Hội Thảo VietAbroader 2006

VLon ko đi nói xấu chính quyền nhá ;;) B-( ông về xem lại e iu của ông đi ;;)

Vilon :)) dạo này mày đanh đá như đúng rồi ý nhỉ?! Đùa thôi, tao đảm bảo là "Đát mợt" mà T_T hay là cái Minnesotan accent nhà quê nó đọc là thế :))

Anh Hiếu ko trả lời gì cả =|-__-|=

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Anh Hiếu ơi, anh có biết Wabash cách Lake Forest bao xa ko ạ? T_T mấy anh chị ở LF đều tốt nghiệp hết rồi năm nay chỉ biết chông chờ nâng đỡ các anh bên Wabash thôi ạ :D

@ Bờm: đọc là "đát mợt" chứ?
anh + kô hỏi,cứ hỏi anh Hiếu thế :p 181 miles em Đùi ạ (theo google map) :D

@Thơ: Thì tôi có nói gì đâu :D Bây h nhỏ mới hiện đại :))
@Đùi: Khổ lúc đầu tao đọc là Đát Mouse nhưng thằng Bờm cứ đọc là Đát Mót nên thôi cứ nghe theo Dartmouth freshman vậy :D
@+: Thế từ Wabash đến Detroit là bao xa huh mày :))

đến thăm thằng EMinem à :))
mộ 2pac tao nghĩ chắc phải ở Cali chứ,chú này có cả bài "california love" cơ mà :))

Em Đùi (thấy bọn nó gọi đùi mình cũng đú theo): Hờ hờ...Xmas anh sang Chicago...em o Illinois thể nào cũng có một hội ăn chơi ở Chicago... thể nào cũng gặp.

:p tại vì cái ava của anh Hiếu và Cộng cứ na ná nhau ý :p em nhầm :D

Còn gọi là Đùi, thì tùy anh thôi ^o^ em quen rồi, có ai nhớ tên thật em nữa đâu :)) X-mas có chơi chót ạ? ^-^ hay mình bàn kế hoạch gặp nhau ở Chicago đi ^-^ coi như là ... ra mắt 2010 ở IL :D

181miles cũng mất 3 tiếng đồng hồ nhỉ? @_@ xa quá TT_TT Khi nào mày bay sang? ^-^ Tao 16-19 chắc là mới move in.

Việt Long: :)) ko cãi nhau chuyện "mót" với "mợt" với mày nữa :D Tao cũng ko biết đoc tên trường mày thế nào mới đúng nữa!

la-phay-y-ét :D

nghe tao cứ nhớ đến gà xé phay :D hồi trc thì tg nhầm Laf là women's coll.

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
anh + kô hỏi,cứ hỏi anh Hiếu thế :p 181 miles em Đùi ạ (theo google map) :D

Xem thế nào hả anh? Cái google map í :-/

Chị Thơ ơi! ngày 18 rồi! em vẫn chưa nhận được bản chi tiết VA conf.

19/6 mới hết hạn để reply em ah ;) sau đó chị sẽ email muh ;) :D :D :D

đến hum nay em vẫn chưa nhận được thư reply cái vụ phụ huynh ch! a./:) /:)

Ơ, các em cứ bình tĩnh ^^ phụ huynh các em chắc chắn đc đi mà ^^ cứ yên tâm đi ;) có cần chị nêu tên ph các em ra cho các em yên lòng ko? :D

Óa mãi mới mò đựoc vào trang đấy để đăng kí mà hết hạn mất rồi :(( Đen quá, mình ấp ủ bao nhiêu lâu.
Chị ơi thế có cách nào để có lại đựoc các thông tin trong hội thảo đấy ko ạ?
Em cám ơn.

các anh chị cho em hỏi : nếu đến hôm nay mà chưa nhận đc email đc tham dự ........> stay at home ah ?

Back
Bên trên