hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
A2 đừng lo.... :D vì cả lũ buổi chiều cũng có đứa nào đủ điểm h/s giỏi Tin đâu cơ chứ..... :)) vì thế nên ko thể nào ko cho đứa nào được h/s giỏi được.... :D

Ơ,chuyên anh viết sai kìa.........

:)) ... hehehe ... tưởng bẹn Trĩ vít rì :mrgreen: ... hờ thì bẹn Trĩ thông cảm cho bẹn Tõm lớp tớ tí cuz bẹn Tõm là mới từ Mẽo về mới đc. 1 năm ... thus , chỉ có cái speak là kool thôi còn grammar thì .... :D hí hí ....
Bạn Tõm nhé ... she là phải "has" nhé :D not " 've " (=have) :D

VA ơi, thất vọng vì mày quá, mày ko phân biệt được has với have à?

Nói thật, tưởng mình ngu lắm rồi ai dè còn có kẻ ngu hơn..... :D
À, dịch hộ tớ cái câu trên kia cái nèo... :D

Hehe,MN tưởng có đứa ngu hơn chứ làm gì có.MN ngu nhất mà:D

MN cứ giả vờ,Ngọc là thiên hạ đệ nhất ngu rùi mà.Cứ khách sáo thôi

Này :> các bẹn ko nói ngu dốt rì ở đây nhé - chửi nhau thì ra chỗ khác mà chửi :> :D nên nhớ ở đây là topic lớp A2 nhé :> :D
Nói chung thì ..... cả 2 cùng ngu :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ quá, sao các bạn lại đem khoe thành tích ngu của mình ở topic của bọn tớ thế này......:D:D

Mai lại phải đi cổ vũ Paragames rùi chán quá cơ , hic mình lại bị carsick nữa chứ

tại sao lại bất công thế nhỉ , bọn khối sáng được đi cổ vũ Seagames trong khi đó bọn mình lại phải đi cổ vũ Paragames , lại đúng kỳ thi nữa chứ

hix ... đúng thế đấy :( ... đi thế này chẳng ra cái rì cả :-s ... mai nếu đc. tớ sẽ chuồn thẳng :mrgreen: . Đến hô khản cả giọng chẳng đc. cái :(|) rì cả ... hix nếu mà đc. pay money thì có phải tốt hơn ko :mrgreen: hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ :> thì thiếu rì chỗ để đi , đi đâu mà chẳng đc. miễn là thoát khỏi đấy là đc. chớ rì :> :mrgreen: chỉ sợ là ko chuồn đc. thôi ý chứ :D . Bẹn nèo đăng kí chuồn cùng tớ ko ? :mrgreen: :D

Hôm nay đi cũng được đấy chứ, đâu đến nỗi nào, đã thế còn được lên TV hehehehheehhehehe zzui wahhhhh!!!

hehehehehehehehe thông cảm,từ đầu tớ cũng định viết has nhưng tớ hay quen tay viết 've luôn cho nên đôi lúc bị type nhầm:)D). Sozzzy :D:D:D:D

Cos mấy đứa A2 trông ngứa mắt + hóng hớt vật ạ..... mình đang nói chuyện với thầy Tuần thì xồn xồn vào nói lăng nhăng.... mk, làm mất hứng vì đang bàn với thầy một vấn đề 2 thầy trò cùng biết.... ặc.... bực mình vật.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên