hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chắc tại vì Ams có nhiều tổ chưc tài trợ , nhiều học sinh du học nước ngoài và được quảng cáo nhiều

Phạm Châu Phương đã viết:
Hôm qua vừa đi "Ngày về HAO" xong, vui lắm, vui lắm !!! Đi xong cái này về, bây giờ tớ mới hiểu tại sao Ams lại nổi đến thế !!
:eek: hơ thế hả ? hix chán thế có đứa rủ mình đi mình lại ko đi ... hix :( . Mà nghe nói là đi ko mất xiền vé hả ... moreover lại đc thêm 1 suất ăn 80 k nữa à =P~ ... hix sướng thế ... mình ngu we' ... hix mà này CP seo trường ams lại nổi là thế nèo :D nói rõ ra phát :mrgreen: chứ mấy đứa kia cứ đoán già đoán non ... :> hix :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đứa nào đi ngày về ? không rủ tao đi với hả ? ki bo . :(( :((

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Quên mất 1 người à :D,có biết là ai ko??
hehe ý muốn nói ở đây là bẹn Tõm ý mừ :mrgreen: rite ??? :D

hehe ...bẹn Tõm và bẹn Lê đừng tranh nhau nữa :D [-x tốt nhứt là tớ nè :mrgreen: :))

Toàn một lũ nhận vơ !!:D:D:D !! Hehe !! Hôm đấy đi tuyệt lắm, nhìn các anh chị Ams khóa trước mà mê luôn, người nào cũng giỏi, giàu, thành đạt, sành điệu, nói chuyện có duyên.......Lói chung là ko biết về sau mình có được như thế ko

Châu Phương có thấy anh nào đẹp trai cỡ wonbin không ? chỉ đây với . :))

người nào cũng giỏi, giàu, thành đạt, sành điệu, nói chuyện có duyên.......Lói chung là ko biết về sau mình có được như thế ko
Bạn Châu Phương nằm mơ giữa ban ngày đấy à ;;)

Mấy bạn cứ xem ai thành đạt nhất trong mấy người đấy, thế nào mai sau tớ cũng hơn họ :D

Hehe, nói chung thì thành đạt chắc đứa nào cũng sẽ thành đạt thôi, quan trọng là thành đạt như thía nào !!! Và tớ sẽ là một trong những nhân thành đạt nhất 10A2 !!:D:D

Hehe, nói chung thì thành đạt chắc đứa nào cũng sẽ thành đạt thôi, quan trọng là thành đạt như thía nào !!! Và tớ sẽ là một trong những nhân thành đạt nhất 10A2 !!:D:D

Châu Phương vừa gõ vừa ...ngủ đúng không? :)) .. Xời ơi ,kiểu này phải xét CP vào nhóm người thành đạt nhất trong ...trại Châu Quỳ mới chí phở ..hehehe
:)) :))

Hehhehehe tớ sẽ là người thành đạt nhất trong nhóm người đó đấy, nhưng bây giờ cũng phải biết mình nên làm nghề gì đây ta. Doctor và lawyer tớ thấy khó ăn quá, thôi chuyển sang computer software, nhưng mình hoc tin chả ra cái gì thì làm ăn gì?? Thồi thì đành sang hardware vậy, dễ hơn. Ngày mai chắc là đến xin tài trợ của các bạn A2 để đào tạo 1 nhân tài :D

E
Chào mọi người. Em là newcommer . Ai di 17teen không??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên