hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gương mẫu nhiều rùi, bây giờ phải câu 1 tí chứ :D

Ặc ... hix :D nhớ câu này nhé :> siu Mod MN đâu nghe thấy thèng Tõm nó nói rì chưa kìa :D ra xẻo thịt vặt lông nó đê :mrgreen:

<thoai>
<ko> <chấp> <bọn> <trẻ> <con> <mày> <ạ>
<tính> <tao> <dễ> <dãi> <lắm> < :D>

này :D cái con :(|) này :D seo bi h mày bị seo đấy :D type thì trc' hay sau 1 chữ toàn có ngoặc ... :> thế là seo hả :D

hix ... có mỗi chuyện nì mà mất đến mấy bài post :> ... chẳng đâu vèo đâu cả :D. stop tại đây nhé :D

Stop làm gì, cứ chơi thản cửa, đồ chùa sợ gì:D

Mọi người thấy cái avatar của tui thế nào ? thèm không ? :))

Không bít thầy Tin yêu "quái" cho lớp ta mấy phẩy nhẩy ? Không biết học kỳ hai tui có được đủ 5,0 Tin không nữa .Vậy mà mơ tiến bộ lên được điểm 8 .Đúng là lần đầu biết đến giấc mơ .Lớp mình còn có đứa mơ 10 nữa chớ ,không biết có nên xét duyệt vào danh sách trại Châu Quỳ không đây ? :-/ :))

Lo cái gì, nói chung thì tớ chỉ mong điểm phẩy Tin ko làm mình từ hs tiên tiến xuống hs trung bình thôi

Trần Bích Thủy đã viết:
.Lớp mình còn có đứa mơ 10 nữa chớ ,không biết có nên xét duyệt vào danh sách trại Châu Quỳ không đây ? :-/ :))
CD ăn nói cho nó cận thận nhé B-) nói bạn bè như thía là ko tút đâu [-x , CD ko bít là người ta vẫn bảo là con người có lòng tham vô đáy à ?

Hôm nay bạn VA bị bọn con gái bắt nạt tội nghiệp ghê :)) , tại bạn VA hiền lành quá đấy mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Ly cũng hiền lành xinh xắn lắm,quảng cáo cho các bạn giai biết

:)) hehe Ly kìa ... sướng chưa mày :D đứa nèo dám bẩu bẹn Ly nhà ta hiền lành hả :D nhầm to ruồi :D [-x tẩm ngẩm tầm ngầm mà đánh chít khủng long đấy :D đúng ko Châu Phương :D ... anyway , bẹn Ly đc. cái ăn nói nhỏ nhẹ dễ nghe :x

Dấy vì tớ hiền quá nên bọn nó mới bắt nặt, tức rồi đấy!!!! Ngày mai nhất quyết phải đến bắt nạt ại, ko làm được thì..... thôi chứ sao :D

Trần Hương Lan đã viết:
Bạn Ly cũng hiền lành xinh xắn lắm,quảng cáo cho các bạn giai biết
thanx bạn Hương Lan nhưng Ly không cần quảng cáo các bạn giai đều đã bít cả rùi mà ;;) :>

Nguyễn Châu Hà đã viết:
:)) hehe Ly kìa ... sướng chưa mày :D đứa nèo dám bẩu bẹn Ly nhà ta hiền lành hả :D nhầm to ruồi :D [-x tẩm ngẩm tầm ngầm mà đánh chít khủng long đấy :D đúng ko Châu Phương :D ... anyway , bẹn Ly đc. cái ăn nói nhỏ nhẹ dễ nghe :x
hờ hờ bạn Châu Hà hay chưa kìa , bạn Ly đã bao giờ đánh chít được khủng long đâu , chỉ có bạn Châu Hà thôi ;)

Ly mà hiền lành thì có mà trời sập !!! Lúc đấy thì chẳng còn ai phân biệt đâu là Tấm, đâu là Cám nữa !!!
Hôm qua vừa đi "Ngày về HAO" xong, vui lắm, vui lắm !!! Đi xong cái này về, bây giờ tớ mới hiểu tại sao Ams lại nổi đến thế !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên