hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn MN hóng hớt nà ko lên đâu nhé :D:D đây nà chuyện riêng của A2 cho lên ko lên hóng hớt nhié :D:D:D:D

A2 thì làm gì có chuyện riêng chứ.... :D ngay trong này đã cả một lúc lắm mồm.... :mrgreen: ( CP, VA, CH... ) con bé Châu Hà đỉnh cao nhất..... siêu buôn dưa lê.... :mrgreen:

các bẹn đã thấy chưa nèo , dự đoán của tớ chính xác chưa : Hoàng Linh xếp thứ nhất ( bạn tớ mà lại ) , VA xếp thứ nhì ( Bạn VA phải cám ơn tớ đi vì tớ cho Đ bạn VA hơi bị cao đấy )

Nè, Minh Ngọc hóng hớt hùi lèo... :D
À, bẹn VA thì biết rồi, nghe nói bẹn Thụy xếp thứ 3 cũng biết rồi, bẹn này cũng hay chơi bóng rổ, nhưng còn bẹn Hoàng Linh là ai thế nhỉ? nghe tên lần đầu đấy....

Ban MN chưa nhìn thấy bạn Hoàng Linh thì thôi chứ nếu mà nhìn thì chết ngất. Bạn í vừa đẹp trai, vui tính, học giỏi, có nhiều tài, ăn mặc chất lắm. Nói chung là cái gì của bạn í cũng hơn tớ :)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((). Được chức Most wanted boy of 10A2 cũng xứng.

To Ngọc Ly: thế thì tớ phải thank NL rồi, thôi mai đến trường tớ khao kem ok???:D:D:D:D:D:D:D

Khao kem tớ nữa, vì tớ ko cho bạn VA âm điểm

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Ban MN chưa nhìn thấy bạn Hoàng Linh thì thôi chứ nếu mà nhìn thì chết ngất. Bạn í vừa đẹp trai, vui tính, học giỏi, có nhiều tài, ăn mặc chất lắm. Nói chung là cái gì của bạn í cũng hơn tớ :)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((). Được chức Most wanted boy of 10A2 cũng xứng.

:> Bẹn VA đừng có quá tự ti như thíe chứ ... đc. xếp thứ 2 là cũng kool ruồi ... hi`hi` :D . Mà đây là đã nộp hết đâu, bẹn Hà cũng chưa nộp nè ... mới cả 1 số đứa cũng chưa nộp ... nếu mà bẹn Hà nộp thì chắc bẹn VA nhứt ruồi :x :D. hì hì . VA nói hơi quá về HL ruồi :D. Cái này chỉ là trò chơi thôi chứ chẳng mang ý nghĩa rì cả ... vì thế những bẹn xếp sau hay là xếp trc' thì cứ vui vẻ nhé :D . Bẹn Khánh ngồi cạnh tớ đây còn đc. xếp thứ 4 nữa là :)) :D ... bravo ! ;)

Đáng lẽ bạn Khánh phải xếp nhất chứ, bạn CH nhỉ??:D:D

:)) ... đúng thiế đó :)) . :> bẹn CP cứ cẩn thận đấy nhé :>

Tớ ko làm gì bạn Khánh của bạn CH đâu mà lo !!!:D:D

Phạm Châu Phương đã viết:
bạn Khánh của bạn CH :D:D
:eek: :)) ... nghe lố bịch we' CP ơi :> :D :D ... ai của ai hả ... đánh chít bi h :>. Ăn nói cẩn thận ko mai đến tao gang mồm bẹn CP ra đấy nhé :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Úi giời ơi, cứ giả vờ, chuyện đấy cả lớp biết !!!! Bọn nó còn tổ chức lễ cưới cho 2 anh chị nữa cơ mà......việc gì phải chối???:D:D

Hum nay cả lũ vịt giời ngồi buôn dưa lê... :D ( ko có dân A2 nhưng buôn chuyện về dân A2)
Thấy chúng nó kể nhiều nhiều... :D VD như thằng nhóc Hoàng Linh xấu lém... :D bẩn tính gì gì đó... :D còn thằng ku Việt Anh thì nghe lói đi Mỹ 3 năm về... :D ( hề hề, cùng cơ quan với mẹ mình :D) và có biệt danh là tõm :D đó... :D còn nói nhiều lém nhưng sẽ kể mọi người nghe sau... :D

sao nhiều chuyện hay ho thế??? Tin nội bộ của A2 mà sao mọi người bít nhiều thế nhỉ

Phạm Minh Ngọc đã viết:
VD như thằng nhóc Hoàng Linh xấu lém... :D bẩn tính gì gì đó... :D còn thằng ku Việt Anh thì nghe lói đi Mỹ 3 năm về... :D ( hề hề, cùng cơ quan với mẹ mình :D) và có biệt danh là tõm :D đó... :D còn nói nhiều lém nhưng sẽ kể mọi người nghe sau... :D[/color]

:-s ... cái này mà để bẹn HL nghe thấy thì .... :-s ... hix. Bẹn MN nói rì mà kin rứa ... lựa lựa mà nói chớ nói toẹt ra thiế này như độp vèo mẹt người ta ý ... ai mà chịu đc. :-s :> :D .
Còn thèng ku VA :p đúng là nó ở Mẽo 3 năm viè đấy :D còm biệt danh tõm tủm rì thì ko bít :D

ơ kìa sao bọn nó biết nhiều về mình thế nhẻ, chết rồi dân A2 ơi, trong lớp mình có 1 tên gián điệp rồi. Hắn đã moi hết mọi thông tin tuyệt mật của lớp mình ra rồi trở về căn cứ và báo với chỉ huy của hắn..... SPY ALERT EVERYONE!!!!!!!!!!!! :D:D:d:D:D:D:D:D:D:D

Làm gì mà nghe khủng khiếp thế?? hichic, nhưng mà đúng là lộ nhìu tin mật quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên