hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lắm vật thế hả con MN thô bỉ kia :> :D . Bàn về vấn đề chỉ có 2 thầy trò chúng ta cùng bít thuôi à ;;) :mrgreen: mờ ám we' :mrgreen: hehe [-x

CHÚC CÁC BẠN LỚP A2 NGÀY MAI THI TỐT NHÉ ;) :D THI TỐT TỞ THƯỞNG :mrgreen: (thưởng rì bí mật) :mrgreen: :D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Cos mấy đứa A2 trông ngứa mắt + hóng hớt vật ạ..... mình đang nói chuyện với thầy Tuần thì xồn xồn vào nói lăng nhăng.... mk, làm mất hứng vì đang bàn với thầy một vấn đề 2 thầy trò cùng biết.... ặc.... bực mình vật.....
ko đọc kĩ hả con heo kia..... X( tao đang tức lắm đấy.....

Ấy ấy ... keep calm nèo bẹn mận :D làm rì mà nóng thế :mrgreen: . Chiều nay đi uống nước với bẹn mận vẫn còn tươi cười cơ mà thế seo bi h ... :-s hix . Đừng nói tớ là con lợn nhé [-x :-s

Nào nào có gì thì cứ ngồi xuống ăn miếng bánh uống miếng nước rồi từ từ hỏa giải lào:D

Ko là con lợn thì là con heo vậy, cùng là pig cả mà......:D:D

Kính thưa toàn thể bà con A2..... do hoàn cảnh đôi mắt của tớ đã lâm vào tình trạng cận thị tồi tệ và năm sau sẽ out khỏi Việt Nam nên mami tớ đã quyết định cho tớ chuyển sang A2.... đấy là nếu việc xin xỏ ko có gì khó khăn.... :D hê hê, ko hiểu các bẹn A2 có cho tớ 1 chỗ trú chân ko nhỉ?
Thực ra định Toán 2 nhưng mà tớ quý các bẹn A2 lắm.... :D

hehe ... ;;) thật hả . Nếu mà mày chuyển đc. thì tha hồ mà .... :mrgreen: ấy nhé :D ... hix nhưng mà sau khi tớ chat với bẹn mận 1 hồi thì bẹn ta đã quyết định ko chuyển nữa vì 1 reason chẳng đâu vèo đâu cả ... đó là tính hám dzai của bẹn ta :mrgreen: :)) :D . Bẹn ta thấy sang năm sau lớp ta các bẹn đẹp dzai go abroad hết thế là :( >>> decide ko move nữa :))

Thế cuối cùng ko chuyển vào A2 nữa hả??? 3 thằng đi du học của lớp mình có ra hình gì đâu??

Hờ ... mày cứ nói thế :> ... nhìn trông ít ra cũng đc. nhứt lớp mình ... đẹp trai ra phết đấy đừng đùa :mrgreen:

Thế năm sau mày đi lước lào hả Mận, lước Lào ah?? Hay đi Mỹ?? Bang lào?? hay sang DC đi tao giới thiệu cho mấy anh đẹp giai lắm :D:D

Phải chi con Mận này sang A2 sớm sớm 1 chút thì mình đã ko sợ môn tin rồi.

lớp mình sắp có ma mới vui ghê
Bạn Mận là con trai có phải tốt hơn ko nhỉ
lớp mình đang hiếm con trai

hix hix ... hơ các bẹn hay nhờ . Ko thấy bài rì tớ post à :> :D chưa chắc con Mận nó đã sang lớp mìn mà :D, mà nó move to lớp mình thì cũng chỉ đc. HK2 thôi còn năm sau nó cao chạy xa bay ruồi :D . Hờ Tõm nè , cái mận nó ko đi US đâu , nó đi UK cơ :mrgreen: kin chưa ;;) :D hehe

Hờ :mrgreen: rầu lém :D chuyện ... :-? nhà siu Mod MN mà lị :mrgreen:

ặc :-s hix ... nhớ cái we' rì ... :> tao lại còn đuổi mày đi ý chứ :mrgreen: :D . Nói thế thôi chứ đứa nèo đi mà chẳng nhớ ... hehehe ... cả CP cũng thế nhờ :p đến lúc tớ go abroad thì chắc nhớ mìn đến đứt ruột đứt gan ra mất nhờ :p :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên