HDC-HAO dancer club

Câu cá nào, câu cá nào...

Vớt mãi mới được một con cá to, nhưng lại ăn uống xong hết rồi nên thôi, ta lại thả cá xuống nào...:)>- :)>- b-) b-)

----------

Ăn uống no nê, coffee coffee chị em ta cùng cụng cốc nào ;) :)) :)>-

----------------

Thành quả sau chuyến đi :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
cưng ;;) cái ảnh, cái ảnh ;;) cái ảnh tống tiền :))

Cái video clip này lâu lắm rồi đấy... Mọi người chịu khó download về xem nhé, cũng hay phết. Nếu ai ko download được thì bảo để MA up lại nhé. Enjoy...
http://www.megaupload.com/?d=JSYC6O47

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người ui, mấy cái ảnh đấy chụp lúc nào zậy:-s
a`, chủ nhật này mình đi chơi từ 9 giờ nhé :)>- , ý mọi người thế nào
to chị Châu lớn : chị cho em xin nột cái ảnh em chụp với chị Tường Lan đi (oái, nhưng mà cái ảnh đấy ở trong máy của bạn chị, hông bit có tiện ko)

tối CN lên sàn!!!!

sáng sớm các chị em gái qua nhà Nga đi chợ :x tầm 9,10h các bạn đến nghịch & ăn :D

CN này mình sẽ tổ chức chia tay em Nga à? Nhưng sao bác Châu bảo không đi được???? Hay là làm vào thứ 7 hoặc thứ 2 đi. Có được không?

Hé, bạn Nga đi đâu mà phải chia tay thế? Đi Tây à! :D

làm chủ nhật là đẹp rồi, cu cường đừng có lằng nhằng b-)

thế mấy anh em hôm đấy chỉ tới ăn chơi đập phá thôi phỏng :-"

Mọi người đi chơi riêng nha [-( b-)
to Mai Anh : hóa ra mày bắt tao 2h đê mò đậy làm văn là vì thế hả :| :( :(( !!

Đã up các ảnh lên yahoo photo, mọi người vào đấy xem nhé, có nhiều ảnh hơn. Anh Thái, anh Cường có ảnh trong máy thì up lên cho mọi người cùng xem nữa chứ.

-----------

đi câu cá mảnh, bực rồi đấy :-W

Hôm nọ rủ đi nhưng anh đâu có đi, còn kêu ca ghen tị cái gì nữa :)

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
Mọi người đi chơi riêng nha [-( b-)
to Mai Anh : hóa ra mày bắt tao 2h đê mò đậy làm văn là vì thế hả :| :( :(( !!
Khổ thân nhỉ. Đấy, có phải là mày không làm được đâu cơ chứ, chưa làm đã đi nhờ vả rồi. Hôm đấy tao mà làm cho mày chắc tao cũng teo rồi. Việc mày làm được thì làm đi chứ, chỉ thích nhờ cho xong thôi. Dù sao mày cũng vẫn làm được mà :)>- :)>-

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Đã up các ảnh lên yahoo photo, mọi người vào đấy xem nhé, có nhiều ảnh hơn. Anh Thái, anh Cường có ảnh trong máy thì up lên cho mọi người cùng xem nữa chứ.

-----------

thế up ảnh anh với chị vô đó có được ko em :) 0:)

Phải đi thi >:p Thi học kì á!

Các cô các cậu ngày rộng tháng dài mà cố tình chọn trúng ngày người ta đi thi để ăn chơi đàn đúm, tụ tập cờ bạc rượu chè (... ;)) ) thì không phải là mảnh thì là gì? :-w [-( :nono: >:p Ghét!

chốt là CN rồi :p thế thì cứ CN mà làm thôi :x nhé :x các bác cố gắng thu xếp! >:-D<

---------------------

ảnh mới up lên Yahoo!Photos vui lòng up vào album: NEW PICTURES POSTED HERE!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nga ơi , chị sẽ up thông tin lên đây hay gửi riêng cho em :D

----------

mà quên ko hỏi luôn, có cần bạn nhảy cùng ko em , nếu cần thì linh động luôn cho chị nhé, thằng bạn nhảy của chị nó đi du học mất rồi :D

Sorry cả nhà mình off topic tí ạ, nhưng mà người yêu em Nga nhìn quen kinh khủng, mà nhớ là anh này nhảy cũng giỏi lắm mà nhảy lâu rồi đúng ko nhỉ, em Nga ơi anh ý tên là gì nhỉ? Sao quái nhớ mãi ko ra :-s

a em nhớ ra chị Khanh rồi :p chị kiếm được partner thì tốt, không thì (hy vọng là) cũng không sao chị ạ :p

chị Vân :x cái anh ngồi trước mặt em (và đang đứng sau lưng em) là anh Linh Anh 1 9598 chị ạ :p anh Linh nhảy thì đỉnh rồi ;;) chị Vân bao giờ về Việt Nam cứ đến HDC, em ... bán vé cho chị ngồi xem anh Linh nhảy :D

Nhớ ra rồi, hồi xưa anh Linh này hỏi chị một câu làm chị đang đi xe máy xuýt lăn quay ra đường :)) nhớ ra rồi, nhớ ra rồi, thảo nào mà nhìn cứ ngờ ngợ :)) em cho chị gửi lời chào anh Linh và anh Thái :))

Back
Bên trên