hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn MP ơi, tớ chẳng béo như cái avatar của ấy đâu!! Thế nên cái chuyện người lăn trước bóng là ko thể xảy ra!!:D:D

Mọi người ơi, có ai biết tiêu chuẩn đạt học sinh giỏi năm nay là gì ko?
<<< đang lo học sinh tiên tiến :((, nghe đau khổ quá nhg hình như đấy là sự thật :-s

:)) . Bư thì lo rì ... tiêu chuẩn học sinh giỏi năm nèo mà chẳng như năm nèo :>

:eek: ... lớp mình đâu hết cả ruồi :> , bọn mày chẳng chịu post bài rì cả :-/ . À, mai cả trường mình đc. đi xem fim nhờ ? ko bít có vui ko đây :-/

where R U , babe ?
các cưng A2 đâu hết rồi , sao ko lên bốt bài đi , chán các cưng quá , chỉ có mỗi bạn Châu Hà chăm chỉ

ngày mai phải đi xem fim ruồi , phải mua thật nhìu băm băm để vào rạp ăn cho đỡ buồn . ko hiểu mình ngồi cạnh ai . Số ghế của tớ là R37 có bạn nào ngồi cạnh tớ ko

số ghế tớ là V27, co ai ngồi cạnh ko???? Ah mà lớp mình nên post ảnh lên album đi, tớ request albulm và có rồi đấy.Ai có ảnh post lên cho vui chứ 1 mình tớ chán lắm.

ko cần thiết đâu các bẹn ... hi hì ... mình ngồi đâu mà chẳng đc. quan trọng rì ... cốt là mình có vé vào cửa đc. ruồi chứ ngồi chỗ nèo thì chẳng đc. [-x . Mà chán thế mai bà LA lớp mình bắt mặc đồng phục chứ :( , thế các bẹn có mặc ko ? :-/ . Tớ thấy các lớp khác chẳng phải mặc đồng phục . :(. Mai xem xong lại còn về viết Văn nữa chứ ... chán ... omg :(

Hờ ... nhưng liệu thiế có đc. ko ? có sợ bà LA đánh gia ý thức ko ? :-/

Thuôi ... nói tóm lại là ai muốn mặc rì cũng đc. , đồng phục cũng đc. mà quần áo bt cũng đc. ... Chứ có mỗi vấn đề này mà bàn đi bàn lại nhức hết cả đầu :D

Mày nói "tớ request albulm và có rồi đấy" là ở đâu hả VA ???

hix ... hum nay các bẹn thấy xem bộ fim "Nguyễn Ái Quốc ở Hồng Kông" thiế nèo :-/ ... chán vãi . Có vài đoạn thì cũng đc. còn càng viè sau thì chẳng muốn xem nữa ... mất cả buổi chiều :D

Hehe, hôm nay ko thèm xem phim NAQ, mua vé xem "Oh! Happy day!!!" rùi nhảy sang phóng chiếu số 2 xem !!! hehe, kể ra thì hơi liều thật, lúc đầu tưởng có mỗi mình mình trốn, ai ngở mấy phút sau thấy thêm 3 nhân A2 nữa lò dò vào !! Tèn ten, hôm nay cuộc chạy trốn thành công rực rỡ!! Khổ thân mấy bạn đã phải mặc đồng phục lại còn phải xem "Bác Hồ rởm":D:D:D

Dũng ơi, mày đánh có dấu cho tao nhờ !!!
Hôm qua lớp mình có ai nghỉ ko ???

Phạm Châu Phương đã viết:
Hehe, hôm nay ko thèm xem phim NAQ, mua vé xem "Oh! Happy day!!!" rùi nhảy sang phóng chiếu số 2 xem !!! hehe, kể ra thì hơi liều thật, lúc đầu tưởng có mỗi mình mình trốn, ai ngở mấy phút sau thấy thêm 3 nhân A2 nữa lò dò vào !! Tèn ten, hôm nay cuộc chạy trốn thành công rực rỡ!! Khổ thân mấy bạn đã phải mặc đồng phục lại còn phải xem "Bác Hồ rởm":D:D:D

:eek: ... :(( , seo tao lại ko bít nhờ ... mìn ngoan we' đây mừ :p :D . Bẹn Châu Phương nhá , bẹn ko thèm rủ tớ nhá :> , lúc đầu tao cứ tưởng bọn nó đi ra ngoài chơi ... ai ngờ :eek: bọn nó nhảy hết sang bên cạnh xem "Oh, Happy Day" hả ? :-s. Tiếc we' , nghe nói fim đấy xem hay lắm :-s :((

Viet Dung đã viết:
E! CPhuong!
MAy bao co them 3 nhan nua. Ai ma to gan vay nhi????
:eek: ... Dũng tao cứ tưởng là có cả mày cơ mà :-/ , tao thấy mày chuồn đi cùng bẹn Gia Phương mà [-x :D . Mà mày mới đăng kí vào HAO hả , thảo nào mà vít chẳng dấu rì cả :> :D

bùi minh hoàng đã viết:
Dũng ơi, mày đánh có dấu cho tao nhờ !!!
Hôm qua lớp mình có ai nghỉ ko ???
Được nghỉ thì đã tốt :-s ... bà LA dọa là nếu mà ai ko đi thì coi như là nghỉ học 1 ngày ko phép mà ... <<< thiế thì po^' ai dám nghỉ :-s :(

Đấy đấy, tớ là tớ vẫn đi xem phim đấy nhé!! Ko trốn đâu, mọi người làm chứng !! Mà cô LA bảo là phải đi xem phim chứ có bảo là phải xem phim gì đâu?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên