hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ăn ngao nó giống như ăn sò.....chẳng thấy khác gì mấy??? Nhưng mà ăn sò thì nó ngon hơn !!!:D:D
Hic hic, hôm đấy về bị mama mắng vì đi chơi ko xin phép

Thế mọi người hôm qua ai đi diễu hành ko??? Tớ định đi nhưng cuối cùng nghĩ đến nhiệm vụ cao cả của mình là học :D nên cuối cùng phải ở nhà :((

hix ... h này mà ra đường diễu hành chắc là lúc về ko còn mảnh vải che thân mất 8-} ... đi làm rì , ra đường toàn đua xe , mình bi h tuổi còn trẻ lo học đê :mrgreen: ko nhỡ đâu cứ đú theo bọn nó die lúc nèo cũng đ*u bít :mrgreen:. Bẹn VA như thiế là tốt ;;) :D. Bi h cứ tối đến bọn nó :drummer: ầm ầm - điếc cả tai ong cả đầu [-(

Chiều nay thi GDCD mà bọn mày vẫn mò lên mạng được à??

:D hê nhô các bẹn lớp A2, mí ngày ko on nhai, các bẹn có khoe ko... :D bé Châu Hà siêu buôn dưa lê mông vẫn to đấy chứ..... :mrgreen:

hehehe hôm nay Giang mơ đến A2 chơi, trông nó vẫn thế, chả khác trước là bao nhiêu. Chỉ tức mỗi đoạn thằng Thụy cứ TÕM TÕM TÕM!!! X-:)D:D

Bạn Giang là bạn nào?? Sao hôm nay mình chẳng thấy nhân nào mới lởn vởn ở ngoài lớp cả !!

uồi các bẹn chăm chỉ siêng năng pốt bài wé , hix thi học kỳ ko được lên mạng nhiều nhớ net wé

Phạm Minh Ngọc đã viết:
:D hê nhô các bẹn lớp A2, mí ngày ko on nhai, các bẹn có khoe ko... :D bé Châu Hà siêu buôn dưa lê mông vẫn to đấy chứ..... :mrgreen:
8-} hờ ... thanx bẹn MN nhé , mông tớ vẫn to, vẫn chắc, vẫn khoẻ <<< đó là nhờ phúc bẹn MN ban cho đấy :> :krach: . Con MN nhé , mày nhớ đấy ... mai tao đến tao bóp nát toét mông mầy ra :mrgreen: mày cứ liệu hồn đấy , nói nhẹ ko nghe lại thích nói nặng hả :>

Nguyễn Việt Anh đã viết:
hehehe hôm nay Giang mơ đến A2 chơi, trông nó vẫn thế, chả khác trước là bao nhiêu. Chỉ tức mỗi đoạn thằng Thụy cứ TÕM TÕM TÕM!!! X-:)D:D
Hờ ... hum nay nhìn thấy bẹn Giang "mơ" ruồi :mrgreen: ... nhìn trông bé bé :D. Mà thèng Thụy nó cứ call bẹn VA là "tõm" <<< có seo đâu nghe hay phết mà :x. Khổ thân thèng Thụy cứ gọi là Tõm ơi Tõm mà mẹt bẹn VA cứ đỏ lừ lên, mặc kệ nó ... he he ...

Tõm nghe như đi.... đái ý.... :mrgreen: thô thô như con Châu Hà "siêu buôn dưa lê"
À, Châu hà ơi, tao vừa mes tin nhắn qua ĐTDĐ cho thèng Tùng Anh đấy... :D hề hề, như hâm, 22 mới thèm mò về... về được có 1 tuần lại tếch... :(
Hè, gặp Giang "mơ" rùi hả.... :D chiều nay mình cũn gặp chị mơ.... :D

ko ... hìhì Tõm á ... tao lại nghĩ như đi ... shit ý :p :mrgreen: (cái âm thanh đó - cứ ngẫm mà xem) ;) :D << thô we' . :-? bẹn MN tự nhiên ăn phải bả à mà ăn nói nghe tử tế nhờ :-? đúng là mày phải roi phải vọt thì mới lịch sự lên chút xíu :> ... Cái tin đấy tao bít từ lâu ruồi MN à ... hé hé . Siu buôn dưa lê mà - dưa này dưa Mỹ :)) chứ ko phải dưa ung dưa thối đâu nhé :)) :mrgreen:. Mà MN nè tao xin cung cấp cho mày 1 tin nữa (chắc mầy ko bít :mrgreen:) sở dĩ thèng TA ở đây có mỗi 1 tuần là vì bên Sing mùng 2 bọn nó đã bắt đầu vèo học ruồi . Nếu mà như thế thì TA sang bên đấy còn là muộn đấy :>:D

Hehe, đang học Sử chiều nay thi, ngó qua xem các bạn post cái giề........:D:D:D

Giời ơi hôm nay làm sử chán quá, hoc chả trúng câu nào cả!!!!

Đúng là Tõm nghe ko hay thật, nhưng mà khi bọn Tây nó gọi thì lại thành Tom :D hehe, vẫn còn tây chán.

hix ... hum nay làm Sử như sh*t ý :-s, chẳng ra rì cả :( . Bi h thi đc. 2 môn ruồi mà lo we' 8-|

Sao lớp mình lên net nhiều thế ? Post bao nhiêu là bài ,hơn cả khủng bố .
Người ta bảo có chuyện gì thì đóng cửa bảo nhau ,vậy mà cứ oang oang lên nói hết chuyện nhà ra thế ,cẩn thận các thầy cô lên coi thử là toi đấy .
Ủa, mà VA tên là Tõm hả .Hôm trước thằng Thụy viết lên bảng ,lại tưởng tên thằng Thụy chứ .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên