hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Ngọc Thủy đã viết:
Thủy chỉ thắc mắc thế nào là câu bài đây, đã vào mí diễn đàn chỉ chỉ có nước nói lung tung ... thế thì thế nào chả là "câu" ???

Con N.Thủy này ngu zữ .Không biết nó có phải từ trại Châu Quỳ ra hông ? :)) Con này mà không biết câu bài mới là chuyện lạ có thật .hahahaha .
:)) :)) :))

Nguyễn Ngọc Ly đã viết:
Trời Thủy mới vào mà ngay bài đầu đã câu rùi

đề nghị bạn Ngọc Ly lần sau nói rõ Ngọc Thủy nhé .Lộn xộn quá .Mọi người tưởng nhầm hết thì tiêu đằng này hả ? mod mà có del nick Thủy này ra thì Ngọc Ly sẽ .... (sẽ sao tự hiểu ..hahahah :)) )

Đấy :> bẹn Hoàng lại câu bài ruồi nhá :> :D ... bi h xin các bẹn chú ý nè :> . Đây là vấn đề nghiêm túc mà tớ xin thông báo ... (thay cho Mod) .... :D . Hum nay khoa' 03-06 đã họp và bàn về rất n` vấn đề :D và quan trọng nhất là về vấn đề câu bài . Lớp mình chỉ có tớ + Thụy + châu Phương đi thôi .... bi h tớ sẽ thông báo 1 qua qua để cho các bẹn cùng nắm đc. và xin thực hiện nghiêm túc cho :).
- Thứ 1 là : Nếu bi h mà câu bài thì sẽ bị phạt tiền (hình như là 2 k thì phải) - xin đông chí Thụy và Hoàng chú ý :> :). Trogn tr.hợp ko chịu chấp hành thì sẽ bị lock nick và ko thể nèo tham gia post vài típ đc.
- Thứ 2 là : Mỗi tuần các bẹn trong 4rum 03-06 sẽ phải nộp 500 đồng cho tớ (do Mod MN giao nhiệm vụ :)). Với mục đích là ... với số tiền mà các mems góp lại như vậy thì hàng tháng sẽ mua quà cho ~ ng` đó . Và nếu đc. mem nèo có sn trong tháng đấy thì sẽ tổ chức và nhân đây cũng là 1 buổi để họp Box luôn :) .
Note: Mọi ng` đã quyết định là sẽ lập riêng 1 topic cho khoa 03-06 chuyên dành cho chat chit . Mọi ng` có thể vèo đấy câu bài thoải mái ... mà ko bị nộp phạt :D ... còn mong các bẹn hãy nghiêm túc trong các topic khác :)

Nội dung họp box 03-06 hum nay chỉ có thế , tớ xin báo cáo thay hộ Mod :) :D . Đề nghị các bẹn chấp hành đúng luật :) Xin chân thành cảm ơn :p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình có thêm THỦY- nhà quê à. Hay vãi. Châu hà đã thay tui nói tất cả rùi. Okie. Tốt thôi. Việt Anh nhỉ

Khiếp quá , tham gia forum mà phải đóng tiền , tuy rằng ít nhưng thế chả hay tí nào !!!

Thôi ko câu bài nữa, ko khéo lại bị lock cái topic này của lớp mình thì chán lắm....Bọn mày nghiêm túc đi...

Chủ chương là không câu bài. Đóng tiền cũng chả sao. Thoải mái đi. Ai thiếu tiền ta cho

Thông báo: Hôm nay ông quyến như cái thằng điên nhỉ. Mít chết rùi lại còn vơ cả con tịnh vào chứ. Lộn ruột. Ghi tên sổ đầu bài khai chương HK II ấn tượng vãi.

thế hôm nay bọn mày đi học không tao bùng! Tao bùng đến 3h30 ta lại đến. OK. Có ai đi chơi với tao không???

Hôm nay là lần cuối cùng trong năm nhìn mặt ông Quyến , sướng run người !!!
Thụy ơi, 3h50 hãy đến !!!

Bọn mày ui, nghỉ hè rùi:D, hôm trước đi họp nghe siu mod nói hay quá, rất đúng ý mọi người, chỉ tội riêng tớ ko hiểu gì cả:D

X( tôi đã nói rõ ràng dễ nghe thế rồi mà còn già mồm hả..... X(

Có nghĩa là còn một vài thành viên của A2 03-06 lười biếng ko chịu đóng góp ở các chủ đề khác..... X( chỉ chuyên tâm trong cái chủ đề này, cẩn thận nhé, lock là chuyện rất dễ xảy ra...... Tôi đã lock của đề của lớp Trung và lớp A1..... X(

VD các thành viên: Nguyễn Ngọc Ly, Bùi Minh Hoàng, Nguyễn Việt Anh........... X(

Các anh các chị chú ý dùm đi nhé..... X(

Bạn MN bình tĩnh đã nào, làm gì mà nóng thía, đừng có lock topic của A2 nhá.....Hic hic, mà bọn mày cũng tử tế đi chứ, đừng có làm MOD tức lên, chỉ có bọn mình thiệt thân thôi

Bọn mày dám đùa với MN khi không có ta a`. LÁO!!!....Đợi ta vào đùa tiếp với. :D

<ặc>
cái top này sẽ bị lock trong tương lai gần.... X( báo trước đấy nhé các anh các chị lười biếng ko chịu tham gia các box khác..... X(

các box khác chả có gì đáng chú ý cả. Vả lại anh em 10A2 thì phải biết đường mà nuôi topic của mình chứ.! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên