hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai hình như phải nộp essay rồi đúng ko ???
Mình vẫn chưa có ý tưởng gì cả !!!

hờ ... ùa nhờ :eek: , mình quên mất . Chít ruồi ... mai phải nộp ruồi mà bi h vẫn lướt trên net :((

Ặc, bạn Hiền cứ ra vẻ ngoan ngoãn là ko được đâu đấy, phải sống thật với mình chứ !! Hehe, tớ cũng chưa viết essay, mà có lẽ cũng ko có ý định viết!!!:D:D

Đúng rồi bạn Hiền ngoan mà Châu, hehe
Ngày mai nộp essay, thứ 7 nộp bài văn. ẹ ẹ ẹ sau 2 ngày bú khú lắm bài wa'!
Tối nay đi dạ hội VD khoái nhất là lúc Lam Trường lên, còn lại thì chán! Mà sao lớp mình chả đứa nào đi cả

hahaha, khổ thân bọn mày quá, phải xem "Bác Hồ rởm" như lời con Châu Phê, còn tao, Châu, VD, Gia Phương trốn lên trên phòng chiếu số 2 xem Oh!HD, vui vãi!
lúc đấy bà Lan Anh ngồi ngay ghế ngoài lỗi đi, may mà bọn tao chui đường ở trong, bà ý ko nhìn thấy. Xem phim xong bọn mày vìa lun ah?

Ko về luôn thì đi đâu, mà mày ơi, cô LA ngồi ở chỗ cửa ra vào thật à?? hehe, mà bọn mình post bài lên thế này, ko hiểu lớp có spy ko, nó lại mách cô thì chít!!

Thế mới biết là mình ngoan !!!
Hôm nay lại phải nhìn thấy ông Quyến, ghét thế ko biết !!!

Phạm Châu Phương đã viết:
Ko về luôn thì đi đâu, mà mày ơi, cô LA ngồi ở chỗ cửa ra vào thật à?? hehe, mà bọn mình post bài lên thế này, ko hiểu lớp có spy ko, nó lại mách cô thì chít!!
Ùa ... cô LA ngồi ở ngay cửa ra vào ý , ngồi cùng 2 đứa con gái ... hix :D . Nhìn đứa bé xinh phết mày à ;;) còn đứa lớn thì chắc giống cô :)) :D :p hì hì

hix ... còn cái essay đang ngồi viết thì nhớ net we' :-s , phải lên liền ... nhưng mừ mình vít cũng sắp xong ruồi ... vít về mummy :D hehe . Bravo ! Còn bẹn Châu Phương hư we' đấy nhá [-x :D :p

Ặc ... hé hé . Ko đã bẩu là đứa bé nhìn trông xinh phết ruồi mừ [-x ... chắc giống cha , còn đứa lớn giống mama của nó :)) :D . :eek: mà tại seo bẹn MH lại hỏi thế nhờ :D , chắc là có ý rì đây :->

Này bạn CH , topic lần này là :"who do you respect or admire? " cơ mà !!!

Này bạn CH , topic essay lần này là :"who do you respect or admire? " cơ mà !!!

Ặc hix ... thì seo :eek: . Vít về mẹ cũng đc. mà . Thế mẹ ko được là người mình ngưỡng mộ , yêu thương nhứt à :eek: , bẹn MH :D . Thế chắc là bẹn MH vít về gf à :p:D hì hì ... lol !

:)) lmao :D ... bẹn MH bùn cười we' , tớ cứ vừa ra khỏi cái topic này là lại thấy bẹn MH post bài mới ruồi :)) :D , tớ phải vèo post lun :D :> . Nhanh thiệt , cứ như là chat qua topic ý :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên