hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À :)), hóa ra là vậy . Hờ , cứ tưởng rì . Hơ ... mà bẹn MH ko bít mummy = mommy (gọi thân mật :p) còn có nghĩa là mẹ nữa à :D :eek: . hix ... và nó cũng còn có nghĩa như bẹn MH nói nữa ... hìhì :D

Nói nhìu, ko nộp essay có làm sao?? Hôm nay chẳng thấy ông Zack nói gì

À mà lớp mình ơi nghe bọn lớp khác nói là KT tin mỗi người một đề đấy , khó vãi thế này thì teo mìn ruồi , Chi ơi Chi là vị cứu tinh của nhân loài

Ùa ... đúng rồi ... tao cũng nghe thấy bọn nó nói thiế ... nhưng mà hi vọng là ko phải :(( , nếu mà như vậy thì tao chết mất :(( . Hix ...bẹn NL thì lo ri` ... còn tao mới phải là ng` đáng lo này :-s

Nói đến Mr.Zack - nghĩ lại hôm nay lại thấy bùn cười :)) . Về cái chuyện card - hay ho ghê :)) :D . Từ 15.000 xuống còn 1.500 đ` :)) :D. Còn bài essay thì tao nghĩ là thích nộp thì nộp , ko nộp thì thôi - tùy theo ý thức của mỗi ng` :p :D . hi`hi` , nếu mà nộp thì tao nghĩ nó sẽ có cái thuận lợi hơn là ng` chưa nộp cuz đc. ông ý chữa mistakes của mình :D

Chít ruồi ... hum nay phải nộp Văn ruồi mà ko thể nèo nghĩ ra được cái ri` để vít nữa :( . Để thứ 2 nộp đc. ko nhờ ? :-/

Hôm nay KT Tin khó ko chịu được, hehe, buồn cười nhất là bọn nó vứt phao lung tung cho nhau, mỗi đứa một phao, mình ở giữa chẳng hiểu gì cả !!

hahhhah hôm nay lớp ông tin soi ca lớp đều đang chép của nhau thế mà chả nói gì. Chắc ông biết là bài khó quá tụi học sinh ko làm được. May quá nếu mà ông y bắt thì còn chết nữa.

trời ạ nhắc đến môn tin mừ đau lòng quá , cả lớp 1 đề mả mìn vẫn ko làm hết , làm được mỗi bài 1

Hờ ... hum nay KT Tin khó thiệt :-s . Bẹn Khánh lớp ta làm xong bài 1 ruồi đến bài 2 ... cứ tưởng đúng ... mấy bọn ở dưới hết sức tin tưởng vèo bẹn Khánh ... ai ngờ cuối h sau khi nộp bài ruồi bẹn Khánh nói nhỏ với tớ ... "hey, ấy ơi bài 2 tớ làm sai rồi" :-s . hix ... nhưng mà ko seo :D hi` hi` , làm đc. bài 1 là tốt ruồi ... :D

Mà hum nay bê bàn mệt vãi núa :-s ... May mà lớp mình còn ở tầng 2 chứ ko như lớp T2 ở tầng 4 - khổ thân bọn nó ... phải trốn h KT Tin 1 tiết lại còn bê hộ bàn cho lớp mình nữa chứ :-s . Thanx tất cả các bẹn con trai lớp 10T2 nhá ;) :D

À ... hix we^n mất bẹn Minh Ngọc ... hì thanx lun cuz hum nay bẹn MN rất dũng cảm đã nhiệt tình giúp đỡ các bẹn A2 và T2 kê bàn ghế ... và cuối cùng là bẹn MN đc. thưởng hậu hĩnh 1 cái kem chocolate :)) , ko bít ai thưởng cho :D :p he he

Bạn CH cám ơn boys lớp T2 mầ quên boys A2 à ???
Nửa giờ KT Tin mình ngồi khắc thước kẻ, sướng ghê !!!

Hừ, A2 đã ít con trai mà con trai còn ko ra con trai mới đau chứ !! Điển hình là chú Thụy, khi các bạn nữ còn phải nhăn nhó kê bàn thì chú Thụy điềm nhiên ra chơi bóng rổ !!

Thụy thì nói làm gì ,ko tính Thụy nhé , đừng vơ đũa cả nắm !!!

Châu Phương này con trai 10A thì cũng tùy đứa thôi, nhìn tớ hôm qua đây này, hỏi bọn nó xem tớ bê được mấy cái bàn (2 cái :D).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên