HDC-HAO dancer club

CN nay 8h30 tap trung o truong nha, rui di dau thi di( E khong bit nha Nga :()

em Nga cho cái lịch cụ thể đi để mọi người còn biết :) ; đại khái là ăn gì để anh còn có cách mà chuẩn bị hậu sự :-"

con Hà linh tinh lộn xộn :-w 7h đi chợ, cấm cô nào trốn!

kế hoạch thế này:
-7h: đi chợ
-9h: nấu nướng
-10h-10h30: ăn
-12h30 --> 2h: dọn
-2h --> 4h30-5h: bù khú, ở nhà hay Dice hay đâu đó
-5h --> 7h: ăn tối
-7h --> 10h30: dance :x

ATTENTION: mọi người đến đăng ký suất trên này trước nhé, để em còn chuẩn bị mà đi chợ :)

--- đồ ăn: có thể là bún chả hoặc một số món nhẹ nhàng khác như salad Nga, phở cuốn, bún bò... em đang nghiêng về phương án 2 hơn :) để check lại xem đồ Nga thì còn gì dễ làm như salad...

Trần Hoàng Vân đã viết:
Nhớ ra rồi, hồi xưa anh Linh này hỏi chị một câu làm chị đang đi xe máy xuýt lăn quay ra đường :)) nhớ ra rồi, nhớ ra rồi, thảo nào mà nhìn cứ ngờ ngợ :)) em cho chị gửi lời chào anh Linh và anh Thái :))
ấy thế là ngày xưa anh Linh hỏi gì chị trứng hấp vân ạ ? :-? :p (vẫn nhớ cái món này của chị Vân nhé :p) để em còn về kiểm điểm (bắt úp mặt vào ... em :">) cái tội âm mưu ám hại chị Vân yêu quí của em :x

Dạo này con Nga nghỉ học nên rỗi rãi, sướng nhỉ, suốt ngày đi chơi với anh iu :x, bỏ rơi hết bạn bè rồi.

Không biết CN có đến được ko nhỉ? Hay là thứ 2 tao qua nhà mày được ko?

Mọi người cố gắng đến thẳng nhà Nga nhé, và đặc biệt là ko cao su gì hết đâu đấy, ai ko biết là cho nghỉ đấy :p

To Cánh Cụt: Chị cứ vào post đi, album này là của chung, có ai cấm chị post ảnh hai anh chị đâu mà :D:D.

Chỉnh sửa lần cuối:
cái con trời đánh thánh vật :-w mày duyên ghê cơ! hôm nay gọi đúng lúc thế! x( của nợ!! :((

đã thống nhất lại với MA chuyện CN :x CN MA vẫn có thể đến bình thường nhé ;)

mọi người cho danh sách cái nào :*

1. Nga
2. anh Linh
3. Mai Anh
4. Cánh Cụt
5. Chó Mèo
6. ...

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
cái con trời đánh thánh vật :-w mày duyên ghê cơ! hôm nay gọi đúng lúc thế! x( của nợ!! :((

Hehe, vui thế cơ chư, làn sau cố gắng tiếp tục phát huy nhé :D:D:D

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
mọi người cho danh sách cái nào :*

1. Nga
2. anh Linh
3. Mai Anh
4. Cánh Cụt
5. Chó Mèo
6. ...

Mình lại bị kẹp giữa hai đôi này thì khổ lắm :((.

Thế còn chị Châu, anh Cường, Tú Linh, anh Ngọc, anh Thái... đâu hết rồi, mọi người sau hôm hội trường lại bận hơn ah ??? Nga sắp đi rồi, hy vọng mọi người có thể bỏ chút thời gian quý báu của mình tham gia cho vui nhé :x :x :)>- =D> b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
kẹp giữa 2 đôi thì được coi film free còn gì hả em, he he, mặc dù đôi kia ko đạt về khoản hình thức cũng như nội dung :))

hèm hèm, chó mèo cẩn thận nhé! cho đi làm cầy tơ bảy món bây giờ [-(

xin lỗi mọi người :( tình hình là không thể tổ chức vụ ăn uống trưa CN đâu ạ :(( phải đi với mama rồi :( chúng mình sẽ đi ăn tối và đi nhảy thôi :(( hẹn buổi chiều tối, tầm 6h CN nhé.

Thế sáng mai mọi người có tập không ạ? Có gì nhắn tin cho em luôn nha

mọi người ui, cho một câu chốt nào
Sáng mai có đến trường ko (có đến hay ko đã, còn đi chơi hay học lại là chuyện khác), nếu đến thì mấy giờ (giờ ko cao su nhé)
to chị Nga : chị Nga ui đi ăn tối và đi nhảy thì em ko đi đc rùi, sozi chị nha:| . Chúc chị học hành tấn tới:x .

Kế hoạch cứ thay đổi lung tung làm cho em quay như chong chóng, mệt quá. Thế chốt lại kế hoạch cuối cùng là 9h sáng mai có mặt ở trường ah? Có tập tành nhảy nhót gì ko?

To Heo: con Heo kia, mày lại biến đi đâu rồi? Khi nào đọc được những dòng này thì nhớ gọi điện cho tao đấy, tít mít vừa thôi chứ :(( quên hết bạn bè rồi ah :(:)((

Nga ui, sao mày không chuyển hẳn buổi chiatay sang thứ 2 , mọi người đều được nghỉ mà

Trần Hoàng Vân đã viết:
Nhớ ra rồi, hồi xưa anh Linh này hỏi chị một câu làm chị đang đi xe máy xuýt lăn quay ra đường :)) nhớ ra rồi, nhớ ra rồi, thảo nào mà nhìn cứ ngờ ngợ :)) em cho chị gửi lời chào anh Linh và anh Thái :))
Thôi rồi! Sóng gió sắp nổi lên! :)) khéo thật! >:)

em Nga cho cái lịch cụ thể đi để mọi người còn biết :) ; đại khái là ăn gì để anh còn có cách mà chuẩn bị hậu sự :-"
Đại khái là em không tham gia nấu nướng, mấy trò đấy cho bọn con gái nó làm, anh đã yên tâm chưa? :D
kẹp giữa 2 đôi thì được coi film free còn gì hả em, he he, mặc dù đôi kia ko đạt về khoản hình thức cũng như nội dung
Đôi còn lại thì sao? :-"

Sáng t2 chị phải học hành cẩn thận :-B T3 thi rồi, vấn đáp hẳn hoi :| :-<

Cả nhà ơi, sao sáng nay hẹn ở cổng trường mà không đến đủ vậy? Theo em, đến hay không phải báo với nhau chứ?

sáng nay cancel vụ party nha` nga ma`, 9h anh Linh gọi anh với chị Lan đến HDC thì cũng nói ko được rồi, thé có mấy người tới :)

sáng nay có em(Ngọc), c.Hà, c.Tú Linh, c.Mai Anh, c.Châu, a.Linh, a.Cường, a.Hoàn, a.Thuận, thầy Khoa(thầy đến rùi về luôn), nhưng thế cũng đc gọi là 10 ng nhỉ

Đã up ảnh lên Yahoo Photo rồi đó, mọi người lên mà xem nhé, nhiều ảnh vui lắm, có cả chiến tích của buổi trưa hôm qua nữa:beerchug:. Sau buổi trưa hôm qua mới phát hiện ra là anh Linh thật đảm đang. Hôm qua gần như là anh Linh nấu cơm còn chị Châu rửa bát :D :embarasse:embarasse
Đúng như chị Châu nói, thật là bó tay con trai và con gái trường Ams luôn :)).
Hôm qua chị Châu còn bảo thế này: "Đi chợ với anh Linh này xấu hổ lắm em ạ". Đấy, bà con nhìn anh Linh mà học tập nhé, em thì chắo tay hai lạy mà vái thôi [-o<[-o< cầu chúa tha tội cho con [-o< Amen :-s

chán các cô nhà ta lắm ạ :D

thế này là có người yên tâm về sau không bị đói rồi :"> :p

Back
Bên trên