hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Muốn sang A2 lắm cơ.... :D nhưng mè khổ lổi...... :mrgreen: nghe tin giai đẹp của A2 biến hết rồi..... :(( lòng mận xao xuyến quá...... ko biết có nên chuyển hay ko..... :mrgreen:

:)) hehe tao nói có sai đâu mà ... :mrgreen: cái tính hám dzai của con nì là ko sửa đc. đâu mà :mrgreen: :D. Ở đâu thấy dzai đẹp là tớn lên :mrgreen: [-x

Hôm nay thi Lí rồi đấy, có đứa nào học chưa để tao còn soi bài :D

:(( ... hum nay lam Lý như shit ý :(( :D. Bài khó ra phết :mrgreen:. Ko bít thứ 2 thi Hóa thế nèo đây :(

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Mày thì hơn gì tao hả con kia...... >__<
Hờ ... nói chung thì ... con gái nhìn thấy dzai đẹp thì ai mà chẳng tớn lên ... hehe :mrgreen: ai mà chẳng rứa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề Lý hum nay khó vật..... >__< bài 4 mình còn chưa đọc đề bài.... ^__^

hix hum qua đã phải nghỉ học TA để ở nhà ôn Lý thế mà hum nay làm bài phê quá :((

hix :D mà bài 4 hình như lớp Tin ko phải làm mà , A1 + A2 cũng rứa ... hix. Khổ thế ... lớp 10 L2 vẫn phải làm :mrgreen:

Nguyễn Ngọc Ly đã viết:
hix hum qua đã phải nghỉ học TA để ở nhà ôn Lý thế mà hum nay làm bài phê quá :((
:eek: ... tưởng phòng của bẹn Ly trông dễ lắm cơ mà :D . Bọn nèo đi ra mẹt cũng tươi cười hớn hở :( . Chẳng bù cho phòng mìn ... cái lão già trông khó vãi :-s ... lượn đi lượn lại như tầu bay giấy ý :(( >>> làm bài như shit luôn :(

công nhận phòng mình trông dễ thật nhưng mà phần lý thuyết tưởng đúng , đến khi thu bài hỏi lại bọn nó mới thấy hóa ra mình nhầm :(( :(( :(( :((

À ... nhầm mỗi lý thuyết thôi chứ rì :D ... thì cứ cho bét nhứt là đc. 8 mark đê :D <<< thế là kool ruồi còn rì nữa bẹn Ly :D

Giời ơi chít con rồi kiểu này HS trung bình rồi. Cũng chỉ tại cái ông trông thi thôi huhuhuhuhuhuh:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Hôm qua ôn cả tối mà sang nay làm đến chỗ cuối còn sai :(:)(:)(:)(:)((

Kiểu này thì ko những môn toán mà môn lí cũng chết :(:)(:)(:)((

hix :-s ... các bẹn calm down nèo :( ... từ từ thôi ko việc rì phải bùn cả .... :( . Mới HK1 mà ... hix HK2 đành cố gắng vậy ... mới bước vèo cấp 3 còn bỡ ngỡ ko seo cả :D ... cố lên nhé ;) :-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên