hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ ... thì Mrs. LA cú từ cái đợt thèng Long và cái Vân nữa thì phải ... :D hix - mà cô cũng nói là nếu ko muốn cô chủ nhiệm nữa thì thuôi - cô xin retreat :-s<<< bọn mày nghĩ thié nèo :-/ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
À ... mà bọn mày uôi - bắt đầu từ ngày hum nay ko phải mặc đồng phục nữa hả ? Tao thấy có n` đứa thì thích lắm còn cũng có n` đừa thì quyến luyến bộ đồng phục :-s :D

Hum nay bọn mình tổ chức biểu diễn thời trang đê !!!! Còn vụ cô LA ko muốn làm CN thì tao cũng chẳng có ý kiến, tao cũng chẳng thiết tha gì

Hum nay Châu Phương chơi bóng rổ mà thương tích đầy mình , thế mới bít là cái hồi mình bị bật móng tay vì chơi bóng rổ vẫn còn nhẹ chán

hehhehe hôm nay xuống sân chơi bóng rổ, bùng tiết sinh lại đúng vào cái tiết mình bị gọi lên bảng. May quá chuồn kịp. :D:D:D:D:D

Hôm nay tớ chơi cùng bạn Minh Ngọc đấy, chơi hơi thô lỗ 1 chút xinh ban thong cảm :D:D:D:D

Hôm nay thương tích đầy mình, hờ hờ, bây giờ typing mà tay đau nhói

Nguyễn Việt Anh đã viết:
hehhehe hôm nay xuống sân chơi bóng rổ, bùng tiết sinh lại đúng vào cái tiết mình bị gọi lên bảng. May quá chuồn kịp. :D:D:D:D:D
:eek: ... bẹn VA bị gọi lên bảng khi nèo nhờ :-/ . VA bị bọn nó lừa ruồi :)) . Hum qua bẹn Hà bị xách lên bảng Sinh đây này :> . Khổ thân bị bọn nó lừa ... hìhì :p:D

Mà hum qua tao mới được chứng kiến cảnh con gái lớp mình chơi bóng rổ ;;) :p ... siu phết nhờ :D . Khổ thân bẹn CP ... hìhì nhưng mà tao thấy mày phản xạ hơi bị nhanh đấy CP ạ :-? :D . Mà thầy Thân chơi hay nhờ ;;) :D

bùi minh hoàng đã viết:
Việt Anh ngu mà cứ tưởng mình khôn !!! :D
Bẹn Hoàng nha ! ko nên nói bạn bè trong lớp thié nha [-x ... mà nhứt là bẹn VA ... hìhì :)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, mấy cái trò bóng bánh này thì tớ chơi từ xưa!! hum nay vừa đi khám tay xong, bị trật khớp mọi người ạ !!! Phải băng bó 1 tuần liền, mà cái chân phải hình như bị trẹo hay sao ý, đau quá, đại khái là toàn thân ê ẩm

Chào các bẹn lớp A2, các bẹn có khoẻ ko, lâu ngày MN ko on nhai vào hỏi thăm tí góp vui, có siêu sao Minh Ngọc góp vui là hơi bị sướng đấy nhé.... :>
Phải ngoan ngoãn ko thì ta lock chủ đề đó nhé..... :mrgreen:
:eek: ô thế cái thằng ku đó tên là Việt Anh lớp A2 à, nói chung thì... :mrgreen: cẩn thânk ko có ngày... :mrgreen: Siu MOD ta đây mà ra tay thì... :>
Bé Châu Hà mông to dạo này khoẻ ko.... :D hum nào đi buôn dưa lê đê.... :D
Bẹn Châu Phương ơi, hum gì con bẹn tớ cứ khen ấy dễ thương mãi ý, mà dễ thương thật nhỉ... :-*

hôm nay được một buổi buôn dưa lê bán dưa hấu ở dưới canteen , bù lại mấy hôm ngồi chán đời trên lớp

Bạn nào khen mình dễ thương thế nhỉ?? Hehe, chẳng biết là bọn nó khen thật hay khen trêu đây??

Ở trên 4rum 88 thì mọi người bảo tớ giống Japanese, hôm nay đi xe ôm về thì ông xe ôm làm cho một câu là :" trông cháu như người Hàn Quốc"!! Choáng!! Hic hic, mình là dân VN chính gốc mà!!

ÔI Châu Phương, người đàn bà của đời tôi.... :x từ nay Phạm Minh Ngọc quyết chí chung tình với CHâu Phương..... :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên