HDC-HAO dancer club

Vẫn tốt, "cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui" thôi :| :) :*

HDC tuần này tập bình thường nhé, nghĩa là thứ 5 mọi người (ai ở HN) thì có mặt ở Ams 18h00!!! Chủ nhật thì không bắt buộc

Hẹn mọi người sau :)

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
HDC dạo này sao ^_^

Dạo này HDC đông vui lắm.Không thiếu gì các nam thanh nữ tú tham gia.

Giờ học ko còn phải kê bàn nữa, sướng thật.Lại có chỗ học cố định nữa...đặc biệt mấy buổi thứ 5 gần đây ko còn cảnh mọi ng gọi điện hỏi nhau "học ở đâu thế nhỉ " 0:) ai cũng được thông báo chỗ cố định rồi mà. Chết chết hôm nay Lan nhắc đến sớm đúng giờ, mình đến muộn có 1 chút đã thấy mọi ng đến đông zui lắm rồi.
;;) Không khéo lần sao đến muộn tiếp là phải đi về vì mất. Nghiêm túc và chuyên nghiệp từ thông tin cho các thành viên đến tận việc tổ chức ạ. :)>-

Ngưỡng mộ :-$

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
HDC dạo này sao ^_^

Giờ học ko còn phải kê bàn nữa, sướng thật.Lại có chỗ học cố định nữa...đặc biệt mấy buổi thứ 5 gần đây ko còn cảnh mọi ng gọi điện hỏi nhau "học ở đâu thế nhỉ " 0:) ai cũng được thông báo chỗ cố định rồi mà. Chết chết hôm nay Lan nhắc đến sớm đúng giờ, mình đến muộn có 1 chút đã thấy mọi ng đến đông zui lắm rồi.
;;) Không khéo lần sao đến muộn tiếp là phải đi về vì mất. Nghiêm túc và chuyên nghiệp từ thông tin cho các thành viên đến tận việc tổ chức ạ. :)>-

Thế nếu chưa biết gì thì HDC có tổ chức lớp dạy nhảy từ đầu kô?

Có có anh ạ, vẫn đang dạy từ đầy anh ạ! :D:D:D

Mời anh tham gia ngay kẻo "nguội" :x:x:x

Nguyễn Xuân Tùng đã viết:

HDC trước giờ không thực hiện, nhưng có luật là muộn 10p thì coi như không phải đến nữa :|

Hôm qua trường lấy địa điểm thi vào lớp 10, coi như phải nghỉ, không tập được, mọi người chuyển sang trường Văn hoá tập tạm. Ấy đến muộn, thì tự liên lạc với mọi người chứ. Còn như đt ấy có vấn đề, hay không có số, thì bọn tớ cũng chẳng quản được |-)

1 chuyện như vậy mà nói châm chọc như ấy, có nên không? :)

-------------
Có đấy ạ :) Mọi người vẫn đang tập cơ bản mà :) Tuần sau anh đến nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Có đấy ạ :) Mọi người vẫn đang tập cơ bản mà :) Tuần sau anh đến nhé

Cho anh hỏi:
- Thời gian / Địa điểm
- tên và đt người phụ trách (PM cho anh nhé, trong trường hợp kô tìm thấy lớp :D)
- Học phí bao nhiêu ? theo ngày / theo tháng / theo năm?

Thanks em!

Lê Hải Bình đã viết:
Cho anh hỏi:
- Thời gian / Địa điểm
- tên và đt người phụ trách (PM cho anh nhé, trong trường hợp kô tìm thấy lớp :D)
- Học phí bao nhiêu ? theo ngày / theo tháng / theo năm?

Thanks em!
Thời gian và địa điểm đã có ở trên :)

Học: Thứ Năm hàng tuần, 18h00 (!! :p) trường Ams, phòng ăn cấp 2 (cùng địa điểm với lớp nhảy cô Lan)

Nếu a không biết chỗ, vô trường hỏi các bác BV là các bác í chỉ cho :)

Tập thêm: chủ nhật 9h30, CLB mùa xuân, gần rạp xiếc

Phụ trách: Đinh Tường Lan (09 89 78 87 85), Nguyễn Mai Anh (09 04 91 21 03)

Học phí (sinh hoạt phí): 30K/người/tháng

Hiện CLB có tầm 10 - 15 người. Anh có thể dẫn theo bạn nhảy của mình, quân số của CLB trồi sụt cũng hơi thất thường :p

Không có gì :)

----------

Mấy ngày nay thấy mình tệ quá, lại có hứng đi tập :D

Mai ở Mùa Xuân, cạnh rạp xiếc, 9h30 nhé mọi người :*

(Sẽ cố gắng đúng giờ :p)

Giờ học ko còn phải kê bàn nữa, sướng thật.Lại có chỗ học cố định nữa...đặc biệt mấy buổi thứ 5 gần đây ko còn cảnh mọi ng gọi điện hỏi nhau "học ở đâu thế nhỉ " ai cũng được thông báo chỗ cố định rồi mà. Chết chết hôm nay Lan nhắc đến sớm đúng giờ, mình đến muộn có 1 chút đã thấy mọi ng đến đông zui lắm rồi.
Không khéo lần sao đến muộn tiếp là phải đi về vì mất. Nghiêm túc và chuyên nghiệp từ thông tin cho các thành viên đến tận việc tổ chức ạ.

Ngưỡng mộ
Chú Tùng lừa anh nhá.Thế mà bảo là đến không thấy ai nên đi về.Làm anh lỡ mất buổi học.Hic..

Đặng Cao Cường đã viết:
Chú Tùng lừa anh nhá.Thế mà bảo là đến không thấy ai nên đi về.Làm anh lỡ mất buổi học.Hic..
Lẽ ra anh nên gọi em! :|

Gọi người chăm chỉ í chứ :D :)) :p

CN vừa rồi "vui" lắm, mọi người vô blog của em mà đọc í :)

Đặng Cao Cường đã viết:
Anh Cường đọc không kĩ rùi :D

:) Em hôm đó có việc bận hả? Dạo này bận thường quá nhỉ? :)

:D.Đùa tí chứ hôm nọ anh bận.Chú Tùng gọi điện bảo đến không thấy ai.Chứ không thì lúc mình về chắc kịp học được nửa buổi.Nhanh thật.Ngoảnh đi ngoảnh lại đã thứ 4 rồi.Mai lại đi học
@Lan:Vào đọc cái blog của em về buổi chủ nhật.Thấy không đặc biệt bằng buổi thứ 5.:D.Trời mưa mang lại nhiều cảm xúc quá nhỉ
@Hà:Em bảo anh không đọc kỹ chỗ nào cơ ?;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào mọi người :).
Thấy mọi người kể chuyện học hôm nọ làm em tò mò quá cơ. Học ntn đấy, có bác nào kể cho e cái, đọc bài mọi ng viết mà chẳng hiểu j, thấy mình ngu ngu 8-} ---> :))

Bây giờ em phải đi học thêm, thứ 5 chắc không đến được :( .Chủ nhật mọi người vẫn tập ạ?
@anh Cường:Anh không đọc kĩ mấy bài dưới của chị Lan ấy ạ :eek: .

:p có cảm xúc mà không có đối tác, cũng chẳng làm gì :D

Hôm nay có em Cường đến HDC thì .. không ai đến bồi tiếp. Tội ghê! Giống mình lần trước :p CHo nên lần sau có ai định đi Cn thì nhớ gọi hẹn trước mọi người nhé, ngày không tập, mọi người lười lắm :D

Chúc tuần mới vui vẻ! :)

Xin lỗi mọi người hôm nay em đến muộn. Em có việc nên tuần sau xin nghỉ, ai có thể cầm hộ em đôi loa không ạ? Còn nhạc thì dùng tạm mp3 cũng được nhé? OK?

Nghỉ tập. Mời đọc bên thông báo :(

Bực! Lần này khó chịu lắm rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên