hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix :(( nhục we' nhục we' cơ ! May mà hum nay bọn nó rủ đi support mình ko đi ... hehe ko thì còn nhục mẹt nữa :mrgreen:... nói thiế thuôi chớ lớp mình toàn những thèng đô con như thiế mà còn ko thắng đc. hả :-/ ... tệ hơn nữa là còn ko có bàn thắng nèo danh dự :( :D

Châu Hà hum trước giận tớ..... :(( hết giậ chưa hả Châu Hà ơi.... :x

Biết tại sao thua ko??? Hôm qua tớ vào được khoảng 5 phút thì tớ ra, chính vì ko có tớ làm hậu vệ nên mới thua :D:D:D:D:D

Hehe, con trai lớp mình kém quá, hôm đấy để tớ với con Hòa vào đá có khi lại ghi được bàn danh dự

Có ai bảo mày ra đâu Việt Anh, chả ai đồng ý cho thằng Minh vào cả !!!

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Châu Hà hum trước giận tớ..... :(( hết giậ chưa hả Châu Hà ơi.... :x
Hờ ... hết giận cái đầu con MN ý :p :D , ăn thì ăn như con nhợn ý ... miẹ ăn xong bắt mình pay money :(( :D Thiế đấy, bẹn bè lâu năm mà còn thế đấy :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Biết tại sao thua ko??? Hôm qua tớ vào được khoảng 5 phút thì tớ ra, chính vì ko có tớ làm hậu vệ nên mới thua :D:D:D:D:D
Hờ ...:)) thiế hả . Bẹn Tõm vui tính nhờ :mrgreen: hờ ai bảo ngu cơ , ngu thì mới ra ko đá nữa chứ :p :D . Thôi nói chung là du seo đi nữa thì nó cũng qua roai` , ko bàn lại nữa ... nếu thắng thì tốt mở mày mở mẹt :mrgreen: còn nếu thua thì [-x :-s

Chuyện đã qua rùi thì nhắc lại làm gì cho thêm đau lòng? Thua thì thua, có giề đâu, căn bản là có đứa nào dám expect là lớp mình sẽ thắng đâu????:D:D

Tại hôm đó tớ thấy thằng Minh phải ra, tội nghiệp nó quá cho nên tớ mới cho nó vào :D:D:D

Đây là cho toàn lớp, chứ ko phải cho cá nhân, nếu ko có thực lực thì cho ra là đúng rồi, có gì sai?

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Tại hôm đó tớ thấy thằng Minh phải ra, tội nghiệp nó quá cho nên tớ mới cho nó vào :D:D:D
hờ ... hehe bẹn Tõm thương ng` we' nhờ :D thương cho nên mới thua (ngu thì chết :p) :mrgreen: ... anyway , nói vậy thuôi chứ cho qua đê, qua ruồi ko bàn lại nữa ... thuôi nhé chủ để về football stop tại đây :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày mai thi tin rùi sợ waaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhh!!!! Mấy bạn tin1 ui, ngày mai tiết 3 buổi chiều bọn tớ kiểm tra tin HKI xuống giúp đê!!! Các bạn cứ đứng ở ngoài rồi khi nào thầy chép xong bài lên bảng rồi làm cho bọn tớ cung được :D:D:D:D:D

Khôn quá, môn Tin thì khỏi lo đê, kiểu gì thầy cũng nâng điểm. Quan trọng là môn Hóa ngày mai cơ, có bạn nào sang ném đề cho lớp tớ ko?:D:D:D

Chết chết.... :D chia buồn là ngày mai lớp Tin thực hành từ 1h--->5h cơ.... :D hờ hờ, các bé tự làm nhé... :D cố lên.... :D

Thế là teo rồi, có đứa nào lớp mình biết làm ko đấy?

Lớp mình có nhờ ai đên làm hộ thì cũng phải cẩn thận vì bọn Lý1 bị bắt rùi đó , bị kỷ luật trước toàn trường hẳn hoi

Hóa thì khỏi lo :D.......... thế nào chả có người nhắc bài cho mình:D:D

Sao hôm nay đen thế không biết ? :(( Kiểm tra môn gì cũng be bét .Chết mất .Trời ơi, có con là người nũa không ? loạn cả đầu rùi .Thi học kỳ môn nào cũng có khả năng ăn 5 ,chít mất :(( :(( :(( :((

Hôm nay thi tin chán waahhhhhhhhh, chả làm được bài gì cả ahhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!! Hkì này chít môn tin con rồi. Cũng chỉ tại con MN ko chịu lên A2 giúp, anh em ơi ngày mai úp sọt ló đê. Lại còn môn hóa nữa, trời ơi chết con rồi má ơi!!!!!!!!!!!!!!

hix hix hix ... :( nghe các bẹn nói mà thảm khốc thế à :-/ :( ... hix .. hum đấy mình làm bài cũng bt chẳng có rì là special cả :-s . Tin thì ... chẳng bít có làm đúng ko nữa .... hix :-s ... Hóa bài 3 còn câu c . Mà hum KT Tin ý bọn lớp mình để ông ý khó chịu lắm đấy :mrgreen:. Anyway cũng KT xong ruồi cho qua đê :D bi h phải tập trung vào các môn chính đã :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên