HDC-HAO dancer club

Toàn thể HDC tham gia Hội trường, thiếu mỗi anh Khoa

ảnh này anh Thái chụp

ảnh này em Châu chụp
(ko ăn ảnh nhất là mình, chán ko buồn sửa lai)

HDC sau đợt này mong rằng sẽ quay lại với mục tiêu ban đầu là tập luyện kỹ thuật và mở rộng hoạt động để thực sự là CLB chính thức của HAO cũng như AMSER

Quên mất là vãn còn chocolate mà chưa ăn. CN này anh Ngọc mang đi nhé, mang cả lipton nữa thì tốt. ;;)
Em sẽ cố làm phim nhanh nhất có thể nhưng cũng tốn nhiều thời gian nên mọi người chịu khó chờ nhé, cho nó hồi hộp. :D

Mọi người chụp ảnh lúc nào mà không thấy mặt em với Tú Linh đâu nhỉ, bỏ rơi bọn em rồi ah, ảnh HDC đấy đâu có đủ :((.
Ah, trong máy anh Thái cung có chụp nhiều bức lắm mà, khi nào anh gửi cho mọi người đi :x

----------------

Nguyễn Mạnh Cường đã viết:
Quên mất là vãn còn chocolate mà chưa ăn. CN này anh Ngọc mang đi nhé, mang cả lipton nữa thì tốt. ;;)
Người đâu mà suốt ngày chỉ có ăn thôi, ăn nhiều béo là không lấy vợ được đâu :)) :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
:x Thế là một tuần ăn chơi đã trôi qua thật nhanh. Cả tuần trước ngày nào cũng được nhảy thật là thích nhưng bây giờ phải quay lại học thôi, mỗi tuần lại chỉ mong đến CN để được gặp cả nhà, được nhảy, được bù khú với nhau:)>- . Ôi, mấy hôm ko nhảy mà cuồng chân quá, làm sao bây giờ :(( :(( .

Hy vọng CN tới lại được ăn chơi quay cuồng tiếp :D.

Học thôi, ko tinh thần cứ xuống thế này thì chán lắm. Học để mà đến CN đi nhảy còn có niềm vui, niềm hạnh phúc chứ, còn được ôm các anh chứ;;) ;;) :* :x .

Ah, hình như BTC Hội trường sẽ làm đĩa quay lại đêm 25 đấy, ai có thông tin gì về việc này thì nhớ báo cho mọi người, nhất là mấy anh, chị mà quen người trong BTC ấy. Hình như cuối tuần này có đĩa hay sao ấy. Mua về để xem người ta quay mình thế nào chứ, để xem có ai quay đẹp hơn chị Châu ko nữa chứ:)>- b-) ;) .

Ôi, nhớ tuần vừa qua quá, yêu mọi người nhất, yêu HDC nhất:x :* :x :* .

Chỉnh sửa lần cuối:
To anh Khoa: anh cám ơn nhầm người rồi :M (tự nhiên được cám ơn, nghĩ cho cùng thì đính chính là hơi .... thừa :)) )
Ha ha, công nhận mình lên ảnh còn thua xa thằng Cường!Phen này phải về nhà cắt tóc cạo râu thôi.
Cường ơi, tao quên mất hỏi tên "em" mày rồi (mà mày hình như cũng muốn giấu hả) !!
chủ nhật tới phải tập lại điệu "vans" ,thật đáng hổ thẹn, thật đáng hổ thẹn các anh giúp em với nhé !

kakaka chú có cố đến mấy cũng thía thôi ;;) chú muốn nhận anh làm anh vợ thì cứ nói thẳng ra, còn bày đặt quên ....
Zậy CN này mọi người định học từ mấy h? Mới cả CN này chính là Tết Tây đấy, bọn mình làm bữa tổng kết năm cũ + rút kinh nghiệm + đề ra phương hướng hoạt động + CHIA TAY EM NGA cái nhể

Cả nhà bàn bạc đi chơi sôi nổi quá làm cho mình chỉ mong đến CN:((
To A.Ngọc: :(( Em đồng ý với MA, sao ảnh HDC mà lại bỏ mất bọn em[-( [-(
Cả nhà cùng nhau bàn bạc về kế hoạch CN nhé!

Cn này mọi người hẹn nhau 9h nha. Cả tuần vừa rồi ngày nào cũng được gặp mọi người, còn bây giờ chỉ có mỗi CN thôi nên hy vọng rằng mỗi CN sẽ học được nhiều, chơi được nhiều như tuần vừa qua.

Ah, còn một việc nữa, chắc Nga vẫn chưa nói với mọi người. Hôm nào tất cả mọi người trong HDC đều rỗi thì chúng ta sẽ họp một buổi trước khi Nga đi, chỉ ra rõ ưu điểm cũng như khuyết điểm của từng người để rút kinh nghiệm, hy vọng rằng chúng ta sẽ học được nhiều điều mới. Mọi người cần nói thẳng thắn & chân thành những điều chúng ta thấy được trong các buổi tập vừa qua.

Mong đến CN để được bù khú, được gặp mọi người, được rút kinh nghiệm nhiều hơn :D.

Yêu HDC nhất... :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
cho cháu vào khoe avatar :x avatar xinh! :* yêu! :x :* >:-D<

Qua có mấy hôm tập mà HDC có nhiều "điều mới mẻ" ghê cơ ;;)
CN này sẽ zui lắm đó ;;)

Hé, cả nhà nhảy đẹp lắm :D
Đúng là có thầy Khoa dìu dắt có khác! :D
Tiếc là em lại không tham gia được :(
Nhưng nhìn mọi người nhảy là mê rồi! :D
Félicitation!

mãi tới hôm cn vừa rồi, em mới bit đến HDC ,cho em tham gia với có được ko ;;)

Tôi đăng ký mà có ai nhận đâu, chắc HDC không muốn nhận thêm người hả Ngọc. Thôi, để anh với em Khanh học riêng vậy...

ơ đây :p nhận chứ nhận chứ ạ ;;) anh Tùng đừng giận, HDC đang vui quá mà! ^^ anh Tùng và chị Khanh cho bọn em thông tin liên lạc, bao giờ có kế hoạch về buổi tập tới em sẽ báo :)

tối CN tuần này lớp mình đi nhảy nhé!

Dạ thưa em Nga, thông tin anh khai hết cho anh Ngọc rồi, anh ý cũng hiểu anh lắm ;) nên có gì em cứ hỏi anh ý. Nhưng mà nhảy bao giờ cũng có đôi, mà anh không nhảy với anh Ngọc đâu, :)) nên phải tìm một ai đó. Tiếc là các em còn đang say mê trong men chiến thắng :)) :)).
Ngọc ơi, lần sau mày thu cái ảnh cho nó bé lại, mỗi lần mở cái này ra xem cứ xót xa.

:)

Avatar kưng đẹp! :* Nếu rõ hơn cái ng đằng sau mặc váy hồng thì có khi thành 1 cái avatar đỉnh rồi í :-" :p

Iu iu, ghét mỗi cái bọn ăn mảnh, câu cá mảnh thôi à b-) :D

Hẹn mọi ng cuối tuần, nếu đi được :-s

2 aTùng: dư nữ mà :)

Ko hiểu sao ko vào được yahoo photo nên đành up tạm lên đây cho mọi người xem vậy nhé.

Ảnh dạ hội đêm 25...

Tình củm gớm :p

Anh Thái sướng nhất còn gì :D

Động lắc hay siêu nhân đây :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếp tục nè...

Mấy ảnh này từ lâu lắm rồi...

Chị em HDC xinh nhất;;) (có bao gồm mình nữa hehe):)):))

Ai vậy :));;):p

Em Nga yêu ai là nồng nhiệt lắm, ai cũng...khiếp :D:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nj đi câu cá vui ghê, mỗi tội lúc về lại gặp sự cố, làm mọi người ko đi Bát Tràng được, xin lỗi nhé, bây giờ up lên mấy cái ảnh nhìn cho vui nhé. Có mấy cái private;;) thì gửi cho chủ nhân, chủ nhân của các bức đó thích thì up, ko thích thì cứ giữ;;), đằng nào MA cũng xem hết rồi :p

Anh em ôm nhau ấm nhỉ:D:p...Thèm quá :((

Ko sao, chị em ta cô đơn đành quay ra ôm nhau vậy, vẫn ấm...:p:p

Cờ bạc thôi... Đi câu cá chỉ có nhăm nhe cờ bạc là nhanh:p:D (Hình như cổ mình bị gãy :))

Ba cây nào...

Hai bác này máu lắm :D Hinh như anh Cường còn nợ anh Linh 500VND thì phải :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên