hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thiếu gì cái để buôn bán với nhau?? Chẳng qua mọi người ko chịu nói thui

hôm nay con gái lớp mình nghĩ ra cái trò chấm điểm cho bọn con trai , xem ra Hoàng Linh có vẻ có triển vọng nhất thì phải ( riêng mình đã chấm cho nó 93 Đ rồi , bạn cũ mà lị )

Uh,điển hình là tớ đây, cái trò này nó cứ thô bỉ kiểu gì ấy, tự nhiên mang bọn con trai ra cân đo đong đếm

Các anh các chị A2 cứ cẩn thận đấy nhé... :D nhờn mãi câu bài là ko yên với tôi đâu.... :D

Bọn tớ có câu bài đâu, đang nói chuyện ở lớp mà

hix ... bẹn Ly cứ nói thế chứ ... bọn nó đang bảo ng` thắng cuộc sẽ thuộc về bẹn Khánh (ngồi cạnh bẹn Hà :p) kia kìa . Thực ra tớ cũng chẳng khoái mấy cái trò này lắm... mà ai đầu têu ra cái trò quái quỉ này thiế :D

Còn bẹn MN cứ bình tõm ... hì hì .... các bẹn lớp A2 đang nói chuyện riêng ... :mrgreen: ko câu bài đâu mà lo :D he he ...

uh, nhưng phải cho tớ nói với nhé, nói chuyện riêng đừng có kín quá.... MN hóng hớt lắm.... :mrgreen:

Cái Châu nghĩ ra đấy, nhưng các bạn nam A2 cứ yên tâm, tớ ko tham gia trò này đâu.........Hè hè, đơn giản là nếu tớ tham gia thì total điểm của các bạn sẽ là dấu âm hết đấy!!

Đúng là cần thêm trò chấm điểm cho con gái, nhưng mà con gái lớp mình đông quá !!!

Hờ ... cái Châu này dở hơi we' ... tự nhiên dở chứng làm mấy cái trò này [-x :D . Mà có bắt buộc phải nộp ko hả mày ? Nếu mà ko cần thì tao sẽ chẳng nộp đâu ! Như dở hơi ý :D

Ko bắt buộc nộp đâu !!! Với lại là cái này nó cứ ngu ngu thế nào ý, khổ thân thằng nào bị điểm thấp nhất, lúc đấy nó giấu mặt vào đâu cơ chứ??

Có thể coi là như vậy, mà chính xác hơn là vote xem đứa nào là " thằng chột làm vua xứ mù".......:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên