hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại thêm 1 cái HK2 dài đằnh đẵng nữa, xa vời lắm, sợ HK2 lại càng kém hơn ý. Trời ơi sao xuống tinh thần quá, có ai giúp tôi lên lại tinh thần đê!!!!!!!!!

Thôi được rồi, để xem Mận béo có giúp được gì ko nhé :D

:eek: oaw .... oaw ... :D hix em TP nhà ta kìa :x ... em iu ... đây là bài đầu tiên em post trong topic lớp anh đúng ko ? ... :x ... bi h tích cực đóng góp bài cho topic lớp anh nhé ... em iu :*

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Học kì 2 có Minh Ngọc giúp cho....... ^__^
Hơ ... đồ con :(|) :> tao chẳng hỉu mày thế nèo cả :D chuyển thì nói thẳng mommy nó ra đê :> lại còn cứ úp mở ... hix ... move sang lớp tao chẳng sướng bỏ mommy :D lại còn làm trò |-)

Nhưng vẫn đang nghĩ, vì HK2 giai đẹp của A2 chạy hết đi ruồi còn gì..... >__<

Hơ :> đấy bọn mày thấy chưa ... :> mục đích của con Mận này vẫn chỉ là dzai thôi mà :D hix :-s

hehe , thế hóa ra lớp A2 có zai đẹp hả mày? :love3:
chẹp chẹp ,lâu nay ko để ý mấy đến các bạn zai lớp A2 , quả là thiếu sót :mrgreen:

Học kì này chắc chắn ko được HSG rồi, hehe, lớp mình có khỏang bao nhiêu đứa như mình nhẩy??

hix ... nói như mày ý ... chắc HK1 này thiếu rì đứa ko đc. h/s giỏi ... hix :( ... thôi ko seo , mới bước vèo cấp 3 lớp 10 vẫn còn bỡ ngỡ :" :p ... HK2 cố gắng vậy :D hì hì

hix hum nay bước ra khỏi phòng thi tưởng làm đúng hết , ăn chắc con 10 , về đến nhà mới phát hiện ra sai câu 3a , a/sinA=2R=2 => a=sinA=1/2 , chưa đứa nào ngu như mình ,mất đưt 1Đ ... tiếc hoài công em:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)
HK 2 quyết phục thù

Trời ơi Ly ơi có 1 điểm thôi, tớ mất cả chục điểm này :((

Nguyễn Việt Anh đã viết:
:eek: tại seo lại thế ... mất cả chục điểm là thế nèo :> hum nay làm Toán cũng đc. mà đâu đến nỗi nèo mà mất chục điểm :> :D hix . Thế bẹn VA hum nay làm bài thế nèo :D ... hum nay đc. cái ông nì trông easy phết :mrgreen:

Bên phòng tao mới gọi là trông dễ mày ạ, bọn nó chép bài nhau cứ gọi là lia lịa

Đấy thấy chưa, sướng chưa. ông này trông cũng dễ nhưng bài dài quá, chép ko kịp :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
bạn VA nói dễ nghe nhỉ , mất 1đ chứ nửa điểm cũng tiếc , mất điểm câu khác còn dễ nghe chứ mất đ câu 3a thì ngu qúa

Nguyễn Ngọc Ly đã viết:
bạn VA nói dễ nghe nhỉ , mất 1đ chứ nửa điểm cũng tiếc , mất điểm câu khác còn dễ nghe chứ mất đ câu 3a thì ngu qúa
hix :-s các bẹn có tinh thần học tập we' nhờ :D ... thì nói chung là mất điểm câu 3a thì hơi phí thật ...hix :D cuz câu đấy ko khó :D bẹn Ly tiếc cũng là đúng thuôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên