Hội Thảo VietAbroader 2006

theo kinh nghiệm của anh đi dự năm ngoái thì cừ vác mặt dày đến reception ăn vạ em ạ :)) :p

(CHính quyền đừng đánh em,năm ngoái em đi em kô reg thật,may có em Hàn Vân ở Reception cho mình qua :)))

Năm ngoái một đống người ăn vạ được vào :D À đúng rồi, thằng Cộng mà :)) có mỗi thằng Thắng reg được :)) mày phải xin vào :))

thưa mấy ông ngồi đấy mà tán phét :)) may mà thừa chỗ đấy ạ

Ơ kìa, Cộng đổi ava kìa :D sao lại thích Delightful girl Choon Hyang thế kia? :-?

Gái thì cò quay được chứ dzai thì đừng hòng :)) Năm nay có tao canh cửa rồi :))

chết
em đến mà nhìn thấy pác, cso khi lại ngất ngay trứơc cửa ý chứ:(( :(( :(( :(( :(( ai lại đánh vào tinh thần như thế:(( :(( :(( :((

Việt Long: =.= Đồ háo sắc !

Chị mà canh cửa :x các em tria tha hồ vào :D không như cái anh Việt Long kia đau :)

trước phòng hội thảo phải thuê hay mượn mấy security để những ai không được mời (hay không đăng ký) thì không cho vào, hôm ở Sài Gòn cũng mấy người không được mời (hay không đăng ký) mà năn nỉ mãi cũng cho vào...

^0^ Ơ kìa, các em nhỏ nó đang vui vẻ hứng khởi, bạn Thái vào cho một câu bạo quyền mất hứng thế kia? :-s

VL: chị Đùi ko canh cửa, ko gặp các em trai xinh trai, chị Đùi cũng tiếc lắm chứ! TToTT

Em Hà: ;) yên tâm đi em :D có anh VL canh cửa thì chỉ cần là gái là sẽ cho vào :D

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Ơ kìa, Cộng đổi ava kìa :D sao lại thích Delightful girl Choon Hyang thế kia? :-?
dạo này đang đúc bộ này,hay vãi đé :x

nói chung tùy tình hình hôm đấy mà linh động cho mọi người thôi :)
tao năm ngoái ngó qua cái reg cho confe có mấy khoản viết essay này nọ tao chán bỏ luôn :p

Bộ này lâu rồi mà =.= Nhưng anh này xí trai quá :D anh kia vừa giàu vừa dễ thương :x

Anyways, xin lỗi mọi người spam bài :D Cộng điên, khi nào sang báo tao :D cho tao có đứa đàn đúm O:)

Năm nay có bạn Hoa đi cùng, thế nên anh VL cũng chẳng "ngó nghiêng" được đâu mà:))
Giai gái như nhau hết:D

Khổ thế Việt Long anh ;;) sống cuộc đồi gông cùm mà mày cam chịu sao? ^-^ Thanh niên bây giờ phải có tinh thần cách mạng chứ ;) Như tao đây này :)) (J/K)

Thế mày có làm gì không hả VL hay chỉ trong phần organizing thôi?

hơi bị bất ngờ ;))

VL là ngôi sao sáng của đêm hội đấy :))

Thằng vãi lờ này có mà sao sáng giữa ban ngày.
Ah thế Hoa Ams trong cái task list là em Hoa đấy đấy ;)).

PS: tao vẫn thắc mắc how come a Rock-girl-fan can love a guy of 'nhạc sến' :-? still I wonder still I wonder

:)) Quin: bây giờ tao mới để ý mà rất là protective với các em mầm non fan rock nhá :D

ViLon anh đây híp hộp đầy mình, có bài đi te` wave mà bạn Nguyệt đã từng được chứng kiến, :)) nhạc sến đâu mà sến :D

Sến gì mà sến :)) Đấy người ta gọi là nhạc bác học :))
Ava con Đùi là gay hay sao mà ko có "nông lách" :))

Back
Bên trên