hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
muốn account kick hoạt thì hinh như là phải khai form đầy đủ chính xác rồi HAO mới gưi email cho mình thông báo gì gì rôi mới được cơ. hình như phải mất 2 hay 3ngày gì đấy. Cố chờ nhé

Bạn Thụy mới lênmaf đã tích cực câu bài thế là ko đc đâu nhé :nono: (nhắc nhở hộ MOD MN :D )

đâu có gì..(!) Em thừa thời gian thì viết mấy bài thôi chứ co câu bài gì đâu. híhíhíhí. Oa 1 ngày mà duoc 23 bai co a`. Kể cũng kinh đấy nhỉ :0

Thụy ơi, thằng ngố !!! Nhìn cái số bài ở dưới avatar của mày ý !!!

à ừ nhỉ . Đúng là mình nhà quê quá . Nếu tính thêm cả bài này thì tổng số là bn bài??

đếch thèm chat với mày đâu. mày cư gọi người ta là ngố đi. Thằng HOÀNG HOẠN (!)!

dù thằng THỤY CC có đẹp trai như hoàng hoạn thì cung không chát với mi đâu. ĐI đi .TA đây không có tiền lẻ :))

Đừng tưởng bở, lính mới Trần Việt Thụy hơi tinh vi đấy !!!
Mới nứt mắt ra mà đã đú !!!

RỒI lính mới bao giờ mà chả mạnh hơn lính cũ. Phải không A2. Huống chi hoàng hoạn lại là lính "quèn" híhí :))

10a2 ơi. mở cả cái phần Tranh ẢNH đi. có ảnh em đó hihih

Trần Việt Thụy đã viết:
10a2 ơi. mở cả cái phần Tranh ẢNH đi. có ảnh em đó hihih

Kinh đây ,bạn Thụy nhà ta post bài nhiều khiếp :eek: .Thụy hồi này rảnh ghê nhỉ .

Ừ. tHỤY CHẢ BAO GIỜ BẬN CẢ. Toàn tìm chỗ để chơi thui. Các bạn co chỗ nào chơi không méc dùm cái.

à mà hoàng hoạn ơi, cái avatar mới trông được đấy. Nghe lời tao mà >>>>>> NGOAN!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên