hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix ... seo mà lém họ hàng thié mày ... mà này lạc chủ đề ruồi đấy nhá ... đây là topic lớp A2 đấy ... cứ buôn ở đây [-x , nếu mà muốn nói rì thì cũng phải để cho dân A2 hiểu nữa chứ .... nếu ko hiểu thì ... cút :p ra chỗ khác mà nói :D

thì thế, lớp mình cả gần chục đứa ngoại giao mà!!:D

hix ... nghe nói thèng Tín bảo là lớp mình mai mặc áo màu đen cả lớp hả ? đúng ko ? :D

mặc áo đen cứ như có tang ý, trông ghê chết !!! Anyway, black is my favorite color......:D:D

hix... bẹn CP chả thích mặc áo màu đen we' còn rì nữa ... cứ làm trò :p :D . Mà hầu như ngày nèo chẳng thấy bẹn CP mặc áo màu đen, nhìn trông oai ghê ! ;) :D :mrgreen:

Ai bảo là ngày nào cũng mặc màu đen??? Lói thế các bạn khác hiểu lầm mình......ko thay áo thì chít !!!

hix ... bẹn CP nhá ... đọc kĩ lại đê :D chú ý chữ "hầu như" nhé :D. Chắc là bẹn CP ngại hả :p :mrgreen: hìhì ... đây ko phải là bẹn CP có 1 cái áo màu đen mà đây là co' nhiều áo màu đen cơ mà ;) hehehe << sướng chưa :mrgreen:

Hum trước A2 bảo mặc màu đỏ, Minh Ngọc cũng mặc đỏ... ( vô tình chứ ko cố ý nhé.... :p) để mai mận mặc đen tiếp nhé.... :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
ông Chiền nào, bố tao tên Nguyễn Duy Hộ cơ mà?? Nếu mẹ mày làm bộ ngoại giao thì mày vẫn chưa đi được nước nào ah MN?
Vấn đề là bây giờ Minh Ngọc đang sống với bà, mẹ MN tếch sang HK rùi, hùi trước mận ở Trung Quốc 3 năm... :D đó... :D thế ông bà bô bẹn tõm tên gì... :D

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Ah hóa ra la con Giang đấy, thế bây giờ nó học CVA ah. Nó quen với cả thằng Dũng và thằng Thụy lớp tao (cùng là con em ngoại giao cả mà).
Thì đó, Giang còn bà Chiêm lùn đó, con mơ cũng nhùn lém.... :D
À, lần đầu mận gặp thằng Thụy cũng là ở cơ quan bà bô mận mà... :D còn thằng Dũng thì hum qua bà bô mận về thăm nhà vừa buôn chuyện với ông bô nó xong.... :D bố nó tên Trung hay sao ý... :D nhưng bà bô mận lại tếch rùi.... :( lại phải ngủ 1 mình đêm này rùi, bùn qué... :(

Xo ri các bẹn A2, cho tớ nói chuyện lung tung với thằng tõm 1 tí nhé... :D
Hế hế, được mấy bài rồi nhỉ.... :mrgreen:

Chết rồi nhà tớ có cái áo đen thì lại làm giẻ lau mất rồi!!:D:D:D
To CH: Trời ơi, làm ngoại giao thì có gì mà khoe, nghèo kiệt xác hà :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
to MN: Thế bà bô của bạn Mận :)D) tên là gì? Để tớ hỏi bố tớ xem có quen ko :D:D:D

Thôi tớ đề nghị thứ 2 tất cả con trai mặc màu hồng, con gái mặc gì cung được :D:D:D:D:D Nhà tớ có nhiều đồ màu hồng lắm :)):)):)):)):)):))

Hờ ... mod MN câu bài kin we' nhờ :-? . Mà siu Mod MN bi h change name thành "mận" à :)) ... nghe nó :)) lém MN ơi :D :mrgreen: - như nhà quê ý :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, thì có Giang mơ cũng phải có Ngọc mận chứ, dân giang hồ đó... :p chị Châu Hà đừng có mà mỉa mai tôi nhé, mai tôi lên lớp chị bóp nát mông chị luôn.... :D
Hờ hờ, mẹ mận tên là Hà ( trùng tên với con siêu buôn dưa lê của lớp A2 :p ) làm ở vụ quản trị tài vụ gì đó... :D ( mình ko khoái bộ nên cũng đếch thèm nhớ...... :D nói chung hình như papa thằng ku Dũng làm cái nghề kiểm tra sổ sách gì đó.. :D à, mẹ tớ có 1 đặc điểm rất giống con là "béo" :p
À, Châu Phương hum trước ăn ngao ngon ko... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên