hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Công nhận, hôm nay mới thân thêm được với các bẹn A2.... :mrgreen: vỗ mông thêm được mấy đứa nữa... :mrgreen: nhận CP là lover :x... :x hé hé... :D hình như đây là lần đầu tiên A2 được trống tiết hay sao ý đúng ko, thấy con Thu Phương bảo thế, làm mình may mắn có người chơi cùng tiết 4... :D buôn dưa lê sướng vật.... :D

bùi thu nga đã viết:
xin lỗi cắt ngang các bạn một tí :p cho tớ hỏi thăm có phải Anh 2 co' một bạn tên là Ngô Phương Thơ ko nhỉ :d nếu phải thì cho mình gửi lời hỏi thăm bạn ý nhá, thanks :D

:x ... bẹn Thơ hả ? lớp tớ ko có bẹn nèo tên là Thơ cả ... hìhì ... nhưng mà tớ bít bẹn Thơ <<< cái bẹn mà nhìn trông cứ dễ ... xương chớ rì :x ... hì . :p mà này MN chú ý nhé :-> bẹn Thu Nga hỏi lớp A2 nhé chứ ko phải hỏi mầy đâu :> [-x :D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
cái con heo Châu Hà có thích tao gọi bẹn Khánh rô bô vỗ bốp 1 cái vào mông mày ko đấy.... :mrgreen:

:)) :eek: ... nhiều ruồi bẹn MN uôi :)). Mà này mày là học sinh ams :p , học chuyên Tin hẳn hoi nhá ;;) :> >>> mày ăn nói lịch sự tí đê ! :>. Mất hết cả thể diện ruồi [-x

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Mấy bạn định lập một cái tét đít war trong lớp A2 ah lol, cho tớ tham gia với :D:D:D:D:D:D

tét đít war ... :)) lmao ;) bẹn VA phải cho vào trong ngoặc nhé ... ko thì đọc ko hỉu rì đâu .... :)) phải thiế này này "tét đít" war :lol:

Chưa có hum nèo đẹp như hum nay .... :guitar: . Bọn mầy uôi ... hum nay công nhận trời đẹp thiệt ... hìhì >:-D< ... hum nay làm đc. Lý nhưng mà vẫn lo cách trình bày :( , và sung sướng hơn tất cả là ko phải học 2 tiết Anh do Mrs LA dạy :p :D

Hehe, hôm nay sướng quá cơ, nói chung là mọi chuyện đều vui vẻ, tốt đẹp !!

Nói chung là nếu có ngày đẹp thì cũng có ngày xấu nên cứ chuẩn bị tinh thần đi.

Ua`, hôm qua làm bài KT Lý bạn Nhật Minh ngồi cạnh kêu là: " Tao vẫn cảm thấy có cái gì ko ổn, kiểu gì cũng bị quả báo!!!"

à, Nhật Minh hiền hiền tóc dài đeo kính đó hả, học với Minh Ngọc hùi cấp 1 đấy... :D ngủ với Minh Ngọc suốt... :D bẹn ý hiền lém, biệt danh là "mèo"... :D
ô cái chị Châu Hà kia... :D có mà chị làm xấu mặt lớp 9C nhà mình đấy chị biết ko, nhìn hình tượng Thu Phương nhà ta kia kìa... :D hơi bị mẫu lớp 9C đó nhé... :D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
nhìn hình tượng Thu Phương nhà ta kia kìa... :D hơi bị mẫu lớp 9C đó nhé... :D
:)) bẹn MN khen TP thiệt hay là mỉa đấy :)) ;;) ... hix Châu Phương uôi ... :-s tao thành thiệt chia bùn với mầy :( cái MN nó bắt cá 2 tay kìa :)) ... CP lợi thế đc. cái ng` to khoẻ ra đấm chít ... daddy nó đê ... trả thù cho tao lun :p :))

Hehe, mà tao gầy gò ốm yếu thế này, lấy đâu ra mà to khoẻ cơ chứ??

CP người đẹp của lòng tôi.... ;x
Không chỉ A2 mà ở đâu Minh Ngọc chả có đông người quen.... siu MOD mà lị.... :))

hic hic, bạn MN nói thế bọn lớp tớ nó lại hiểu nhầm thì chít !!

Phạm Châu Phương đã viết:
Chia buồn gì với tao cơ??? Tao có biết gì đâu??

Châu Phương mà gầy gò ốm yếu hả ? Vậy chắc TG toàn dân người lai "nghiện" chứ chả chơi ,nhỉ .

:D:D uh thì nói chung là ko đến nỗi gầy gò ốm yếu nhưng cũng ko thể gọi là to béo được

Mà hình như Cái Thủy ,ex_chồng của tớ chưa vô đây đăng ký nhỉ .Phải bảo nó vào đây chơi cùng mới được .

Trần Bích Thủy đã viết:
Phải bảo nó vào đây chơi cùng mới được .

:eek: chơi cái rì cơ hả bẹn Thủy :)) . Mà bẹn Thủy famous nhờ ;;) , lại còn có bạn fone đến nhà bẹn Hà để hỏi số fone của bẹn Thủy cơ đấy :> :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên