HDC-HAO dancer club

Lâu mới vào forum thấy chúng ta vui quá. Sorry mọi người nha...
Cảm ơn Thuận đã kéo topic ra đây!

Trời! MA đúng là ma, moi đâu ra cái ảnh thời sự này thế! Nhìn anh đó lạnh lung nghiêm nghị thế,đâu phải anh Khoa đâu 0:)

Về vé vào, Anh sẽ tự mua. Dù sao Anh cũng không phải hs của Ams. Khách thì phải mua vé mà. Dành lại xuất đó cho các bạn hs-sv- giai cấp vô sản đang phải nhờ Bố Mẹ! gọi là thắp sáng tài năng trẻ;;) . Mai kia các bạn ra trường kiếm được nhìu tiền sẽ hỗ tài trợ cho HAO nhiều hơn.
Linh-nam mua giúp Anh vé nhé, Anh sẽ gửi tiền lại sau.

Về dancing show: Anh mong mọi người hãy cố gắng tập nhiều hơn, cả ở nhà- còn mấy ngày nữa là diễn rồi. Thực tế mỗi cá nhân chúng ta nhẩy chưa đẹp nhưng nếu chúng ta tập đều, trôi chẩy thì sẽ rất đẹp. Sức mạnh của chúng ta là tập thể, vậy mỗi người hãy tự cố gắng, đoàn kết để tuyết mục của chúng ta thành công, để camera hôm đó sẽ mất nhiều Mb với chúng ta :)) Anh đang cho rằng tuyết mục của chúng ta sẽ là đẹp nhất trong các tuyết mục dancing hôm đó.

Anh nhờ Ngọc làm trưởng đoàn, Nga làm Tổng thư ký hỗ trợ, anh Thái- Linh-nam làm cố vấn kỹ thuật, Tường Lan(hoa hậu) làm cố vấn thẩm mỹ, châu lớn Tổng hậu cần, cùng đoàn kết phối hợp để chương trình chúng ta thành công tốt đẹp.
Cảm ơn chủ tịch Giao đã quan tâm đặc biệt đến nhóm.Nếu có thêm vài vé tài trợ cho các Em thì tốt quá.

thông báo lại :D em mới nói chuyện với anh Hà :"> hóa ra là anh Hà tại trợ cho 15 CTV khó khăn chứ không phải cả 15 đều về tay tổ khiêu vũ :D vì vậy để em đi cân đối lại danh sách :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
ối giời ơi em là em yêu thầy Khoa nhất :(( ừ ừ, em ứ biết cái anh Quang giám khảo "đẹp nhìn nghiêm nghị khó tính" nào đâu nhá :D con ma cứ xì đều lung tung :p

CN này tớ sẽ thuê Dobby đến làm quay phim cho tớ :D à quên, cho chúng mình :p còn mang đi mà khoe thiên hạ chứ ;;)

mọi người tập tốt, giữ vững tâm lý. tin rằng sức ép sẽ chỉ càng làm chúng ta phấn đấu hơn :) cùng đạt kết quả cao nhất!

à, hôm nay khổ thân anh Chó mèo [-( bị một đứa trẻ ranh (theo thiển ý mà Cánh Cụt đã thông qua, thì gọi là "con lợn". mà quái! "con lợn" thì nghe dễ thương quá!) sai đi kê bàn bóng bàn, rồi còn bị chửi mát con trai Tổng hợp :D ôi còn đứa nào dám nói gì con trai Tổng hợp, anh réo em một câu, em ra tát cho nó lệch mặt ;;) các anh Tổng hợp ngon lành thế mà dám chê :"> mẹ em cũng cựu học sinh A0 Tổng hợp, em làm chứng là các chú các bác bạn mẹ em rất là hay :D con trai Tổng hợp tuyệt vời! >:-D<

ấy :p mà con trai Ams cũng tuyệt vời >:-D< anh yêu của em nhỉ :* :p không được dỗi! :D :p >:-D< :x em yêu anh yêu của em nhất! :* :* :* :x :x :p :">
Em Nga à, chị nói đây, cái đứa trẻ ranh, cái con lợn mà em nói là chị đây, em muốn gì ??? :))

Nguyễn Hà Khoa đã viết:
Trời! MA đúng là ma, moi đâu ra cái ảnh thời sự này thế! Nhìn anh đó lạnh lung nghiêm nghị thế,đâu phải anh Khoa đâu 0:)
Sao anh lại nói thế, trông lạnh lùng mà vẫn đẹp trai đấy chứ. Anh yên tâm đi, chị nào mà nhìn thấy chết ngay lập tức, ko lo ế vợ đâu. Ơh mà ế vợ cũng tốt đấy chứ, còn được đi chơi với các em nữa chứ. Chứ mai mốt anh đi lấy vợ rồi thì các em HDC biết chơi với ai đây ;;) ;;)

Hôm nay mọi người có nhiều tiến bộ rất rõ rệt. Tuy nhiên em biết cũng có nhiều người nói rằng thái độ của em hôm nay là không được. Nếu em có làm gì sai trái, hay nói gì sai thì cũng xin các anh, các chị bỏ qua cho;) , em sẽ chú ý hơn đến thái độ của mình để sửa đổi;). Hôm nay thì em cũng có nhiều chuyện bực mình, ko fai mỗi HDC đâu nên có thể thái độ của em hơi quá, mong các anh, các chị thứ lỗi.
Anh, chị cũng thấy đấy, em bảo là em yêu thầy nhất:* :* , thế nên lúc thầy đến là như bắt được vàng, cảm xúc dâng trào, bộc phát ko kìm nén được nên phải chạy bổ ra ôm chắt lấy thầy. Cảm giác như là...con ôm bố lâu ngày không gặp bố quá nên nhớ ấy mà :D. (các anh, các chị là đừng có hiểu nhầm nha, em MA là còn trong sáng lắm đấy, ko khéo sau này thầy mà...thì lại bảo lỗi là tại em thì chết thật:D b-) :)>- )

PS: Mà thầy xịt nước hoa gì mà thơm thế, mách cho em với để sau này em mua cho ... người yêu em dùng :D :D :D b-)

cái con này /:) chỉ được cái ba phải là giỏi [-(

Hôm nay mình rất là Nhất cự li, nhì tốc độ nhờ ;;) Các em nhìn cứ gọi là tức anh ách. hehe :D

Mai bà con nhớ ra cổng trường đúng giờ, ai đến muộn tớ cho de :D Mất công dọn nhà lắm đấy nhá.

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
cái con này /:) chỉ được cái ba phải là giỏi [-(
Chả hiểu con Nga nói cái gì cả:-/ :-/ , heo ơi, nói rõ ra thì người ta mới hiểu chứ. Đúng là con heo :)) :))

Thành Hà Châu đã viết:
Hôm nay mình rất là Nhất cự li, nhì tốc độ nhờ ;;) Các em nhìn cứ gọi là tức anh ách. hehe :D
Bây giờ em mới hiểu thế nào là nhì tốc độ:D Hóa ra là như vậy. Thôi , ko sao, tức làm gì, mình được cái Nhất cự li rồi thì còn sợ bố con thằng nào nữa:)) :)) , Nhường cho chị Châu cái nhì tốc độ vậy, ko sao đâu chị Châu ah, ai thì em ko biết chứ em thì hào phóng lắm :D:D:)>-

Em Nga : Có mấy điều cần nói với em, không vòng vo, xong rồi thì đường ai nấy đi khỏi đụng chạm nhau nữa

- Nếu em không biết dùng từ tiếng Việt thì em đừng dùng ,em không nói thì cũng không ai bảo em bị câm mà.

- Anh Chó mèo của em không phải là trẻ con .Em đang hạ nhục anh ấy đấy à ??? Anh ấy có phải là con em đâu mà phải về mách em (em muốn ám chỉ em là mẹ anh ây à ) Có đời thủa nhà nào anh bị sao đấy lại về mách em không - cho hỏi cụ tổ nhà em Nga có phải họ tôm ? Với lại chuyên của chị với anh ấy có liên quan gì tới em đâu mà em phải thò mũi vào ??? Em bị ngứa à - Nếu không phải ngứa do ghẻ thì ngứa ở đâu bảo giai gãi ở đấy nhé ( "Nhìn em là thấy mót giai lắm!" - câu này mượn lời nhận xét của phụ huynh)

- Em bảo chị là chó rồi là lợn ,con gì thì chị cũng thấy hay cả (vì ít nhất thì con vật cũng là có ích ,em thử hình dung xem cuộc sống mầ thiếu mấy con vật này thì sẽ sống ra sao ? Người cũng từ con gì đấy mà ra, miễn là đừng làm con điên như em là được. ( điều này đã được giai khóa em cảnh báo trước , nay mới được khẳng định !!! )

- Đúng là dân tổng hợp rất hay nhưng hình như em Nga được thừa hưởng toàn gen lặn !

Hết

trẻ con + ngu xuẩn + vô học thế này thì cũng bó tay :)

tuy nhiên, vẫn đề nghị chị đ.m. c. (;;) tên hay ghê!) đừng cố tình bóp méo sự việc, suy diễn lung tung lời nói của người khác vì lý do trí khôn có hạn mà tranh thủ đá anh em HDC.

p.s: uhm, nghĩ đi nghĩ lại, cũng thấy thông cảm cho chị đ.m. c. :p vô học từ gốc vô học ra thì làm sao mà trách được :p với lại là đầu óc thiển cận, tự cao tự đại, kiêu ngạo, egotism (tạm dịch: duy ngã độc tôn), egoism (tạm dịch: vị kỷ) đến thế, chắc cũng không nên trách gì! vì làm sao mà khác được! cái bản chất ấy mà :x

ấy chuyện bây giờ mới nhớ :x ấy là chị đ.m. c. là cũng nổi tiếng ghê lắm cơ! con trai con gái 0306 0407 0205 và các khóa trở về trước là hơi bị nhiều giai thoại về đ.m. c. :x kể là cũng nghe chị đ.m. c. đúng là gái :x ngu ngốc cả tin không chỉ vào chính mình mà cả vào những đứa con gái khác :x ngu ngốc để bị đâm sau lưng :x ôi chị đ.m. c. thật là nổi tiếng!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chi Chau, chi Nga oi, em it tuoi hon 2 chi dang nhe ko nen co y kien gi. Nhung ma em quy ca hai ng va cung rat mong hai chi co the bot cang thang voi nhau, em noi neu phan nao dung mong hai chi hay suy nghi, phan nao sai hai chi coi nhu em tre con chua hieu gi.
Em doan xich mich cua hai chi lan nay ko phai vi con trai tong hop ma do da co xich mich tu truoc. Lan trc em ko ro nhg lan nay thi em nghi chi Nga co phan hoi qua trc, nhung chi Chau cung nen binh tinh hon ko nen viet nhung trg bai thu 90. em chi xin noi vay thoi, co gi hai chi cu coi nhu em chua noi gi ca. dung trach em toi nghiep.

Đề nghị em Nga và em Châu bé tôn trọng mọi người, tôn trọng lẫn nhau và tôn trọng bản thân. :|
2 bác Châu già : nhất cự ly nhì tốc độ là thế nào cơ ????
2 everyone : mọi người cho em hỏi về vụ sau khi biểu diễn xong kế hoạch nó là thế nào ạ??? ( Ngay sau khi biểu diễn xong ý ) ;;)

Trời, hôm nay thấy các anh các chị nhảy đẹp quá, nhưng mà có 2 anh hơi bị thấp ;;) nên đứng trông khổ thân thế.

Không biết tham gia vào club thế nào nhỉ.. bây giờ có còn dạy nhảy không, có kiểm tra đầu vào không, tham gia thì phí bao nhiêu nhỉ :-/ , học vào lúc nào thế, không biết quen biết thì có được ưu tiên tham gia vào CLB không nhỉ. Em muốn tham gia quá mà không biết làm thế nào....

Chỉnh sửa lần cuối:
ui, hom nay vui qua la vui. Luc bieu dien suong da man. iu moi nguoi qua:*
Moi nguoi di choi chac vui lam. Chuc moi nguoi choi vui. Em ve voi mom ko di choi voi moi nguoi dc, tiec ghe:-s. Em goi dien dinh chuc moi ng choi vui ma moi ng deu tat may, huhu:(( .
Hum nay, HDC minh the la thanh cong rui nhi:)>-

Hôm qua HDC vui lắm, về nhà anh Ngọc đánh chén, phá phách vui dữ, yêu mọi người quá:* :x =D> . Hôm qua đi hát karaoke đến 12h đêm vui quá, có nhiều anh, chị ngẫu hứng phải gọi là tuyệt đỉnh, hát hay như ca sĩ=D> :)>- . Rồi về nhà anh Ngọc xem phim đên khoảng 2h30, kết thúc film là một sòng bạc được mở ra, chơi vui quá, chơi đến tận 5h sáng mới ngủ........YAHOO!!!!! Hôm qua thật là đã.:)>- :)>- :)>-
To Ms Châu lớn: hôm qua cảm ơn chị rất nhiều vì đã góp phần rất lớn cho thành công của HDC:* =D> :x , chị quay cũng đẹp lắm, thấy rõ...mọi khuyết điểm của mọi người:D.
To Mr Cường: anh sang ra đĩa cho mọi người cái phần hôm qua chị Châu quay nhé, cả phần trước và sau màn Valse Formation ấy, cái bài múa chàm ấy hay lắm:)>- :)>- .
HDC hôm qua thành công rực rỡ, chỉ có điều là vị sư phụ yêu quý lại đi đâu mất tích rồi, thế là không được đâu đấy[-x .
HDC hôm qua còn có màn khiêu vũ ngẫu hứng tuyệt vời nữa, chỉ mỗi tội là bình thường thì nam mời nữ, trong khi đó, hôm qua có những anh mà nữ mời mãi mà cũng chẳng thèm ra là sao:-? :-? , chán quá đấy.
Nói chung hôm qua rất vui, cảm ơn mọi người rất nhiều. HDC vẫn tiếp tục hoạt động nhé, tuần sau mọi người hẹn nhau sớm hơn đi 9h học nhé:)>- .
To Heo: Mày định tổ chức tiệc chia tay thế nào đây, nhớ hoành tráng vào để bạn bè được nhờ nhé;):)>- :*

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua sang nhà Tú Linh có lấy về mấy cái ảnh chụp trong nhóm HDC, post lên đây cho mọi người cùng chiêm ngưỡng.

Sao mặt anh Cường sáng thế nhỉ :-?

Cái mặt mình phúng phính quá :D, hehe đang gặm bánh mỳ, trông ngu vật :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thời đại này chụp xe đạp nó mới máu chứ. Sao mặt chị Châu cứ xị ra thế :(

Sợ quá, suýt ngã. Ầy, mặt chị Châu vừa xị ra đã tươi tỉnh lên ngay, anh Cường giỏi thật.

Tình tứ chưa:)>- b-) Nhưng sao mặt anh Chó mèo cứ làm sao thế nhỉ :-?

Ầy, ngại ghê, ảnh này mà đi tống tiền thì vui lắm đấy :))
----------

Ảnh đẹp nhất, không còn j để nói nữa. WONDERFUL!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
First of all, CONGRATULATIONS!!!
Hôm qua HDC diễn tốt thật, mong rằng cả nhà tiếp tục phát huy nhé.
Hix, trong khi mình đang trùm kín chăn ở nhà thì mọi người lại đang vui vẻ, unfair, unfair. Nhưng thôi, cứ nghĩ đến CN được gặp lại cả nhà là vui rồi.
See you soon,
:x

Ảnh chị Châu anh Thái đẹp hơn chứ :D Đề nghị anh Ngọc up nhanh để cho bà con được mở rộng tầm mắt nhỉ ;;)

Màn biểu diễn thì rất okie. Khổ thân bạn Chất đúng đến trước máy quay thì vấp :)>- . Các em gái xinh tươi, khăn bay phấp phới :x ;;)
Tội lỗi nhất là mình, đúng đến phần của nhóm mình thì quay dở nhất. :(( =;

TỐi hôm qua đi về khá vui :D Mỗi tội karaoke đang đoạn nhiệt tình thì... hết giờ :| Thật ko còn gì ức chế hơn.
Hay hôm tới em Nga cho buổi nữa đi ;)

Chủ nhật hẹn 9h được ko nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên