Hội Thảo VietAbroader 2006

kô biết trong đống các em zai sắp apply có em nào kô màng nữ sắc và thik sống ở nông thôn kô nhỉ :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
kô biết trong đống các em zai sắp apply có em nào kô màng nữ sắc và thik sống ở nông thôn kô nhỉ :))

Nói ngắn gọn là "Có em zai nào thích vào chùa kô?" :D Mô fật [-o<

Mà thiết nghĩ cái này là vấn đề personal :"> có ai trên đời dám tự thú nhận mình ba lư bao giờ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
màng nữ sắc hay không cũng hầu như phải sống ở Nông thôn hết :D, có mấy trường không ở nông thôn đâu :(

Vào Wabash là đi chùa.... ehem...cái này chắc phải xem lại....
@+: Wabash spirit.. yeah... Wabash Always Fights

@Toàn anh: e có biết là a đi đâu :p E thấy mấy a chị như chị Ly ở lại nên e tưởng a cũng dang thanh tu nơi đất Phật :D Nếu biết a về e cũng đi :p

Anh Hiếu ơi, anh có biết Wabash cách Lake Forest bao xa ko ạ? T_T mấy anh chị ở LF đều tốt nghiệp hết rồi năm nay chỉ biết chông chờ nâng đỡ các anh bên Wabash thôi ạ :D

@ Bờm: đọc là "đát mợt" chứ?

các pác ui. em nhận được email roài:)) :)) :)) sướng quá
(Mặc dù vẫn khồng hiểu tại sao mình lại được mời, hic hic:x :x :x :x )
NHưng mà các pác cho iem ho8ir, em chả có CMT, mà hộ chiếu kèm với phụ huynh, thế thì làm thế nào:-/ :-/

mang theo một cái card nào đấy có tên,ảnh, ngày sinh em ạ

chỉ thế thôi a.0:) 0:) 0:) TỨc là em chỉ cần nhớ Reg Number, rồi hum đấy đến sớm, mang theo 1 cái j` đấy có đầy đủ thông tin ạ:)) :)) :))

Trịnh Quế Hoa đã viết:
chỉ thế thôi a.0:) 0:) 0:) TỨc là em chỉ cần nhớ Reg Number, rồi hum đấy đến sớm, mang theo 1 cái j` đấy có đầy đủ thông tin ạ:)) :)) :))
có gì buồn cười nhở :D làm thế tiện quá còn gì

A Toàn thấy phí chứ e thì thấy bình thường thoai ;;) (ý e là lực bất tòng tâm nên phải tự lượng sức mình) :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
E nó ngứa mồm chị Thu Phương cứ bắt nạt :D
ngại quá;;) ;;) ;;) iem nà iem câu 1 tý thoai:(( :(( :(( nại bị kêu nà ngứa mồm
Dạo này mình có ăn khoai đâu nhỉ:)) :))

Cho em hỏi: Em đã reply và reg cho phụ huynh thì làm sao để biết được thông tin? Em chưa thấy mail!

em cứ bình tĩnh :D từ từ chị sẽ gửi ^^

btw, có tên em và phụ huynh trong danh sách rùi. ;) nhg chưa có số CMT của phụ huynh em. :)

Back
Bên trên