hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn mày câu bài dã man quá !! Thằng Thụy mới lên HAO được mấy ngày mà đã làm cho cái topic lớp mình dài thêm mấy trang rồi, câu bài như thía là ko được đâu đấy

hix 8-} lâu lém ko vèo đây ruồi :D thế mà lúc vèo thì 8-} hoa hết cả mắt vì 1 đống bài của bẹn Thụy + bẹn Hoàng ... :> (câu bài hơi ổn đấy nhá :D - nhứt là bẹn thụy nhá :x :D :>) hix cứ như thế này thì vài ngày nữa số bài sẽ = mình mất :((. Đề nghị Mod MN xem xét lại [-x

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Thụy ơi yên tâm đi, thua keo này ta bày keo khác, nếu topic này bị lock thì ta lập cái khác :D
:)) hehe bọn này láo thật p[-x .... Mod MN đâu vèo đây mà xem bọn nó đang làm loạn hết cả lên đây này :D. Thế thì bẹn Tõm chưa bít ruồi :D Mod MN thử lock thử nick của thàng Tom xem neo` , xem có còn post bài đc. nữa ko :> huống chi là lập topic khác :)):D

Trần Việt Thụy đã viết:
Khôgn biết lần này đi với ai. Chả rủ được ai. Ngại bỏ tiền rủ>>>>>BÓ TAY
:> :(( Bẹn Thụy nhá :> :D ... we^n mất tớ ruồi à :( ... bít con nèo đây ko ? :x :> [-x

hix :)) thụy tởm lợm we' :D câu bài kin vãi ... hix mới vô đây đc. có mỗi vài ngày mà đã hơn 100 vài ruồi :D ... hehe ... Thụy ơi ... nhìn vèo cái avartar của bạn Hà đê :)) :D

Bạn Thụy nhà ta đỉnh thật .câu bài như đi câu cá . :)) Cứ đà này có khi lại được lên làm mod ở 1 box nào đó cũng nên .nhỉ ? :eek: :))

Ấy chết. Các bạn nữ quá khen. Nói thật thì em vô cùng muốn "lên chức". Sướng lắm.

To MN: Minh Ngọc có thể cho tui làm MOD 1 ngày được không???. Hì hì

Thụy ơi nhớ lấy câu này :
Trèo lên cao quá có ngày ngã đau !!!

Ông thì biết cái gì?!!? Nói ít thôi. Con người ta phải sống có mục đích chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng ơi!!! mày nói cái gì thế. Bậy bạ quá. không sợ treo nick à . sửa lại mau không MOD thấy thì mày toi đấy

Hôm nay tổ chức SN vui quá cơ, may mà bọn nó ko phá tung nhà mình lên

<:eek:>
<sao><Phương><lại><tổ><chức><sinh><nhật><hum><nay>

<thông><báo>
<thời><gian><gần><đây><chủ><đề><này><đã><xuống><cấp><nghiêm><trọng>
<:)>
<mong><các><bẹn><A2><lưu><ý><:)>
<chủ><đề><này><sẽ><bị><lock><vào><tối><ngay><mai>
<nếu><các><bẹn><vẫn><tiếp><tục><câu><bài>
<bằng><cách><gửi><bài><hàng><loạt>
<chỉ><nên><gửi><từng><bài><1><:)>

<thành><viên><Trần Việt Thụy>
<đây><là><lần><cảnh><cáo><thứ><2><đến><thành><viên><này>
<nếu><tiếp><tục><vi><phạm><lần><3>
<sau><bài><cảnh><cáo><24h>
<tớ><sẽ><gửi><đến><BQL>
<và><sẽ><lock><acc><của><bẹn><Thụy>
<mong><các><bạn><chú><ý>
<đặc><biệt><là><bẹn><Thụy><:)>

Ngọc Kia!!! Tui và bà cần nói chuyện ngay ngày mai. Tui không câu bài. Đừng cảnh cáo tôi. Tôi bảo tên hoàng nhưng nó không nghe, sao bà chỉ soi mỗi tôi. Quá đáng thế. thiên vị vãi

Ai chả nhìn thấy cái :"Last edited by tranvthuy on 13-01-2004 at 06:04 PM." ở cái bài "mục dick" của mày .
Đừng tưởng ai cũng gà như mình !!!

Hôm qua đi trượt Patin xong bạn Châu phệ ko đi cùng bọn tớ à ???

Hôm qua ,2 đứa lớp mình cùng tổ chức sinh nhật ,thích nhỉ .Có chuyện gì hay kể nghe cái .Tường thuật lại đi ... :D .đề nghị bạn Thụy và Hoàng không câu bài .Kẻo mod Minh NGọc khóa cái bõ này thì 2 bạn cũng sẽ đi theo nó luôn đấy . :))

Thủy chỉ thắc mắc thế nào là câu bài đây, đã vào mí diễn đàn chỉ chỉ có nước nói lung tung ... thế thì thế nào chả là "câu" ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên