HDC-HAO dancer club

cai cau Huy linh ta linh tinh :-w chung to bieu dien Valse Formation a! ma ban Huy check lai ho, sao lai bao la toan nam the kia :((

chung to khong dong tien dau [-( khong chap nhan cai kieu giai trinh + giai thich map mo nhu the! cac ban, cac em, cac anh cac chi den bieu dien cho Hoi truong la giup do, chang nhe lai bat anh Cuong anh Dung dong tien de duoc vao bieu dien u? to se lay nametag cho CTV cua minh. khong co van de gi ca.

@MA: tao cha tiec :p di choi voi nhau vui hon cung a ;;) ngoi mot cho ma ngam "anh Quang" cua MA voi Tu Linh a :p the thi lanh chet :"> di voi anh am hon ma.... :)

sau khi xoay Valse chong mat thi tuong la het om. nhung ma ve thi tiep tuc om :(( why am I that weak without you, dear?

love you :x wanna dance with you just you! :*

1. Tất cả các CTV tham gia hỗ trợ HAO đều là tự nguyện và không có ưu tiên. Anh chỉ nhắc mọi thành viên HDC trên cơ sở quy định của HAO và trách nhiệm đảm bảo thông báo để mọi thành viên của HDC tham gia làm CTV có mặt đầy đủ trong buổi diễn. Em Nga là thư ký của HDC cũng có trách nhiệm tương tự, do đó em cần đảm bảo để thông tin cung cấp là chính xác, đừng để đến lúc không thực hiện được thì sẽ không có ai bỏ $$ và công sức để đi xin BTC cho CTV vào buổi lễ mà chưa có vé mời đâu.
2. Các CTV của HDC về nhà tự tập thêm về kỹ thuật cá nhân, hiện tại không phải ai cũng tốt hết rồi và đảm bảo không đi sai bước nào, do đó nếu thành viên nào vẫn chưa rõ hết các động tác thì lên hệ trực tiếp với nhau để bố trí buổi tập (không cần có đầu đủ 6 đôi vì chỉ cần tập các bước riêng của từng người)
Thứ 7 ngày 24/12 tổng duyệt cuối, mọi người có mặt đầy đủ, ai nghỉ thì bạn nhảy với mình buổi trước cũng sẽ bị coi là nghỉ luôn, vì vậy, mong mọi người có mặt đầy đủ.

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
to se lay nametag cho CTV cua minh. khong co van de gi ca.
Thế này là sao? :-/

----------

Hố hố, thầy nhà mình vãi là xịn! :)):)):))
Thế đến hôm nay đã hết Giải này chưa hả bạn gì Anh2 ơi :-/
Hic, biết thông tin là có giải mà chả đi xem được, thèm quá :(:)(:)((
Các giám khảo gấu biển thật, ngồi chấm, mặt nghiêm nghị quá! :D
Có anh zai ngồi thứ 2 từ phải sang, đúng mặt đẹp zai mình tìm! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Ngoc :) moi nguoi deu biet den chuyen BTC "ban ve" 150k, va theo nhu em duoc biet thi phan dong moi nguoi KHONG CHAP NHAN chuyen nay. xet tren khia canh mot hoc sinh dang hoc trong truong, 2 lan 50k dong cho nha truong theo tap the lop + 200k dong gop xay dung cong truong + 50k tien ve cho ngay 25, vi chi 350k cho 2 ngay le la kho chap nhan. cac anh chi sinh vien tam nhu chi Chau, anh Thuan, thiet nghi 150k cung khong phai la khoan tien nho, nham mat ma bo ra duoc, nhat la khi ho chua kiem duoc tien. anh Linh, anh Thai, anh Ngoc tuy da di lam roi, nhung bao lo toan trong cuoc song, bao nhieu chi phi khac, thi 150k co phai la khong la gi khong? anh Dung, anh Cuong la cuu hoc sinh Tong Hop, den voi buoi bieu dien cua chung ta la giup do, chang nhe ho cung phai mua ve 150k de duoc-quyen-giup-do? OBJECTION!

chung ta tap luyen cham chi, va moi nguoi cung thong nhat la khong phai chi vi buoi bieu dien. vay nen neu BTC vi chung ta khong bo ra 1 trieu 600 ngan dong (= 50kx5 + 150kx9) de duoc vao bieu dien giup ho thi HDC cung vui ve di choi voi nhau. tap khieu vu la de nhay, de choi, bieu dien trong hoi truong chi la mot muc tieu nho ma chung ta phan dau vi no. neu ho tu choi khong cho chung ta vao thi co le dieu do cung chang anh huong gi lon den tinh than chung cua HDC.

o ma anh, minh nhay changing partner, sao lai co ban nhay the kia :eek:

p/s: quen mat :D moi nguoi binh tinh, khong co ve vao xem vi khong mua ve thi den em di xin ben Thanh con va 24-seven :p vua xin cho ho 10ve, con lai vao chui theo duong CTV cua to khac cung duoc ma :D

chuyện này bản thân anh còn đang lưỡng lự, vì đóng góp cho trường, giảm bớt gánh nặng tài chính cho BTC(vì ngoài tiết mục của chúng ta , còn rất nhiều tiết mục khác nữa, chẳng lẽ họ cũng được miễn sao, thế thì số tiền không chỉ là 1,600k đâu). Mà quả thật, tiền thì anh cũng ... không có, và rất khó xử cho Cường và Dũng,...Thế hôm thứ sáu đi lấy áo phải không mọi người, hẹn nhau thế nào đây, có tập luôn không? hôm thứ 7 chính thức là tổng duyệt mấy giờ nhỉ?(để em còn sắp xếp chút việc)

TIN MỪNG:

Chiều hôm nay (thứ Tư 21/12/2005), sếp Mai Thanh Hà đã quyết định tài trợ cho nhóm CTV Tổ Khiêu vũ 15 suất tham gia hội trường. Trước hết, HDC long trọng cám ơn sự quan tâm và giúp đỡ của sếp Hà đối với đời sống anh em và CLB. Sau là HDC bàn bạc sắp xếp cách phân bổ 15 suất này đối với nhóm CTV.

Nhóm CTV của tổ Khiêu vũ gồm có: 12 performers trong màn Valse Formation của HDC, anh Khoa, chị Hà Châu, và 6 dancers nhóm Hà Minh Thùy, vị chi là 20 người. Do chỉ được tài trợ 15 suất, 5 suất còn lại sẽ phải có phương án giải quyết thích hợp.

Em Nga xin phép được đưa ra 3 phương án như sau:

- Phương án 1: 15 suất được tài trợ dành cho các cựu học sinh và cựu học sinh trường ngoài (anh Khoa, anh Cường, anh Dũng…), còn lại chúng ta 20 người chia nhau chi phí 5 suất 50k x 5 = 250k cho 5 em học sinh.
- Phương án 2: 15 suất được tài trợ dành cho học sinh và cựu học sinh trường Ams, 5 suất còn thiếu sẽ là của các anh cựu học sinh trường ngoài. Anh Khoa sẽ đến nói khó với chị Giao để giải quyết cho 5 trường hợp này, vì theo như lời sếp Hà, “có thể có một số trường hợp khó khăn sẽ được đặc cách.”
- Phương án 3: Kết hợp 2 phương án trên. Anh Khoa là bạn chị Giao nên anh Khoa và anh hướng dẫn của nhóm chị Thùy có khả năng được vào miễn phí là cao nhất. Chúng ta sẽ sử dụng 2 suất miễn phí này. Còn lại 15 suất ưu tiên các suất 150k. 3 suất 50k còn lại sẽ chia nhau.

Mọi người tính xem thế nào ạ.

----------

quen khong bao: 5H30 CHIEU NGAY MAI (THU NAM 22/12) SO DUYET VAN NGHE.

moi nguoi xem co nen tap truoc khoang 1 tieng khong? neu can thiet thi 4h30 tap trung o truong tap lai luon mot lan truoc khi duyet.

nho anh Ngoc post thu tu sap doi len day duoc khong a?

Danh sách CTV tổ Khiêu vũ – nhảy múa:

I. Tiết mục Valse Formation:
1. Nguyễn Lý Hiền Nga
2. Đinh Tường Lan
3. Đỗ Như Ngọc
4. Trần Hoàng Tú Linh
5. Nguyễn Mai Anh
6. Nguyễn Thị Thu Hà
7. Thân Việt Linh
8. Nguyễn Ngọc Dũng
9. Phạm Quang Ngọc
10. Phạm Quang Thái
11. Nguyễn Mạnh Cường
12. Vũ Đức Thuận
13. Nguyễn Hồng Quang (Nguyễn Hà Khoa :p)
14. Thành Hà Châu
II. Tiết mục Jive/Chacha/Rhumba:
1. Hà Minh Thùy (Sinh0205)
2. Bùi Ngọc Linh (Sinh9902)
3. Dũng (Sinh 9801)
4. Cương (GVHD)
III. Tiết mục múa Chàm:
1. Hà Minh Thùy
2. Bùi Ngọc Linh
3. Hồng Trang (Kinh Tế - 1987)
4. Thanh Tâm (Ngoại Thương – 1984)

Hôm nay chỉ tập cho các động tác của nam thôi, có 4 nam đi tập là anh Linh, anh Cường, anh "chó mèo", anh Ngọc và nữ thì chỉ có mỗi một mình MA thôi. Hôm nay chỉ có ít người tập nhưng tình hình em nhận thấy là buổi tập này rất có hiệu quả. Sau buổi hôm nay em đã học được thêm rất nhiều, trước tiên là rất rất cảm ơn anh Linh (sau hôm nay rút ra kết luận là thích nhảy với anh Linh nhất, chỉ tiếc là :(:(( ...)
Những gì em có thể rút ra từ buổi tập ngày hôm nay:
Tất cả nữ cần tập cho mình động tác thật chuẩn, đúng kỹ thuật, còn nhiệm vụ của nam sẽ khó khăn hơn. Nếu nữ đi đúng kỹ thuật thì cứ theo nam dắt là có thể nhảy được tốt. Những nam hôm nay đi đều đã được anh Linh chỉnh lại kỹ thuật cho tốt hơn, hiểu được rõ hơn về ý nghĩa trong kỹ thuật của bài Valse Formation này. Khi nhảy, nam sẽ phải chủ động trong từng động tác mà hôm nay anh Linh đã hướng dẫn rất kỹ rồi để nhảy với nữ, như anh Khoa đã nói là "Nam lead còn nữ follow". Thật sự là hôm nay mới hiểu rõ hơn về câu nói tưởng như đơn giản mà cực kỳ bí hiểm của anh Khoa. Em nghĩ tất cả các nam cần rất cố gắng để dẫn nữ thật tốt=D> :)>- b-) :x .

Tuy nhiên vẫn còn một số rắc rối:
- Bây giờ vẫn còn tranh cãi về việc 5 đôi hay 6 đôi. Theo như những gì tập hôm nay và ý kiến của mọi người thì sẽ nhảy 6 đôi. Em cũng tán thành vấn đề này, nhưng không phải là không thấy vấn đề rằng anh Thuận nhảy không tốt. Em xin góp ý với anh Thuận là: anh có thể tự mình thấy rằng mình nhảy không tốt nhưng chiều nay tại sao anh không đến, em nghĩ rằng buổi tập chiều tối nay rất tốt cho nam (cho cả nữ nữa và em là nữ duy nhất đi hôm nay, học nhiều điều mới, hay ho + nhiều chuyện vui vẻ :x :> b-) :)>- =D> , cũng thấy rằng mình thật là may mắn :) 8-} ...)
- Ngày mai tổng duyệt rồi, mọi người có thể đến trường càng sơm càng tốt được không??? Mọi người bây giờ cũng tập chưa tốt nên cần đến tập thêm, thời gian cho chiều mai là 14h15 mọi người hẹn nha, nếu ai bất đắc dĩ mà không thể đến sớm được thì cố gắng đến sớm nhất có thể, đặc biệt là anh Thuận, ngày mai nếu anh Linh có thể đến giúp sửa cho anh Thuận thì HDC rất cảm ơnb-).
- Mọi người cũng đừng quá gay gắt với Nga (nếu có) vì Nga cũng chỉ vì nghĩ cho HDC mà thôi. Chắc mọi người cũng biết rằng tiết mục Valse của mình được hội trường (cụ thể là chị Giao và anh Hà) ưu tiên rất nhiều, mọi người có thể thấy rằng ngay từ đầu tiết mục của mình gần như là không cần duyệt cũng có thể biết là vào hay ko vì mọi ngừoi nhảy tương đối tốt, có ý thức trách nhiệm, vì anh Khoa là bạn chi Giao nên cũng được ưu tiên nhiều. Vì được ưu tiên như vậy nên Nga cũng chỉ muốn tiết mục Valse Formation của mình thật tốt để không phụ lòng các anh chị đã ưu tiên cho tiết mục mình nên việc Nga gay gắt vấn đề 5 đôi hay 6 đôi thì cũng mong mọi người thông cảm cho. Xin cảm ơn:)>- b-) .
- Sau nhiều phút nói chuyện giã họng thì em Nga cũng đã xuôi việc để nhảy 6 đôi nên em mong anh Thuận cũng như tất cả mọi người nhảy buổi Valse hôm đó sẽ cố gắng hết mức có thể để tập luyện thật tốt, để sau này mọi người nhìn vào sẽ ko nói này nọ, tin tưởng HDC rằng nói được là làm được, cũng như giữ thể diện cho người thầy yêu quý đáng kính của chúng ta :)>- b-), mọi người cũng nhớ thầy đã nói như thế nào với chị Giao "Ballroom của bọn này là nhất"(không nhớ lắm, nhưng nội dung chủ yếu là vậy 8-| ) (Em yêu thầy nhất...dễ thương wa:* :x :* :x , cool..............=D> =D> ).
Mong mọi người hiểu được những gì em nói.
Nếu em có nói gì sai hay có ảnh hưởng gì đến ai thì cho em xin lỗi.
Cảm ơn moih người đã đọc bài viết này.:)>- =D> b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay sau nhiều giây suy nghĩ thì anh Ngọc đã đưa ra một danh sách không thể chỉnh sửa, không thể tuyệt hơn được nữa. Em xin post lên đây để mọi người xem:
Anh Thái : Hà - Nga - Tú Linh
Anh "chó mèo":D : Nga - Tú Linh - chị Đinh Lan
Anh Cường : Tú Linh - chị Đinh Lan - MA
Anh Thuận : chị Đinh Lan - MA - Ngọc
Anh Ngọc : MA - Ngọc - Hà
Anh Linh : Ngọc - Hà - Nga
Quá tuyệt vời =D> =D> :)>- :)>- :)>- !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chị xin lỗi em Nga và HDC nhé! Chị không tiếc vấn đề tài trợ, nhưng chị không đồng ý với vấn đề ý thức.

1. Chị không nghĩ rằng tất cả những ai đăng kí tham gia các tiết mục văn nghệ đóng góp cho ngày hội trường là với mục đích không phải trả tiền đóng góp (hay như em nói là "mua vé") hoặc là để lấy tiền thù lao. Chị nghĩ họ muốn làm 1 cái gì đó cho trường, muốn thể hiện chính tài năng và những cố gắng của họ cho mọi người thấy.

2. Em Nga thử nghĩ xem, bản thân chị, từ bữa chuẩn bị hội trường cho tới nay, chị vẫn phải bỏ đủ thứ tiền ra tạm ứng, vẫn phải chạy đi xin tài trợ đủ các nơi và vẫn phải bỏ tiền ra để đóng góp, lấy huy hiệu, lấy áo. Bản thân anh Mai Thanh Hà, em cứ tính trung bình mỗi tháng anh ấy phải đóng góp cho server của HAO là 100$, và riêng ngày hội trường này anh ấy cũng đóng góp hỗ trợ là 200$ rồi, bây giờ em nghĩ sao khi lại đòi anh ấy bỏ tiền ra để tài trợ cho các em trong vấn đề này.

Cho dù dance là một tâm huyết của chị và mong muốn thành lập HDC cũng là một trong những dự định của chị từ rất lâu, và chị cũng sẵn sàng bỏ công sức cũng như thời gian đóng góp cho sự phát triển của nền dancesport của VN, nhưng chị không nghĩ vì lẽ đó mà chị lại có một sự ưu tiên khác biệt đối với HDC. Tiền bạc không có ý nghĩa gì cả, nhưng đừng để vì chuyện tiền bạc mà lại thành cái sạn trong mối quan hệ.

Chị không muốn nói những chuyện mà tưởng như rất pesonal giữa em với BTC về vấn đề hội trường lần này, nhưng chị nghĩ rằng điều quan trọng nhất mà mỗi chúng ta đóng góp cho ngày hội trường vào thời điểm này là ý thức đồng lòng giúp đỡ chứ không phải là sự đấu tranh đòi sự công bằng với chẳng công lý ở đây em ạ. Hy vọng em hiểu.

Điều cuối cùng, chị cũng mong các em nghĩ kĩ càng trước khi quyết định làm gì, đừng để phụ lòng những người như thầy Khoa...

- Mọi người cũng đừng quá gay gắt với Nga (nếu có) vì Nga cũng chỉ vì nghĩ cho HDC mà thôi. Chắc mọi người cũng biết rằng tiết mục Valse của mình được hội trường (cụ thể là chị Giao và anh Hà) ưu tiên rất nhiều, mọi người có thể thấy rằng ngay từ đầu tiết mục của mình gần như là không cần duyệt cũng có thể biết là vào hay ko vì mọi ngừoi nhảy tương đối tốt, có ý thức trách nhiệm, vì anh Khoa là bạn chi Giao nên cũng được ưu tiên nhiều.

Việc tiết mục này gần như được ưu tiên vào thẳng không cần duyệt từ ngoài vì bản thân tiết mục này có trong phần chương trình ngay từ lúc đầu, nhưng cũng không có nghĩa là được trình diễn. Tuy nhiên vì chị có thấy những cố gắng của các em, trong một thời gian ngắn mà tập tương đối tốt, nhiệt tình, bài diễn được chuẩn bị cẩn thận nên chị đã duyệt. Được duyệt cũng không đồng nghĩa với việc là chị không có những đòi hỏi yêu cầu nhất định về kĩ thuật, vì vậy các em nên có ý thức cố gắng hơn trong việc tập luyện, đừng để mất vui sau khi biểu diễn chỉ vì mình đã không cố gắng tập luyện.

Em Mai Anh - việc chị biết đồng chí thầy giáo của em cũng không giúp được gì đâu em ạ. :)

Ngô Tố Giao đã viết:
Việc tiết mục này gần như được ưu tiên vào thẳng không cần duyệt từ ngoài vì bản thân tiết mục này có trong phần chương trình ngay từ lúc đầu, nhưng cũng không có nghĩa là được trình diễn. Tuy nhiên vì chị có thấy những cố gắng của các em, trong một thời gian ngắn mà tập tương đối tốt, nhiệt tình, bài diễn được chuẩn bị cẩn thận nên chị đã duyệt. Được duyệt cũng không đồng nghĩa với việc là chị không có những đòi hỏi yêu cầu nhất định về kĩ thuật, vì vậy các em nên có ý thức cố gắng hơn trong việc tập luyện, đừng để mất vui sau khi biểu diễn chỉ vì mình đã không cố gắng tập luyện.

Em Mai Anh - việc chị biết đồng chí thầy giáo của em cũng không giúp được gì đâu em ạ. :)
Tất cả những gì em nói ở đây cũng chỉ là suy nghĩ cá nhân của em thôi, em thì vẫn còn nhiều điều chưa biết, nhiều điều chưa hiểu rõ nên nói có gì sai sot thì cũng xin mọi người bỏ qua cho. Xin chân thành cảm ơn=D> :)>-
Ngô Tố Giao đã viết:
Sao lại là của em:-??????????
----------------------------------------
Sao dạo này không thấy anh Khoa đâu nhỉ??? Mọi người bàn tán sôi nổi thế này mà không thấy vào góp vui :D. Thầy ơi ới ời :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi nhớ lớp mình quá :(( Lâu lắm rồi ko đi học :( Nhớ thầy Khoa và nhờ các em nhất :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hom nay mi ng tap a,sao ko ai bao voi em
Voi ca thu tu nhay ay co van de, em ko nhay valse xoay voi anh Thuan duoc

cám ơn chị Giao vì đã có những lời hướng dẫn rất cụ thể và tâm huyết.
cám ơn em Nga đã làm rất tích cực vai trò 1 CTV của tổ Khiêu vũ.
cám ơn anh Khoa đã không tiếc công sức hướng dẫn tụi học sinh lười biếng này.
cám ơn các thành viên HDC đã cố gắng tập luyện tiết mục không quản thời gian giữa mùa thi khó khăn và vất vả.
cám ơn các CTV của tổ khiêu vũ đã cùng nhau chung sức để mang tới cho ngày hội những tiết mục thật hay.

HAO được xây dựng lên bằng tâm huyết, tình yêu và sự đoàn kết của các học sinh trường AMS, với truyền thống ấy, mong ước lớn nhất của HAO cũng như BTC với ngày hội trường không có gì khác là thể hiện sực mạnh của khối đoàn kết ấy, của tình yêu ấy đối với mái trường thân yêu, với thầy cô, với những người bạn một thời đáng nhớ nhất.
Những học sinh Ams, nhất là những CTV của HAO nói chung và của HDC nói riêng hãy cố gắng bằng những gì mình có thể làm để giúp đỡ HAO, giúp đỡ các thấy cô giáo và chính bản thân những học sinh ams tạo nên một ngày hội thực sự, một ngày hội đáng nhớ nhất với tất cả những gì mà truyền thống của trường chúng ta vẫn có. Rất nhiều sự hỗ trợ cho HAO đến từ những người không phải amser, vậy có lý do gì chúng ta lại thua kém.
MOng rằng HDC chúng ta, cũng như các CTV của tổ dance vượt qua các khó khăn, tận dụng mọi khả năng của mình, tranh thủ sự hỗ trợ từ bên ngoài để giảm tải gánh nặng cho HAO và cho chính mình đồng thời hoàn thành tốt nhất những tiết mục đóng góp cho ngày hội trường.

----------

thứ tự sắp xếp cho tiết mục valse đã điều chỉnh để hợp lý hơn:

a.Thái-M.Anh-Nga-T.Linh
Ngọc-Nga-T.Linh-Hà
Dũng-T.Linh-Hà-Lan
Cường-Hà-Lan-Ngọc
Thuận-Lan-Ngọc-M.Anh
a.Linh-Ngọc-M.Anh-Nga

mọi người tập luyện chăm chỉ nhé !

Các em giết anh Ngọc đi cho rồi, b-) Có biết là để có được cái danh sách này anh Ngọc thân yêu đã phải tốn 1 tờ giấy và bao nhiêu nơ ron ko hả [-x anh ý sắp phát điên với cái màn ý kiến của các em rồi đấy nhé b-)

Nga: Think twice before you write. Be carefull with ur words, do u know : Pen down, chicken die :> ( Bút sa gà chết =)) ) U r a clever girl, huh :)>-

Ngô Tố Giao đã viết:
Chị xin lỗi em Nga và HDC nhé! Chị không tiếc vấn đề tài trợ, nhưng chị không đồng ý với vấn đề ý thức.

1. Chị không nghĩ rằng tất cả những ai đăng kí tham gia các tiết mục văn nghệ đóng góp cho ngày hội trường là với mục đích không phải trả tiền đóng góp (hay như em nói là "mua vé") hoặc là để lấy tiền thù lao. Chị nghĩ họ muốn làm 1 cái gì đó cho trường, muốn thể hiện chính tài năng và những cố gắng của họ cho mọi người thấy.

Chị Giao :-s chị nói thế nào :(( chứ có ai ở đây đăng ký tham gia văn nghệ là để không phải “đóng góp tài chính” đâu? tất cả mọi người, học sinh, cựu học sinh và cả các anh cựu học sinh trường khác nữa, tham gia hội trường cũng vì một mục đích giống như chị em mình – đóng góp cho hội trường truờng Ams và trường Ams.

Tuy nhiên, cũng phải nhìn nhận rằng, không phải ai cũng có khả nằng tài chính vững mạnh để thực hiện những điều trên trên phương diện tài chính. họ chỉ có sức, có tâm. cá nhân em đánh giá cao tâm sức ấy, và em cho rằng cơ hội này là của họ để tặng tâm sức ấy như một món quà ý nghĩa cho trường Ams 20 tuổi.

cũng vì lý do trên mà những con người đó cần một chút hỗ trợ về mặt kinh phí từ phía BTC. họ đã phải tự trang trải/tự tìm kiếm nguồn hỗ trợ về trang phục, giày dép, tập luyện… đó là vì đam mê, và cũng là vì “món quà”. vậy, thử nghĩ xem, nên hay không, yêu cầu họ phải “đóng góp tài chính” để được tặng món quà đó cho trường, cho thầy cô, cho bạn bè?

anyway, bỏ qua vấn đề đó. CTV của tổ Khiêu vũ – nhảy múa sẽ làm việc hết sức mình, đạt kết quả cao nhất có thể được. em tin rằng những con người này sẽ không phụ lòng anh Khoa, chị Giao, anh Hà và những người đã rất quan tâm, tạo điều kiện cho bọn em. một khi nói là làm được, thì phải làm cho bằng được :)

em yêu chị Giao nhất :*

việc tập hôm qua, bây giở Thuận mới biết, nên không đi tập được, mọi người thông cảm. Về bản thân, Thuận sẽ cố gắng hết mình.

Lâu mới vào forum thấy chúng ta vui quá. Sorry mọi người nha...
Cảm ơn Thuận đã kéo topic ra đây!

Trời! MA đúng là ma, moi đâu ra cái ảnh thời sự này thế! Nhìn anh đó lạnh lung nghiêm nghị thế,đâu phải anh Khoa đâu 0:)

Về vé vào, Anh sẽ tự mua. Dù sao Anh cũng không phải hs của Ams. Khách thì phải mua vé mà. Dành lại xuất đó cho các bạn hs-sv- giai cấp vô sản đang phải nhờ Bố Mẹ! gọi là thắp sáng tài năng trẻ;;) . Mai kia các bạn ra trường kiếm được nhìu tiền sẽ hỗ tài trợ cho HAO nhiều hơn.
Linh-nam mua giúp Anh vé nhé, Anh sẽ gửi tiền lại sau.

Về dancing show: Anh mong mọi người hãy cố gắng tập nhiều hơn, cả ở nhà- còn mấy ngày nữa là diễn rồi. Thực tế mỗi cá nhân chúng ta nhẩy chưa đẹp nhưng nếu chúng ta tập đều, trôi chẩy thì sẽ rất đẹp. Sức mạnh của chúng ta là tập thể, vậy mỗi người hãy tự cố gắng, đoàn kết để tuyết mục của chúng ta thành công, để camera hôm đó sẽ mất nhiều Mb với chúng ta :)) Anh đang cho rằng tuyết mục của chúng ta sẽ là đẹp nhất trong các tuyết mục dancing hôm đó.

Anh nhờ Ngọc làm trưởng đoàn, Nga làm Tổng thư ký hỗ trợ, anh Thái- Linh-nam làm cố vấn kỹ thuật, Tường Lan(hoa hậu) làm cố vấn thẩm mỹ, châu lớn Tổng hậu cần, cùng đoàn kết phối hợp để chương trình chúng ta thành công tốt đẹp.
Cảm ơn chủ tịch Giao đã quan tâm đặc biệt đến nhóm.Nếu có thêm vài vé tài trợ cho các Em thì tốt quá.

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời ơi em là em yêu thầy Khoa nhất :(( ừ ừ, em ứ biết cái anh Quang giám khảo "đẹp nhìn nghiêm nghị khó tính" nào đâu nhá :D con ma cứ xì đều lung tung :p

CN này tớ sẽ thuê Dobby đến làm quay phim cho tớ :D à quên, cho chúng mình :p còn mang đi mà khoe thiên hạ chứ ;;)

mọi người tập tốt, giữ vững tâm lý. tin rằng sức ép sẽ chỉ càng làm chúng ta phấn đấu hơn :) cùng đạt kết quả cao nhất!

à, hôm nay khổ thân anh Chó mèo [-( bị một đứa trẻ ranh (theo thiển ý mà Cánh Cụt đã thông qua, thì gọi là "con lợn". mà quái! "con lợn" thì nghe dễ thương quá!) sai đi kê bàn bóng bàn, rồi còn bị chửi mát con trai Tổng hợp :D ôi còn đứa nào dám nói gì con trai Tổng hợp, anh réo em một câu, em ra tát cho nó lệch mặt ;;) các anh Tổng hợp ngon lành thế mà dám chê :"> mẹ em cũng cựu học sinh A0 Tổng hợp, em làm chứng là các chú các bác bạn mẹ em rất là hay :D con trai Tổng hợp tuyệt vời! >:-D<

ấy :p mà con trai Ams cũng tuyệt vời >:-D< anh yêu của em nhỉ :* :p không được dỗi! :D :p >:-D< :x em yêu anh yêu của em nhất! :* :* :* :x :x :p :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên