hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hương Linh suốt ngày lên xin các cô không Kt bài miệng vì 1 lý do rất chi là chính đáng,... thi học kỳ .Vậy có lẽ tụi mình không phải học bài nữa đâu nhỉ . Sướng quá .

Hôm trước Vn đá hay phết nhỉ .Lớp mình có ai ra đường cổ vũ không .Tối hôm T2 phải học sử thi học kỳ ,nhìn bọn ngoài đường đua xe ,chỉ muốn nhảy ra chơi cùng .Ngồi trên tầng ,chẳng học được gì cả .Tui học có 3 câu mà trúng cả 3 ,giống đề lớp Trung dã man .

hix ... các bẹn toàn trúng tủ hả ... đã giỏi ruồi mà còn hay gẹp may nữa chứ :(( :( hixhixhix ... Trong lớp có rì thì phải bảo nhau chứ , bạn Thủy nhé :> bẹn Thủy bít đề lớp Trung anh ruồi mà ko thèm nói cho bè bạn bít nhé :( :D

Trần Bích Thủy đã viết:
Sao lớp mình lên net nhiều thế ? Post bao nhiêu là bài ,hơn cả khủng bố .
Người ta bảo có chuyện gì thì đóng cửa bảo nhau ,vậy mà cứ oang oang lên nói hết chuyện nhà ra thế ,cẩn thận các thầy cô lên coi thử là toi đấy .
.
Ủa ... bẹn Thủy hay ghê nhờ ! Thiế mới gọi là A2 chứ :p :D hehe . Lên đây dù đâu thì nói chuyện tâm sự với nhau cũng dễ hơn là ở trên lớp chứ :D. Các cô lên thì kệ các cô ... hờ làm rì đc. nhau nèo :D :mrgreen:

Giời ơi sướng nhé, trúng cả 3 câu, đây ko trúng câu nào đây này:(

Hờ ... thì đã nói là học siu ruồi lại còn may mắn nữa chớ :D , thiế mới chim cú :D :mrgreen:

Các bẹn A2 đang nói về chuyện gì thế.... :mrgreen: ( hóng hớt) :D

Hôm nay học Anh chán chết đi được. Cô Lan Anh rõ dã man (bây giờ em mới biết đấy) , buồn quá ,có ai đi tự tử cùng không ? cho nó có đồng đội .

Chắc không đâu Thủy ơi, cứ đi 1 mình đi, tớ mua quan tài cho :D:D

CD ơi CD tự tử cho Ly đi với , điểm Anh hôm nay chán quá , cứ tưởng cô ko lấy điểm :((

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( cô LA ác quá , lại còn lấy điểm 1 tiết nữa chứ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Hờ ... đúng là pa` này nhiều lúc cũng subado* :p :D . tự nhiên đùng 1 cái lấy ngay bài 1 tiết làm mình chủ quan we' , cứ tưởng ko seo :-s ... ai ngờ cuối h bà ý bảo là lấy mark 1 tiết :( - 8 M bọ :((

Ly ơi ,tự tử cùng hả ? Vậy VA mua 2 cái quan tài sẵn nhé .cảm ơn trước .
Có ai muốn đi cùng 2 đứa tớ nữa không ? :((

:eek: hơ ... các bẹn hay nhờ chết chóc rì ở đây hả :> thủi thui cái mồm đê :mrgreen: đời còn dài tương lai còn sáng mừ ... chết làm rì ... phí lắm :mrgreen:

lớp mình thảm bại vậy sao ? trời ơi ,con trai lớp mình làm ăn cái kiểu gì thế ? hay để con gái đá bóng hộ nhé ,có khi lại khá hơn đấy .OK? :beerchug:

Mà VA ơi, quan tài giờ đang lên giá đấy ,nhà có đủ tiền không vậy ? :)|

Nhà VA giàu bỏ xừ, đủ hết ý mà, ko sao đâu!!!:D:D
Hehe, bọn con trai lớp mình đúng là ko ngoài tầm dự đóan, thua thảm hại !!! Nhưng ko sao đâu các bạn à, căn bản là tớ cũng chẳng trông chờ là các bạn sẽ thắng!!:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên