hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay lớp mình có ai đi 17teen ko nhỉ
sau tết lại còn vụ làm báo nữa chứ , bận quá

Ly lần sau ko viết làm 2 bài thế này nữa đâu nhé......
siu MOD MN

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Báo báo cái gi`
Vớ vẩn. Chơi đê. À mà Ly ơi . Tao đi 17 đấy. :D

ua`, công nhận là hôm nay sướng thật, nhưng ko biết hậu quả sẽ thế nào nếu ông Tin biết là lớp mình chẳng có tiệc Tất niên tất niếc gì cả ??

hahhah thế mới gọi là 10A2, nếu ko có lớp trưởng HLyn thì chắc là cả lớp đã phải học hết 4 tiết mất:D.

Ơ thế hôm trước thì bạn MN bảo là hãy tham gia các topic khác trong box 03-06 để tranh đua với các box khác, hôm nay lại bảo tham gia box của họ là thế nào???

Chuyện, hehe, mẹ tao mà lại, phải active thế chứ

heheheh ,ta thật thông minh khi ở nhà mà cười khoái chí .Em thấy vui quá .Hôm qua trời mưa ,các bác đi chơi mát chứ ? :))

hehe, hôm qua ở nhà mình cầu trời mưa cho bọn nó hết đi Seventeen.....:D:D....Khổ, đã bảo là dạ hội lần này chán lắm mà lại, thế mà cứ kéo nhau đi cả lũ

Dạ hội hôm qua chán quá, mấy ông hát rock cứ thét vào cái mic làm nghe xong ù cả tai. Thế mà cũng được thuê cơ đấy, hát bìu quá.

hôm qua đi 17teen ko phải để nghe ca nhạc mà chỉ để gặp gỡ bạn bè , vui phết đấy chứ , à mà sao hôm qua tao ko thấy C Phương , cả Thụy nữa ???

Con cPhuong đã bảo là nằm nhà cầu trời mưa rồi mà bạn Ly cứ hỏi hoài .Chả theo dõi gì cả .Câu bài kiểu này là 2 bên đều có lợi hả ? :eek:

bọn mày ơi :(( :(( :((. Nếu ai hôm qua cảm thấy buồn thì tao khuyên bon mày nên vào TOPIC : " Tears on the seventeeth" xem nhé. :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên