hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bùi minh hoàng đã viết:
Nhưng mà hôm qua tớ có trốn đâu !!!
Có lí do chính đáng mà !!!

Hờ ... lý do chính đáng ;) . Bẹn MH và bẹn HL chỉ đi xuống y tế thuôi mừ ;) . Nhưng mà phải nói là hum đấy số mìn đã định trc' ruồi , có trốn thiế nèo đi đâu chăng nữa thì cũng chẳng thoát nổi đâu :-/ :(

:eek: , các bẹn 10A2 đâu hết ruồi ... :-/ 1 ngày ruồi 2 ngày trôi wa ... chẳng thấy bẹn nèo vít cả :eek: , cuối cùng mìn phải vèo vít ... hìhì ... vít thié nầy mang tính chất nhắc nhở các bẹn A2 ... cần phải xây dựng cái topic nầy lên hơn nữa ;) :D

uồi hum wa hành trình đi tìm sân bóng thật gian nan , đến sân nào cũng bị người ta thuê hết cả rùi , được mỗi cái là hum wa được coi xi nê miễn phí : sân nào cũng có đánh nhau , hết hồn

cứ cái đà kiểu này thì làm sao liên quân A1+A2 thắng được , chẳng hiểu có sống sót nổi wa 1 trận ko nữa

Nguyễn Ngọc Ly đã viết:
cứ cái đà kiểu này thì làm sao liên quân A1+A2 thắng được , chẳng hiểu có sống sót nổi wa 1 trận ko nữa

:eek: [-x , bẹn Ly nha .. phải tự tin vèo lớp mìn nha :> . Đợt nầy các ben trai lớp mìn cố gắng đá bóng giựt đc. cái giải nhá $-) ;) để mở mày mở mẹt cho thần dân 10A2 nha ;;)

mấy chú A1 đá được phết chư ko đùa đâu, còn vẫn chưa chứng kiến anh Tín và anh Bờm đá như thế nào.....

:eek: ... hờ thì có ai bẩu là đùa đâu :> . :-s cứ tưởng bẹn VA vít cái rì ... tưởng là dài lém ... hixhixhix 8-|

Lớp mình đá bóng á?? Một sự thật đau lòng là toàn lũ công tử bột, chẳng đá được đâu

Bẹn Châu Phương giả nam đá thay đê.... :D cho minh Ngọc giả với.... :D

:)) lol ... bẹn MN hay fe^t' nhờ ... :)) I thin' that 's great idea !!! lol !!!!

Hehe, tưởng gì--hồi cấp 2 suốt ngày đi đá với bọn cùng lớp---yên tâm là tớ đá hay hơn thằng Việt Dũng và thằng long B lớp mình

To Châu Phương : công nhận mày đá giỏi thật , ghi đươc nhiều bàn thắng thật , nhưng mày có dám chắc là ko dẫn bóng về khung thành đội nhà ko ???
To Minh Ngọc : bẹn Minh Ngọc định giả nam để đá bóng hả , tớ khuyên thành thật với tình yêu là ko nên ... bởi bóng ko "lăn" kịp theo bẹn đâu

Hehe, bạn Ly "vừa ngoan ngoãn, vừa hiền lành nhất lớp A2"----ko được nói xấu bạn bè đâu đấy!! Tớ mà đá thì miễn chê, ko tin hỏi thằng VD với cả thằng Long B xem!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên