hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm qua thấy mỗi thằng Tín là kê bàn thôi, còn cái lũ kia chẳng thấy đâu cả, ah, hình như VD cũng kê nhìu

Thuôi nèo các bẹn ... ko cãi nhau nữa nèo [-x :> ... nói chung là con trai lớp mình ít. Hum qua tớ chỉ thấy có bẹn Hoàng Linh , Việt Dũng, Việt Anh ... cũng tích cực ... hi` ;;) :D. Bẹn nèo cũng bê hết cả nhưng quan trọng ở đây là bê ít hay bê nhiều thuôi ... lớp mình chỉ có duy nhứt bẹn Thụy là ko bê thuôi [-x :D . Although ... kê xong ruồi >>> cho wa .. hì :D . Bẹn nèo ko kê thì phê bình , bẹn nèo kê thì tuyên dương . Bẹn nèo kê ít thì rút kinh nghiệm lần sau kê nhiều . Còn bẹn nèo hum qua kê nhiều thì lần sau dành phần cho các bẹn kê ít hoặc chưa kê :p :D

Trần Bích Thủy đã viết:
Hi ,mọi người .Tui vào đây chơi cùng mọi người nè .
:eek: , bẹn Bích Thủy cũng vèo đây hả ... hix ... good good ;;) . Nhớ tích cực post bài mày nhé ... ;) so kool ! :D

đâu phải chỉ có bẹn Thụy ko kê , cả bẹn Long Chanh cũng có kê đâu , à mà hình như hum qua tớ cũng ko thấy mẹt bạn M Hoàng thì phải

Khổ nhỉ?? Đứa nào cũng kê, bạn Thụy cũng kê mọi người ạ, đửng hiểu nhầm bạn ý!! Đầu đuôi sự việc là như thế này, hôm trước kê bàn, tớ với 4 bạn nữ nữa kê 1 cái bàn lên tầng 2, chỉ còn khoảng mấy bậc thang nữa là lên đến đích rùi, thế là bạn Thụy nhảy vào kê cùng, rùi kêu là: " Đấy, tớ có kê bàn đấy nhé, mọi người đừng có bảo là ko kê!!"

À , Long chanh co kê , tao nhìn thấy , kê co mỗi vài bàn .. . hì :D

Chết rồi hôm trước nhỡ kê nhiều quá, thôi lần sau đành nhường các bạn nữ kê vậy:D:D:D:D:D

Oài ... bẹn VA thie là ko tốt nha [-x .... Nếu mà như thiế này thì lần sau càng phải kê nhiều hơn nữa :D :>

:eek: ... nhầm hả ... thié thì bẹn Thủy nên vèo phần profile correct đi [-x :D , ko có ng` ta nhìn vèo cứ tưởng bẹn Thủy già trc' mất 1 tuổi đấy :D

Học lại toán lớp 1 đi CH nhé !!! hôm nay học buồn ngủ quá, nhìn từng gìờ từng phút để thoát ra khỏi lớp

trong giờ hôm nay cả 5 tiết ngồi ngáp sái quai hàm , trong khi đó giờ 5 phút và giờ ra chơi sao thấy trôi nhanh thế , chưa kịp buôn bán gì cả

:lol: :-s ... hì hì các bẹn làm rì mà kin rứa :p lúc đấy tớ vội we' ý mừ ... hì ko để ý mấy ... no problem ! :p:D :guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ ... công nhận hum nay học chán thật ... nhứt là bà LA ý ... dạy càng ngày tao càng thấy boring bọn mày ạ :( ... chán thế :((

Cái đấy thì khỏi phải nói, ai cũng biết, mà cô LA cứ vô tình thế nào ý, chẳng có trách nhiệm hay tình cảm gì với hs

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên