chắc như đinh đóng cột là chiều phải đi học , cuối cùng chiều đến thì chẳng có ma nào cả

hix ... cái bà khỉ đấy thì bít cái rì ... hay là bà ý cố tình bảo bọn mình đến . Đúng là bà ý nói là thứ 4 phải đi học ... hum qua hỏi mấy đứa chẳng đứa nèo phải đi học cả >>> thế là mình cũng nghỉ :D ...

Hehe, khổ thân cái đứa nào hôm nay bỗng dưng stupid mò đến trường !!! Mà rõ ràng hôm qua cô LA còn bảo là nghỉ mừ!!

Hix ... hóa ra mình hiểu nhầm cô giáo chủ nhiệm thân thương hả :rolleyes: . Hơ ... mà seo bẹn Ly sáng fone thì cô lại bảo là đi học mà hum qua CP hỏi thì cô bảo là nghỉ học << thế là thế nèo chẳng hỉu cái :(|) rì cả :D. Thôi ... du đâu cũng qua ngày thứ 4 này ruồi :D cho qua ... hìhì

Thế ngày mai là tết Tây roai` ... tất cả các bẹn đã có dự định đi đâu chưa >:-D< :mrgreen:

X( Bé Hà này, mày nói làm tao tưởng thật định đến trường :( May mà gọi điện cho bí thư mới biết là đc nghỉ, sao nhà trường thế nào ý, nghỉ mà cũng chẳng báo làm bọn mình bán tính bán nghi :-s

hix ... hum nay đc. 1 buổi đi chơi mệt vãi :( ... về tới nhà lăn quay ra ngủ |-) . hix ... mai lại phải đi học ruồi :( ... chán thế :D

Hôm nay được một ngày ngủ ở nhà sung sướng quá , suốt một tuần qua thi cử căng thẳng mệt mỏi chưa hôm nào sướng như hôm nay , đánh một giấc từ 9h tối hôm qua đến 5h chiều nay thoải mái quá ( thế là phá vỡ được kỷ lục ngủ liền 20 tiếng của mình hồi hè )

Bạn Ly đã vượt được kỉ lục ngủ 24 tiếng trong 1 ngày của tớ chưa???

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Minh Ngọc đã viết:
<Châu> <Hà> <dạo> <này> <khoẻ> <ko> <cưng> <:D>
Hờ ... câu bài nhé Mod MN [-x :mrgreen: hehe . Hờ ... cưng vẫn kool :D thx ku MN nhá :mrgreen:

Hey look everyone, i'm on TV!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Ly đã viết:
Hôm nay được một ngày ngủ ở nhà sung sướng quá , suốt một tuần qua thi cử căng thẳng mệt mỏi chưa hôm nào sướng như hôm nay , đánh một giấc từ 9h tối hôm qua đến 5h chiều nay thoải mái quá ( thế là phá vỡ được kỷ lục ngủ liền 20 tiếng của mình hồi hè )
:eek: 8-} ... seo ngủ rì mà trâu thế ... hix ko ngờ bẹn Ly lại kin rứa :D hehe . Dù có mệt tới đâu - cho mình xiền thì cũng chẳng bao h ngủ đc. như thế :D hix 8-}

Ohhhhhhh my fault, that wasn't me, that was Bin Laden, what a pity :(:(:(

:eek: seo bẹn VA câu bài kin thế hả :D ... miss cái rì cơ :D mà bẹn VA seo lại đc. lên TV à ;;) :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Ohhhhhhh my fault, that wasn't me, that was Bin Laden, what a pity :(:(:(
:)) hehe hóa ra tưởng bở hả :D ... nhầm Binladen là mình :D <<< so interesting :)) :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên